Gò Vấp Krama Hera

Lượt xem: 2,507

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bác Lạnh là ở trên này cũng lâu. Là cựu trên này. Theo bác Lạnh thấy ra sao.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Càng đọc thấy càng thấy sao sao ấy . Rốt cuộc là k bít chủ thớt đang mún và có ý j . Góp ý thì bên cs đã tiếp nhận và cũng đã xl rất nhìu lần thậm chí bên cs cũng ngỏ ý mời vé bác ấy . Mà vẫn k chịu cứ bảo góp ý góp ý . Chuyện chẳng to tác j mà mún xé cho to lên làm j k bít . ( còn chuyện chủ thớt nói free vé xem thường khách như thế thì k phải đó . Thường free vé đâu phải lúc nào cs cũng tặng phải khách đó như thế nào . Cs quý mến hoặc j đó mới có . Như a e trên này thử xin free vé xem dd hay cs cho k ở đó mà . )
Nói chung Lạnh thấy cs đã nhận trách nhiệm và xl nhiu đấy là đủ rùi . Còn về phần chủ thớt tiếp nhận thành ý của cs k và có quay trở lại hay k chuyện của bác ấy .
Mọi chuyện thì cũng sáng tỏ rồi ai sai ai đúng như thế nào a e đọc cũng quá rõ ràng ...
Chúc Tĩnh và cs càng ngày càng phát triển hơn .

traideptui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
1/2/21
Chủ đề
3
85
80
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
đọc qua thấy quản lý bên này ổn nhỉ, lắng nghe và biết nhận sai, khắc phục lỗi quá ok. Nếu phòng ốc & service của mấy em đỉnh nữa là đông khách liền, để tui sắp xếp qua thử xem sao. Gu tui 2k trở lên, có gì quản lý tư vấn dùm nghen, cảm ơn trước nè

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,064
548
0 ₿