Q.7 khám phá khe suối của bé 17

Lượt xem: 886

Lê Minh Kháng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
71
30
0 ₿
thẫn thờ ngồi cafe ngẫm nghĩ về cuộc đời, đó giờ ta đã làm được những gì, hay ta đã báo hiếu gì cho cha mẹ chưa, … suy nghĩ một hồi,ngồi lướt diễn đàn thấy có bác kia quên trả report sự kiện vietlot mình cũng chợt nhận ra là chưa trả nên thôi nay lên bài trả report kh thì bị ban mất. cảm ơn bác @Dory đã tạo nên chương trình này ạ. hên hên trúng dc code 99k bên phát tiến kk.

tới cơ sở chạy vèo vào quẩy đưa code và ngồi check xem bé nào vừa ý. thì thấy còn mỗi bé 17 thì cũng oke dễ nhìn nên quốc luôn.
sơ sơ bên ngoài bé 17 theo cũng rất ra gì và nạy nọ. sỡ hữu v1 bầu sữa căng tròn, v2 có chút lipit nên tạo ra sự mềm mại sướng tay, và v3 săn chắc vỗ đã tay thôi chưa đủ nghe tiếng bạch bạch bạch còn sướng thêm cả tai.

phần khỏe em tắm rửa sạch sẽ , kĩ lưỡng từ tận bên trong ra tới tuốt bên ngoài, thơm tho mùi sắp được mần ăn kkk, bé rất hay chủ động hỏi han mình, chăm lo mình từng li từng tí.
em bắt đầu phần mệt bằng bài thái cổ truyền, khởi đầu bằng những cái hôn nhẹ nhàng quanh khắp người sau đấy tiếp tục là đảo lưỡi đi chuyển đi khắp thân thể. cùng với cái mát mát của dầu nuru em bắt đầu trườn lên trườn xuống ngay lúc bé trym tui đang dựng cạ qua cạ lại làm tui nứng muốn chớttt. tiếp đến là màn khám phá khe suối của em, luồn lách ngón tay đi ngược với dòng nước tuôn trảo của em hưởng trọn con sò một cách mãn nguyện. đang húp sò tự nhiên cảm giác gì đó kh ổn nghe thêm tiếng rên nhẹ từ em nữa thì tui phun ngay chỉ sau 10p hòa quyện cùng em.
tổng thiệt hại là 799k ( 99k vé 700k tip bé )
làm tấm hình cho giống bác kia kkk

Putin

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
28/2/22
Chủ đề
9
218
30
0 ₿
Cơ sở nên để thêm cái ghế để ngồi xông hơi nha, cái ghế hiện tại xong nóng muốn phỏng trứng dái luôn à, bé 17 thì ngon nhưng v2 sao nó nhăn quá