Gò Vấp Krama Hera

Lượt xem: 2,510

Xiao

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/23
Chủ đề
5
61
24
Tp. HCM
0 ₿
A thì ko cần vé free vì đã ko vui vẻ gì rồi thì có vé free cũng có vui vẻ gì đâu. Đây là một bài học để cơ sở e rút kinh nghiệm và cũng như các cơ sở khác. Cái gì thì cũng phải rõ ràng ngay từ đầu về giá vé , quy trình và các ktv để tránh xảy ra các sự việc không hay như hôm nay. Còn nói không đúng thì giống như mình đang đùa giỡn với kh vậy. Ae ai cũng lớn hết rồi, ko ai muốn xảy ra trường hợp này. Còn trong tình huống này e phải chấp nhận cái lỗi của mình và kích hoạt vé cho kh, tranh cãi với khách hàng là một điều không hay rồi. Trong khi kh chưa kịp sử dụng dịch vụ mà lại mang lại trải nghiệm tồi tệ, đó là 1 lỗi rất lớn là đã làm mất kh và những kh người ta mang đến cho bên em...

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
úi chà, sáng giờ bận quá xá, tính không log nick vô, mà thấy drama này hay hay nên vô góp tí ý kiến.
Nếu câu chuyện dừng lại ở việc bác phản ánh và cơ sở không xin lỗi hay không có thiện ý giải quyết thì X nghĩ sẽ đứng về phía bác bằng mọi giá
Thế nhưng đọc các hình bác gởi + các cmt từ đầu tới giờ thì X thấy cơ sở rất cầu thị, rất có thiện ý giải quyết và xin lỗi từ diễn đàn đến mọi nơi khác, tìm cách bù đắp cho bác bằng vé Free ( mặc dù bác cũng chưa sử dụng dịch vụ ) vì lỗi ở cơ sở là sai sót nhầm lẫn ở phần giảm giá chưa cập nhật kịp thời. Phần này thì X thấy cơ sở mời bác vé Free ok mà
Đánh kẻ chạy đi chứ ai lại đánh người chạy lại, cơ sở ráng chạy lại bác mà có cảm giác bác không muốn giải quyết mà cứ xua đuổi đi ấy
Ai mà không có lỗi, quản lý ở đây mình thấy rất ok đó, đi nhiều chỗ rồi nên cảm nhận vậy

p/s thấy drama này ae quan tâm nhiều, chắc xin mod Lục lấy cái này làm drama của tuần chắc hay nè, ghim lên anh em đọc cho vui (chém gió tí thôi ) :ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Xiao

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/23
Chủ đề
5
61
24
Tp. HCM
0 ₿
Các cơ sở đừng nên lấy vé free ra để bịt miệng kh hay trám trét những cái lỗi sai của cs. Tại vì chẳng ai cần sử dụng cái vé free này khi đã có những trải nghiệm ko tốt, ko vui vẻ gì... vì cs cũng bik chả ai dám dùng cái vé free này nên lấy nó ra để làm 1 cái lá bùa che chắn những lỗi sai của mình.
Người sử dụng vé free thì chẳng khác nào mình cố tình ba loa trên diễn đàn để kiếm dc vé free, trục lợi bản thân.
Tất cả những ý kiến đóng góp trên diễn đàn đều mang tính chất xây dựng, tạo một sân chơi vui vẻ mà đôi bên cùng có lợi, giúp các cs phát triển hơn, có nhiều kh hơn và vững mạnh hơn...

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,067
549
0 ₿
Dạ mọi cái cũng đã nói và hành động cũng đã có . Bản thân e cũng không biết nói và làm gì hơn nữa vì thời gian nó không quay lại được . E rất xin lỗi a . Và tất cả những
nhuưng mà e rất muốn có cơ hội được đón tiếp a ạ . Dù mọi chuyện sảy ra ngoài ý muốn . Sau cùng e xin lỗi a rất nhiều ạ

dcmkhua

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
1
27
21
0 ₿
Tôi là 1 khách luôn ủng hộ hera mỗi khi công tác ở SG nhưng hiện tại thì ko . Lý do : Có lần Hera bổ sung mỳ gà tiềm thuốc bắc vào thực đơn và tăng giá vé . Tôi thắc mắc và hỏi thế tôi chả có nhu cầu ăn thì vẫn phải trả thêm tiền cho tô mỳ tôi ko ăn à? Thì quản lý Hera nói 1 câu khiến tôi ko ghé cơ sở nữa đó là : Mấy anh đại gia mà quan tâm tiền lẽ chi.
Sau khi tôi huỷ vé thì qua ngày mai cơ sở cũng quay về giá vé cũ . Chứng tỏ quản lý Hera cũng biết lắng nghe và tiếp thu . Cá nhân tôi ko ghé hera nữa nhưng tôi vẫn giới thiệu Hera cho mấy thằng em chung cty mỗi khi tụi nó công tác ở SG.

