Q.1 Kiếp nạn thứ 83 tại Dubai

Lượt xem: 773

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
48
33
0 ₿
Sau bao ngày dỗ dành gấu nhà do cái tật đi nhậu xong lại hát hò massage mà trong 1 lần về say quá người dính mùi hương của con bé trong karaoke chôi bay chối biến đến lúc trả bài thì bài chả còn thuộc cố gắng mua quà rồi dọn dẹp nhà không la cà bỏ maxa cuối cùng cũng dần yên được tý tranh thủ cty tăng ca để cuối tuần đi du lịch tui xin ra ngoài tý ròi về , phi qua dubai kiếm gặp bé yêu mà nay bé đâu biết tui qua lúc nào , bé lên tua luôn rồi. Nhìn đi nhìn lại sao vẫn thích gọi bé hơn may sao được cái tỉnh táo là tranh thủ đi còn về chứ đợi là chết, vậy book luôn số 37 cũng từng gặp 1 lần làm ổn định lắm.

Ngồi uống ly trà xong pv mời ra thang máy thì "số 3 có khách yc" , ui trời tui ngồi hướng nhìn ra cửa vừa đứng dậy thấy bé mà quầy báo vậy làm vừa nghỉ được chiếu cố tính đi ra lên cùng luôn thì bé lên bằng thang bộ rồi. Vào thang máy cùng 1 đồng râm, lúc này pv báo là đồng râm ấy gặp bé của tui, còn tui thì vẫn u như kỹ. Đã thế còn sắp phòng tui trước phòng đồng râm kia chứ. Lúc này chỉ mong đừng vào nhầm phòng thì chết chết. Thôi trốn vào phòng xông luôn vậy . Ngồi xông hồi bé tui vào , may quá không phải em. Thoát được cái cảm giác lo lo rồi, bắt đầu hưởng thụ tý .

Lần thứ 2 gặp em . Tui vẫn nhớ được cái cảm giác em rất chịu khó và có cái gì đó khá là cuốn. Giống như bé biết ý tui muốn thế nào tiếp theo để làm vậy, từ ghế đến bồn bé chăm chăm tui từng tý, cảm giác được chiều chuộng nó thích thật, bù lại chuỗi ngày phải căng não thì giờ lại là lúc bé bù đắp cho tui, bé gội đầu kỹ xong tắm mình kỳ cọ và bắt đầu bé chăm sóc cách đặc biệt hơn cho thằng nhóc, bj nhè nhẹ cho nó một hồi cho làm quen cảm giác lâu ngày gặp lại và bắt đầu đưa tui lên giường.

Massage khỏe khá ổn , thoải mái được một hồi bắt đầu chuyển sang bài mệt, bé trườn thái cực phê luôn vừa trườn vừa lướt từng đường lưỡi nhè nhẹ , tui sờ vòng tay ra sau bóp lấy cặp mông săn chắc của bé để giảm bớt cái thằng nhóc đang hứng lên qua , bóp một hồi nó hạ nhiệt xuống bắt đầu lật lại bắt đầu bé xoa xoa thằng nhóc trong khi miệng bé đang hôn từng chút trên ngực, lên cổ, tai tui, phê cảm giác này nhất, tui lòn tay khám phá cô bé đang ướt ướt của bé, nó như tạo cho tui thêm khoái cảm khi bé bắt đầu bj một lúc lâu mà thằng nhóc vẫn rất lỳ, do lúc bj bé không hối thúc mà nhờ vậy tui trụ được một lúc , chỉ khi tui sờ cô bé bé nó nước đã quá thì lúc này tui mất kiểm soát làm thằng nhóc bắn tung tóe , nó đã đã làm sao.

Tranh thủ lúc bé vừa xoa bóp xong tui tắm lại thay đồ về liền, kẽo ra lại gặp bé của tui thì bé lại buồn hehehe. Đây là lần đi mà thấy dan dan dìu díu mập mờ nhất .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng bác mập mờ thành công cùng bé cưng :cuteonion41::cuteonion41: