< KTV 07 > Hội tụ đầy đủ ( Dịu dàng, xinh xắn, trẻ trung, nhiệt tình ) Hạ gục mọi quý ông.

Lượt xem: 13,387

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
39
0 ₿
Chào ae congdongmassage!
Ngày 4-9-2020 tranh thủ Dubai Gò Vấp khuyến mãi rủ hai ông đồng nghiệp đi checker trước khi về lại Cà Mauyociexp23 nói nhỏ các bác nghe ở Cà Mau Massage chán lắm, vì thế mỗi lần về lại SG lại tranh thủ đi xả hahaha. Giờ thì lên xe về lại Đất Mũi nằm viết rp về bé chứ biết làm gì cho hết tg hahhaahah....
Như đã hẹn tối hôm trước với anh QL của Dubai, sáng nay 11h mình đi 3 người để hưởng đủ km 30% giá vé và free vé thứ 3, Km quá hấp dẫn phải ko các bác... Cũng vì thấy ca sáng có 3 bé đang hót, ae congdong mấy nay rp liên tục, phần vì chiều phải về lại CM...Sẵn có KM quyết định chơi lớn đãi hai ông bạn, mình chọn 3 vé Osen2 để cho đủ Skill, cho hai ông bạn lần đầu đi Massage ở SG kakkaka....
Nãy giờ miên man quá các bác đùng chủi tui nha... tôi vào vấn đề chính ngay đây... Tôi quyết định chọn bé KTV 07 vì bé đúng gu tôi thích. thủ tục tic và típ xong e locker mời vào thang máy dắt lên phòng....Em locker vùa ra khỏi phòng thì một cô bé xinh xắn, dịu dàng, trẻ trung trong trang phục sexy cùng với vòng 1 hệ bưởi lấp ló đầy sức hút. Bé hỏi mình sao a biết e mà yc ạ? e và a đã gặp nhau bg chưa? Mình trả lời bé đơn giản vì anh thích em kakkakayociexp73 xong màn chào hỏi, em nhẹ nhàng cởi đồ em rồi tiến đến giúp mình cởi đồ....Tận mắt được ngắm nhìn thân hình nóng bỏng, những đường cong đầy quyến rũ, nhất là làn da và cặp ngực của em các bác ah nó có sức hút mê hồn...chỉ muốn ăn tươi nuốt sống em ngay và luôn... Thằng nhỏ phía dưới cương cứng căng đét chỉ cần em tác động nhẹ là phọt luôn các bác ah ( em hấp dẫn quá mà )... Phải chui vào xông hơi cho hạ nhiệt bớt chứ ở ngoài thêm chút là phọt luôn shot 1 thì quê với em lắm... yociexp25 Vào xông đc 5p cũng phải chui ra vì ko cưỡng được trước sự trẻ trung, xinh xắn, dịu dàng đầy quyến rũ của em.... Em nhẹ nhàng đón mình từ cửa phòng xông ân cần dùng khăn lau khô người và mời mình ngồi nghỉ chờ khô mồ hôi rồi tắm... Mình tranh thủ kéo em vào lòng để khám phá và bú bình, em rất hiểu ý và hợp tác nhịp nhàng lắm.... Em bảo muốn em phục vụ như nào a cứ nói để em chiều theo sở thích của anh ạ....Mình lịch sự đáp lại em cứ làm đủ bài và theo quy trình của cs đi, nếu cần gì anh sẽ nói em.... Mình khám phá V1 và hôn môi ko muốn rời các bác ah, nhưng cuộc vui nào rồi cũng kết thúc kakakaak.... Em mời mình đi tắm, Tắm xong em hỏi anh muốn em massage shot1 ở tư thế nào ạ? Mình thì thích kiểu đứng để bé quỳ gối xuống sàn nhà BJ thằng nhỏ.... Và thế là hai ae bước ra khỏi bồn em lau khô người và bắt đầu ôm mình từ phía sau và dùng ngực chà thái phía sau rồi ra phía trước, cặp ngực mềm mại đi đến đâu phê đến đó cảm, cảm giác đứng để bé chà thái rất khác lạ bao phê các bác ạ.... được 10 phút thì em đổi chiêu << lươn trườn cơ thể >> em đi lưỡi từ tai xuống đùi rồi lại vòng lên cảm giác đi tới đâu tê tái tới đó yociexp17 hứng quá mình kéo em lên hôn môi và bú bình, tay còn lại ko quên mò xuống cánh đồng xanh tươi vì độ ẩm cao... Vùng vẫy bơi nội thỏa thích thích trên thân hình nóng bỏng của em xong thì đến lượt em ấy tra tấn lại thằng nhỏ mình... Vẫn cái lưỡi mềm mại nhưng đày uy lực ấy bất đầu lướt quanh hai viên bi rồi quyét trụ, rồi em nhẹ nhàng ngậm nút cán thằng nhỏ cường độ ra vào càng lúc càng cao... Phía trến nhìn xuống cái miệng nho nhỏ xinh xinh chăm chỉ như bác ong thợ... Và rồi mật cũng phun trào trong sung sướng kèm theo tiếng rên rất gợi tình của em...Xong shot 1đứng dậy nở nụ cười trên khuôn mặt xinh xắn dịu dàng ( nhìn muốn yêu luôn )... Em mời mình ngồi ghế nghỉ mệt chút rồi ra e tắm lại cho sạch để lên giường e tra tấn tiếp ....yociexp56 Tắm xong em kêu mình lên giừng nằm úp để e massage hồi sức để chuẩn bị shot2:

Massage Khỏe 9/10 bé làm đủ bài đấm bóp và bẻ khớp, đá nóng các kiểu ( bác nào người mệt thì chọn KTV 07 để đấm bóp nha ) Được 20 thì bé chuyển qua Massage Thái.
Massage Thái với cặp bưởi siêu ngon đi thái quên sầu các bác ah...Em bắt thao sữa dưỡng thể rồi dùng cặp bười chà thái từ trên xuống dưới, rồi lại ngược lên vai,,,, cảm giác cặp ngục mềm cùng sữa dưỡng thể mát lạnh làm thằng nhỏ phía dưới ngọ nguậy đòi ăn...Em rất biết cách chiều thằng nhỏ, thấy mình nằm im em như hiểu dc mình muốn gì? em trườn cặp ngực lên rồi dừng lại trên đôi vai, và hôn gáy hôn hai bên tai kem theo tiếng rên rất gợi tình, em dùng cái lưới khoét vào hai bên tai cảm giác tê tái nổi da gà... Cao hứng quá mình xoay người lại và kéo em nằm úp lên người mình để hôn môi đá lưỡi cùng em...yociexp73 thằng em bên dưới bắt đầu vươn vai nổi máu dâm... < Bác nào thích hôn môi đá lưỡi như người yêu thì gặp bé KTV 07 nhé > tui thì mê khoản này lám...Em tiếp tục chà thái phái trước khoảng 5p thì chuyển qua Massage Mệt vì thấy thằng nhỏ biểu tình quá kakkakka....

Massage mệt em bắt đầu bằng đường lưỡi mềm mại đi khắp người làm mình tê tái, em tấn công đồn dập liên hoàn cước chiêu thổi lỗ tai, hôn môi tiếp, liếm ti rồi xuống thằng em đá bi, quyét trụ tê tái... Được lúc thì e cũng đưa mình đi xem cánh đồng xanh tươi âm ướt ( thế 69 ), đúng là tai nghe ko bằng mắt thấy cánh đồng xanh non ẩm ướt kem theo mùi hương thơm ngát ( v4 ) tỏa ra làm ngây ngất lòng người.... Mình nhớ đến chiêu << bướm đầu vành môi >> của một bác đã từng sử dụng ở Dubai nên thử xem sao... Quả là phê các bác ah, lưỡi mình vừa lướt qua hai cánh bướm mà bướm đã rỉ nước, càng đi lưỡi sau vào con bướm thì càng rỉ nước cùng âm thanh rên rỉ càng lúc càng sống động, có lúc thấy em hai tay bám chặt vào đùi mình chắc là e nó cũng sướng hay sao ý.... được chút thì e bảo anh ơi dừng lại chút ko e sướng quá e hiếp dâm anh đó...Nghe lời e nó tôi dừng lại luôn, kẻo hứng quá đè nhau ra chịch mà bị cơ sở bắt được thì tội e nó.... Em lại tiếp tục công việc của chú ong hút mật quanh tổ chymyociexp54 vẫn cái lưỡi mềm mại liếm quanh tổ chim rồi đến hai viên bi, quyét vùng quanh trụ... rồi e BJ nút cán càng lúc càng nhanh làm thằng nhỏ ko trụ thêm được bao lâu....Vỡ òa trong sung sướng.... Nằm nghỉ chút đi tắm lại vì còn 15p mới hết giờ...Xong xuôi bé dẫn mình ra thang máy, trong thang máy vẫn kịp hôn môi và sờ cặp bưởi trước khi tạm biệt...