Đọc hết bài của bạn và trải nghiệm của bản thân tôi chỉ muốn hỏi bạn tuổi Trâu đúng ko? Nhai lắm thế? Người ta đã xin lỗi , đền bù các kiểu còn muốn j nữa ban? mặc áo dài quỳ lạy cho bạn vừa lòng hả

• Like

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,067
549
0 ₿
A zai ơi e có nói câu mấy a đại gia mà quan tâm tiền lẻ gì gì đâu :( từ khi tiếp khách tại hera đến giờ e chưa khen ai đến mức đó ạ . Nếu có thì e xin lỗi a nha . E chỉ nhớ e có nói chuyện với a trên *** rồi ạ . Nhưng a đừng buồn nha câu nói vô chi. Bữa nào a vào Sài Gòn công tác cho e xin lịch tiếp đón a ạ

NQGnurt2608

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/10/22
Chủ đề
5
85
22
0 ₿
Thôi ông im mẹ đi, tính đàn bà vcl

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
186
45
0 ₿
Theo tui bây giờ ông nên chấp nhận vé bù của cơ sở để test 1 bé mới toanh nào đó chưa hề có rp, sau đó có 1 bài report chân thật nhất. Như vậy là kết thúc drama và đóng góp thêm cho dđ. Có lợi cho cả 3 bên.

Canhoc111

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/12/21
Chủ đề
0
20
6
0 ₿
Tao thấy nó cứ cay cú cắn đắng lãi nhãi 800k với 900k, rồi nào là mất mặt với đối tác khách hàng hoài, còn chủ cơ sở thì nó xuống tới đáy giếng lun mà nó chưa hả hê.. CHẮC NÓ MUỐN BÙ LẠI TIỀN, chơi FREE hôm bữa

• Like

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
224
161
Sài Gòn
15 ₿
Chủ thớt RP ko có sai sự thật mà bị nói nhiều quá, kiểu này ai dám RP nữa.
Tui đồng ý với thớt ko quan trọng cái vé free. Thui ai nói gì thì nói, mình thích thì đi lại, ko thích thì sổ đen cơ sở.

• Like
Điểm cảm xúc: Meem

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Có đọc ko Bro ơi. Đúng là rp ko sai. Nhưng ông xem bao nhiêu lời xl từ cơ sở. Ổng ko chịu, đền bù vé Free thì ổng bảo xem thường.
Đã RP về 1 vấn đề là đọc hiểu vấn đề hết rồi. Đằng này cơ sở như van xin lời xin lỗi, bù vé các kiểu mà ổng ko chịu vẫn vậy theo Bro, Bro là chủ cơ sở Bro làm cách nào.
Còn cái Bro nói: Kiểu này ai dám Rp nữa. Này là Bro chưa hiểu vấn đề

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
13
109
45
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Lỗi cơ sở là rõ, nhưng lỗi thì k dc khắc phục hay sao bác, ngta lỗi thì phải quỳ xuống xin lỗi bác à, chủ cơ sở biết lỗi, nhã ý như v rồi, còn lên bài bóc phốt các kiểu, cái này là xấu tính chứ hay ho gì mà lên bài

hocsinhcap3

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/10/23
Chủ đề
0
5
1
quan 8
0 ₿
ok thoi de bua nao toi dai tho ong mot bua nhe thot ,,mot to mi thoi ma ,,that ra di massage toi chua bao gio an uong,,thang nho an la phe roi may bac ah,,,kkkk

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,067
549
0 ₿
Dạ cũng chưa có trải nghiệm ạ . Thôi không sao ạ . E sai e xin lỗi là đúng và a ý góp ý cũng là đúng ạ .

