Ký sự check khu ăn chơi Vip Hàn Quốc

Lượt xem: 31,951

Himura

V.I.P Member
19/5/15
325
155
66
32
1 tuần ở xứ kim chi cũng qua và chả có bro nào chỉ cho mình địa điểm nên phải mày mò, muối mặt hỏi thằng bạn làm ăn HQ để nó chỉ chỗ.

Nó cho mình 2 địa điểm: 1 là ***g kính (gía từ 60-80k won/shot) và sang chảnh (220k - 250k won/shot)

Lúc đầu cũng ngẫm định đi lông kính để còn đươc chọn và xem nhưng sĩ diện thế nào lại bảo nó dẫn đi sang chảnh với lời giới thiệu của nó là ăn chơi ở Seoul chỗ này là ok nhất.

Giờ xin báo cáo luôn ạ:
Địa điểm: Ten Pro Star. Để vào đc khu này phải qua bọn bảo vệ, nó alo gì đấy và mở cửa ra.
Mức giá: 220 - 260k/ won. Lúc đầu minh chọn 260k won nhưng thằng bạn HQ bảo 220k là ok rồi nên theo nó.
Công đoạn: cởi quần áo nude vào phòng tắm chung, xông hơi sục bể nước,.. rồi quấn khăn ra ngoài. Sau đó có em lê tân ra hoi m thích style thế nào. Mình bảo cho em nào ngực phải bự bự tí, mông cong da trắng như Ngọc Trinh là đc
nhưng mà em ấy bảo ở đây ko có ai như thế (ơ cái đệt, ở vn với 200$ là còn phải hơn NTrinh ấy)
mình cứ ú ớ mai thì thăg bạn HQ mình bảo gái HQ ngực bé, ko có to đâu

Tiền mất rồi nên thôi đành chịu bảo nó cho em nó mông cong da trắng. Đc em lễ tân dẫn lên tầng. Đầu tiên có 1 em đón mình ở sảnh tầng trên, đưa mình vào phòng và bj cho mình khoảng 10' (dm lúc này chả hiểu gì, chỉ thấy động tác của nó là mình cứ gật đầu lia lịa
). Sau đấy nó dẫn mình vào phòng 1 em tên Young-hun thì phải
. Lúc đầu vào thấy cugx ngon mà lúc em ấy cởi ra thì chán cmnl
chả hào hứng gì. Em ấy order cho mình cốc nước, đi tắm cho mình rồi lên giường matxa liếm láp (Cái này thì ổn). rồi bj qua bao rồi chiến. Cha hiểu do mình đòi đổi tư thế ko mà nó cứ lẩm bẩm và tỏ vẻ khó chịu
cố dập đc 15' cho ra thì nó bắt đi tắm luôn.
Kết thúc là đắng cmn chim
)
Tóm lại là bác nào thích mình dây cây cảnh thì nên vào đây
.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • S Sư tử biển:
    Sẽ ghé ủng hộ cơ sở B04B04
  • HoangThien102 HoangThien102:
    Tk huynh đài có dịp sẽ thử.
  • Má Nobita Má Nobita:
    bé nào bên Kim Huy massage khỏe tốt vậy mấy bác
  • Linh xe ôm Linh xe ôm:
    7-29-11
  • duoi_uoi duoi_uoi:
    Anh nhìn được ô A-1 khác với các ô khác ,với con số dự đoán là 32, anh sẽ đến ngay cơ sở Windy Tân Phú
  • Yukimura Yukimura:
    Tháng 7 có chương trình gì mới không em.
  • Dory Dory:
    anh tham gia event nè.
  • Dory Dory:
  • Ốctieu Ốctieu:
    Hello anh em
  • Hibicus Hibicus:
    @Lục A Ka bac mod đi đầu mất rồi, em ngóng tin bác mỗi ngày đây
  • May0907 May0907:
    Anh nhìn thấy A-1 khác với các ô khác..số sự đoàn là 59 ,a đến ngay cơ sở ozawa quận 10
  • Yukimura Yukimura:
    Anh nhìn được ô A-1 khác với các ô khác ,với con số dự đoán là 169 , anh sẽ đến ngay cơ sở Kim Huy
  • Kubisung Kubisung:
    mấy bác vào bài viết comment kìa
  • B Bố Già 88:
    cho xin thông tin giá vé các loại dịch vụ
  • Lãng tử Miền Tây Lãng tử Miền Tây:
    cao nhân nào cho mình hỏi. Mình viết bài đăng lên gourp rivew hqa nay lên xem lại không tìm thấy là bị ai xoá kh sao vậy
  • nguulangthan nguulangthan:
    Ghé dubai Q1 chơi các bác, CSVC đây như cung điện
  • Professor Professor:
    @Lãng tử Miền Tây, chắc đang đc duyệt đó bác
  • deedee123 deedee123:
    alo bác @Lục A Ka check ib mình với
  • Hibicus Hibicus:
    @Lục A Ka bác ơi, em chờ tin inbox của bác kìa
  • iloveyou iloveyou:
    @Lục A Ka mong hồi âm từ bác
  • khanh0614 khanh0614:
    Mấy bác dự đoán event kinh vậy...lệch 1 số cũng hụt :))
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    đã trao điệp vụ cho các anh em nhé
  • hamhochoi01 hamhochoi01:
    Bác lục Hiển linh = ))