Nhận sét về bé KTV 07

V1: 9 điểm ( bưởi đẹp, hàng xịn ko sửa chữa )
V2: 8 điểm, Đẹp ( mềm mại, ôm bao phê )
V3: ko cho điểm vì quá chất lượng
V4: 9 điểm ( Nhiều nước, lỗ nhỏ, bos )

Bác nào đến Dubai thì lên yc 07 rất đảm bảo mê luôn... Nhưng nhớ nhẹ tay để dành phần tôi cuối tháng về gặp e nó tiếp kkakaka.... em nó làm tôi mê quá mà.

Cám ơn mọi người đã đọc report và không quên like và comment để mình được code mà check các bé khác review cho ae
:D
.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,147
446
0 ₿
Thau mặt cơ sở và bé ad xin chân thành cảm ơn bác đã ghé ủng hộ và có rp chi tiết về bé... Sự hài lòng của bác là niềm vui và động lực để cs và các bé hoang thiện hơn nữa ạ

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,147
446
0 ₿

Thần thoại

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/8/19
Chủ đề
3
10
8
26
0 ₿
Chúc mừng bác tê chym , tôi cũng đã từng đi số này phê quá trời luôn

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Ôi trời ơi...dã man ghê gớm v sao bác...hôn, cháo lưỡi luôn,,,,tui gặp mà ko có màng này thì bác chết với tui. Kkkkka

• Like
Điểm cảm xúc: ThoDen357

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
39
0 ₿
Hihihi còn phải xem bác có khéo miệng như tôi ko? Lúc đầu bé cũng ko muốn hôn môi và đá lưỡi, nhưng chắc thấy tôi đẹp trai và khéo miệng + thêm tôi làm bé cũng hứng hay sao ấy... thế là hôn đc hôn liên tục luôn bác ah

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Bác nhất rồi,, được Hotgirl ưu ái...chắc bác đẹp trai và dẻo miệng lắm đây.kkkk.

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
39
0 ₿
Khéo miệng và đẹp trai đủ sài thui bác... mà đi bé nào sạch sẽ và có hứng mới hôn thui bác.

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Mem này viết report tỉ mỉm chi tiết chắc là thỏa mãn lắm đây

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,147
446
0 ₿
Văn hay chư tốt bác nhỉ... tả đến đâu ướt át đến đó, dã màn thật đấy.

LangTuBuon8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
4
111
37
40
0 ₿
Gu của mình đây rồi. Đến sau một bước . Đã có bác nào nhanh tay hốt em ấy rồi. Mới alo cho . 0932032113 pé lại đang kẹt.

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
39
0 ₿
Đi massage cũng nhiều mà chưa gặp dc bé nào ngon như này bác ơi, có thể tôi chưa dc may mắn như các bác. Đối với tôi bé 07 này quá chất

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,147
446
0 ₿
Hi hi . Chắc 07 đúng gu của bác rồi . Pé bảo pé có cảm tình đặc biệt với bác đấy .

Namthanh6699

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/19
Chủ đề
2
85
37
33
0 ₿
Bé ngon dữ vậy sao bác... đọc xong bài sờ thấy quần ướt ướt

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,147
446
0 ₿
Bác thử đi xem bé có ngon ko? Cảm nhận mỗi người khác nhau... Nhìn chung bé nhà ad rất ok

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,147
446
0 ₿
Vâng bé KTV 14 em mới 18+ nha bác, bé mới vào nghề còn non tơ... nhưng mà bài bản và kỹ thật chưa dc tốt bằng các đàn chị nha bác... Nếu bác thích cảm giác Nai vàng ngơ ngác thì gặp em nó.

• Like
Điểm cảm xúc: LangTuBuon8x