baxayeudau

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/3/23
Chủ đề
0
20
18
TPHCM
0 ₿

mấy người trong diễn đàn từ đầu đã phân tích, vuốt ve , đồng cảm các thứ rồi mà thằng thớt càng nói càng dai , càng vô lý , bị nói chả oan gì . Nói dai để lấy phần đúng về mình nhưng miệng thì cứ cái văn " góp ý cho cơ sở tốt lên " nghe sặc mùi giả tạo . Trong khi thằng Hera và ae diễn đàn từ đầu đã nói là nó đúng , có ai cãi gì nó đâu nên anh RP gì tùy anh , tôi thấy RP chê , sụp hầm trong này cũng ko thiếu

còn vụ cái vé free thì đó đơn giản là cách làm tốt nhất từ phía mấy cơ sở massage , chứ ko đền vé thì muốn gì , trả lại full tiền mới chịu ah (mà hình như theo tôi đọc trên *** là bức xúc bỏ về chứ chưa lên phòng, cái này tôi ko chắc ) . Thằng thớt nó ko quan trọng cái vé free thì là cách chơi của nó , lên diễn đàn ngồi giảng đạo lý rồi nói kiểu cái vé free nó dơ bẩn lắm vậy, chả khác nào nhổ vào mặt những người đã dùng vé free, người ta dc vé free phải như nó ko thèm nhận vé rồi ngồi lải nhải suốt hay gì ?

PS : riêng Hera tui có 2 góp ý là thay đổi hạng service và giá vé lần này rõ ràng ko ổn và ko hợp lòng khách . Tui đi Hera từ tầm thời gian mới khai trương đến giờ , các lần thay đổi khác ok , nhưng lần này nhiều người complant quá thì nên xem lại . 2 là bạn Tỉnh tương tác trên *** nhiều là tốt, vui vẻ , thân thiết khách hàng thì ok nhưng nhiều khi nhanh miệng " nâng " khách quá dễ tác dụng ngược như cmt của anh @dcmkhua đấy

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,067
549
0 ₿
E cảm ơn a đã mạnh mẽ đưa ra ý kiến của mình ạ . E xin ghi nhận ạ . Chắc chắn e thay đổi liền

Oppa

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/2/23
Chủ đề
7
60
31
25
Tp hcm
0 ₿
Mình từng ủng hộ Hera 1 lần . Quản lí rất thân thiện cầu thị khi mình xuống lại hỏi han bắt chuyện và còn ra đẩy cửa giúp mình . Dạo này có giờ vàng mà mình toàn đi làm giờ đó . chắc kh bao giờ đi được giờ vàng luôn quá . Mong quản lí thêm giờ vàng vào buổi tối đêm nữa cho nhìu ae đi làm chiều có thể đi được

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Không đứng về phía bên nào cả.
Bên cơ sở có nhận lỗi vì tư vấn sai( do mới điều chỉnh giá)
Nhưng cái này là lỗi nhỏ.
Vấn đề họ hẹn 18h30 có phòng thì 17h30 tới làm gì(ra về 18h10)
Rồi trách móc cùng đối tác,khách hàng đợi cả tiếng.
Ông làm to chuyện một cách lãng nhách. Rất đàn bà tính.
Con người chứ không phải thánh nhân,chẳng có gì là chuẩn chỉ và tuyệt đối đúng hết.
Nên châm chước bỏ qua cho nhau.(cơ sở rất cầu thị)

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
theo X xem drama từ tập 1 đến giờ thì bác ấy bỏ về chứ không có lên phòng massage, tức là chưa bỏ tiền sử dụng dịch vụ, cơ sở thì mời vé Free và xin lỗi luôn rồi, không biết bác ấy muốn gì nữa.
Với phần bác nói vé Free thì X cũng đồng tình là bác ấy nói kiểu vậy không hay lắm. Riêng ở đâu X chưa biết chứ bên Hera anh em đi vé Free thì cơ sở cưng như trứng luôn ấy
P/s: drama này mới ngủ dậy là phải mở vô coi tiếp tập tiếp theo

• Love
Điểm cảm xúc: baxayeudau, El25 and Lực phạm

dcmkhua

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
1
27
21
0 ₿
cái màu chắc muốn free luôn cả tip mới vui lòng đc =))))) .