Cần Thơ Kizz Pham Ngoc Thach - Review các KTVs

Lượt xem: 3,227

siscantho

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/2/22
Chủ đề
1
26
8
Cần Thơ
0 ₿
Hi các anh em congdongmassage.
Tranh thủ trước giờ bóng lăn, em xin phép làm 1 bài review nho nhỏ về Kizz - cơ sở em hay đi những lúc "cô đơn" (vô tình đọc dc bài rp của bác wimtp về kizz hay quá nên đú theo).
Em cũng ra đời trễ, gần 30 mới biết tới bộ môn thần kì này. Và cũng gần 2 năm kể từ khi gia nhập congdong, trải nghiệm cũng không ít cơ sở từ Nam ra Trung (em đi Bắc gần đây toàn ngắn ngày sáng đi chiều về nên ko có cơ hội trải nghiệm ngoài ấy), may mắn là chơi vui và không dính bệnh lạ như trước giờ em lo sợ. Cơ sở ms mệt "đàng hoàng" đầu tiên em đi ở CT này là Dubai. Nhớ hồi vừa giãn dịch xíu là đi thử với thằng bạn quý, xong ghiền và cắm đầu vào con bé 22 bên đó 1 tháng 4 lần, có lúc thì 1 tuần 2 lần, đi mà gặp bé mình ngại luôn ấy ạ. Rồi sau gặp vấn đề cá nhân nên mình bỏ Dubai không đi nữa...
Sau đó Kizzz mở, liều mạng lại vác trymm đi thử. Tình đầu ở Kizzz là bé Linh, người nhỏ nhắn dễ thương mà rên to ghê. Bé phục vụ rất tốt, tình cảm, service đầy đủ, chuyên nghiệp, nhỏ con mà đấm ra lực, ân cần hỏi han, mặt mũi ưa nhìn, rên vẫn to (cái gì quan trọng nhắc lại 2 lần ạ). Tính em chung tình, lại nghe bé bảo em bán nghệ chứ ko bán thân, làm mình tưởng là Thúc Sinh gặp được Thuý Kiều ngoài đời cmnr, tưởng lại cắm trymm vào em Linh này như bé 22 Dubai, nhưng đời éo như mơ các bác ạ, vỡ mộng...
Bé thứ 2 là My, gái 18-19t gì á, trẻ non tơ, dú sừng trâu sờ đâu mát đó. Bé dễ thương, 3 vòng điện nước của gái mới lớn thì khỏi phải bàn rồi, ngoan, kêu gì làm đó, bú cu mà cầm lên thì ngại, vl. Đi có 2 lần thì bé nghỉ, tiếc hùi hụi.
Bé thứ 3 là Thảo, trước mình có gặp bé Thảo ở Dubai 1 lần, sau bé qua đây làm. Đi ngay hôm xỉn quéo người, không nhớ đã làm gì, nói gì.
(chủ yếu em review 2 bé sau nên mới có thấy thiếu thông tin ở trên xin bỏ qua ạ)
Bé thứ 4 -Ngân. Ngân là 1 hotttt Lady. Người ta nói gái 1 con trông mòn con mắt cấm sai. Cuộc đời đi ms 2 năm ngắn ngủi của em chưa thấy ai đẹp như Ngân các bác ạ. Vòng 1 to tròn, hơi trễ do có 1 bé rồi, mà mềm, ti nhỏ xíu, vòng 2 hơi mỡ màng, vòng 3 to quá ko biết bao nhiêu, v4 gọn gắng sạch sẽ, hơi khô hạn xíu, huhu. Massage skill checked, Lick ti checked, Hôn môi checked, BJ 80% checked, CIA random, còn lại có gì nữa thì các bác tự khám phá ạ. Ngân hơi ít skill lạ, không biết phải đi tới lần thứ mấy em mới show hết ra đây...(best Choice của em cả tháng nay ạ)
Bé thứ 5 - Trúc. Mắt hí, mặt xinh, chubby girl, 2k2 đôi mươi mốt. Chubby nên là hơi mũm mĩm, nói chuyện dễ thương, cười xinh vl, skill đá lưỡi của bé làm em chết mê các bác ạ, quét tới đâu sướng tới đó, phải chi biết MS sướng vậy là đi từ năm 18 tuổi rồi, phí 10 năm cuộc đời, huhu. Mới khám phá có v1, 2 vòng kia bị liếm quéo rồi nên quên check ạ, huhu....
Hiện đã đi 5 bé này, riêng Ngân thì nhiều lần quá ko nhớ, Trúc mới gặp đây, từ từ khám phá... Nghe nói trước có bé Ngư cũng xinh lắm mà hỏi ra thì bé nghỉ bà rồi, tiếc quá các bác ạ.
Bonus anh Cần Quản lí nói chuyện rất lịch sự, nhiệt tình (giống anh Dương Quản lí bên Dubai hồi đó cũng vậy).
Thôi cũng đã tới giờ bóng chuẩn bị lăn, em xin phép kết thúc tại đây. Chúc ae đêm nay về bờ ạ, hihi.

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
43
528
300
Cần Thơ
0 ₿
Cần gì phải tiếc bác? Muốn gặp bé ngư có khó gì bé chủ yếu mặt xinh, nch dẹo chảy nước với kỹ năng bj thì khỏi bàn làm sao mà k tan chảy được:))) giờ bé về làm ở gần cầu cái răng á

• Like
Điểm cảm xúc: siscantho and Thichmaxact

wimtp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/4/23
Chủ đề
2
10
13
Đồng Tháp
0 ₿
Anh em mình phí hơn 10 năm cuộc đời hen bác.hề hề. Đọc rp của bác lại rạo rực nữa rồi

• Haha
Điểm cảm xúc: siscantho

Vungtroi

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/4/22
Chủ đề
0
13
3
0 ₿
Bé làm cs nào vậy bác, cho xin tên với ạ, muốn gặp lại ẻm

• Like

Thichmaxact

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/11/22
Chủ đề
1
6
3
0 ₿
Vào đó mình yêu cầu tên gì Bác, lúc trước mình vào kizz yêu cầu bé Ngư mà nói là nghỉ rồi nên hơi tiết, giờ nghe Bác nói nên định tìm gặp bé.thanks Bác!

• Like

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
43
528
300
Cần Thơ
0 ₿
Dù chuyển nhiều chỗ nhưng bé vẫn tên ngư nhe ở đó hình như có 5 ng hà nói ngư chắc ngta biết liền mà

• Like
Điểm cảm xúc: siscantho and Thichmaxact

sâu lông

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/1/23
Chủ đề
0
4
0
Cần Thơ
0 ₿
Hổm tui nhắn ông Cần là chưa có bé nào mới á, hỏng biết khi nào mới có mấy bé hợp gu nữa. Nói chung bên Kizz thì uy tín rồi mà chờ mấy bé hợp gu ít quá.