Q.1 Không cần j nhiều - chỉ cần em chiều

Lượt xem: 802

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
100
73
0 ₿
Vừa đi công việc về người cực khó chịu khi phải quay lại giải quyết cái mớ hồ sơ mà thằng em chí cốt nó làm sai nguyên lèo và phán 1 câu em không biết. Tức lộn ruột, vừa mất công vừa mang tiếng loay hoay xong cũng 7-8h tối chạy về kiếm chỗ nào uống 1-2 ly bia cho hạ hỏa mà gặp mấy anh đang chạy KPI đứng hơi bị đông , rén quá phi vào luôn massage cho lành.

Vào chọn vé thanh toán xong ra ngồi pv mời nước, tui yc nước yến uống phát . Ngồi tầm 5p được mời lên phòng , nhìn phục vụ người ta một tiếng dạ hai tiếng dạ nghe mà nó mát lòng. Lên phòng thì auto vào xông hơi cho xã cái bức bối ra chứ. Nay xông sao nó phê thế không biết, ngồi mà mồ hôi càng ra người càng thấy đã , lấy khăn lau mấy chặp rồi bước ra kiếm cái khăn nữa lau mà em đâu xuất hiện lại lau tui, tranh thủ tui lấy khăn lau mặt còn em lau người cả hai như đang trong một không khí im ắng đến khi lại ngồi thì tui thở một hơi dài bắt đầu em bắt chuyện hỏi thăm tui cũng phần cẩn trọng nên nói chém gió cho vui như xã chét . Trong lúc ngồi tán dóc thì tui tranh thủ khám phá em cái cảm giác được mò nó sướng làm sao nhất là đang xoa bóp cặp vú em em giữ 2 tay tui lại bóp bóp thêm nữa như tui bóp em chưa phê luôn ấy, chư gì thằng nhóc đội mồ dậy em bỏ 1 tay ra mò xuống vuốt ve thằng nhóc móa tui nó sướng muốn bùng nổ. Em kéo tui ra bồn và tắm rửa quần trong bồn với tui một hồi, vẫn sướng nhất là cảm giác mò mầm đến đâu em cứ chiều theo đến lúc sờ bóp cặp mông em thì em đưa cặp ngực lên cho tui bú, trong tình thế chết vì nước và chết vì vú thì mấy bác phải chọn cái nào rồi đấy.

Lên giường em cũng đấm bóp rất ra hồn, đá nóng các kiểu thêm phần em làm khá kỹ mấy chỗ tui bảo nhức, sau đó em đổ dầu vào bắt đầu trườn với cái cảm giác mát lạnh từ cơ thể em hơi thở em nhè nhẹ làm tui cứ co co người lim rim sướng . Tui xoay lại em trườn lên trượt xuống quấn lấy tuisau đó em túm lấy thằng nhóctui mút lấy mút để rồichuyên qua thế 69 để tui cùng khám phá với em, cảm giác vừa húp vừa sướng với emnó đã làm kéo đến 9 tầng mây, may mà em nói em số 66 chứ không là vào chắc tui nhớ thế của em nhiều hơn. Màn dứt điểm của em chỉ có một cảm giác là thăng thôi. Bao bức bối nó xã ra mà người nó thoải mái quá trời. Nằm êm êm một hồi muốn ngủ luôn nhưng lúc em lại xoa bóp tui như bừng tỉnh quay ôm lấy em , em vuốt ve rồi tui hôn em một hồi. mà nhóc giờ không dậy nổi nữa hihi. Thôi ra tắm lại rồi tạm biệt em. Một buổi xã chét nhẹ nhàng. Tuyệt vời với bé 66.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn huynh đã ghé thăm bé kưng ạ... đặc khu chúc huynh thật nhiều sức khoẻ