hocon84

Bé Chưa Biết Gì
    23/10/15
    16
    1
    1
    30
    dichvuseolentop.com
    cố dập đc 15' cho ra thì nó bắt đi tắm luôn, cái này ở Việt Nam thì ok rồi, đúng là bác thích của lạ ở xứ người mà.

TRAN PHONG

Bé Tập Massage
    1/9/16
    18
    67
    16
    Korea
    Em hiện tại ở Hàn Quốc, bác nào sang du lịch alo em, anh em gặp nhau dạo phố uống rượu sochu ăn tokbokki ,hihi,và em sẽ dẫn mấy bác đi tham quan khu phố đèn đỏ tại đây.
    Khu rẻ nhất là đối diện ga tàu Suwon :chơi 2 cái 30kw(600kHCM),2 cái 50kw(1trHCM) gái đẹp có xấu có nhưng giá này là dành cho người nước ngoài và nằm sâu trong hẻm, còn phía ngoài đường thì mắc hơn và chủ yếu phục vụ người Hàn 70kw(1tr4).
    Khu phố tiếp theo cách 10ga là PhyeongThec ở đây mắc hơn 1 cái 70kw(1tr4HCM) gái khá xinh phục vụ người Hàn và cả người nước ngoài.
    Ngoài ra còn 1 khu nằm hơi xa các bác đi đường tàu số 1 đi lên phía trên có ga Kirum , ở đây đặc biệt là khóa cửa bên ngoài để chống Pikachu(cảnh sát), các bác có nhu cầu sẽ có Ông bà chủ mở cửa cho vào và bất ngờ là có khoảng 10 em đều mặc đồ cô dâu và các bác chọn lựa thoải mái sau đó lên phòng trên work, và đặc biệt là ở đây cũng với 7man các bác được chơi 2 cái.
    Đa số các em đều bj trước khi chơi nhưng đeo bao rồi mới bj ,và khi chơi thì cũng bình thường ko có gì đặc sắc lắm.
    Em thấy chơi gái việt vẫn thích nhất.

Thần Long

Administrator
    Thành viên BQT
    9/4/15
    2,867
    1,782
    233
    Cảm ơn bác đã có lòng ủng hộ diễn đàn. Ủng hộ anh em người việt ăn chơi ở đất khách.

• Like
    Reactions: TRAN PHONG

Tuan Vo

Bé Chưa Biết Gì
    29/11/16
    1
    0
    1
    43
    Em hiện tại ở Hàn Quốc, bác nào sang du lịch alo em, anh em gặp nhau dạo phố uống rượu sochu ăn tokbokki ,hihi,và em sẽ dẫn mấy bác đi tham quan khu phố đèn đỏ tại đây.
    Khu rẻ nhất là đối diện ga tàu Suwon :chơi 2 cái 30kw(600kHCM),2 cái 50kw(1trHCM) gái đẹp có xấu có nhưng giá này là dành cho người nước ngoài và nằm sâu trong hẻm, còn phía ngoài đường thì mắc hơn và chủ yếu phục vụ người Hàn 70kw(1tr4).
    Khu phố tiếp theo cách 10ga là PhyeongThec ở đây mắc hơn 1 cái 70kw(1tr4HCM) gái khá xinh phục vụ người Hàn và cả người nước ngoài.
    Ngoài ra còn 1 khu nằm hơi xa các bác đi đường tàu số 1 đi lên phía trên có ga Kirum , ở đây đặc biệt là khóa cửa bên ngoài để chống Pikachu(cảnh sát), các bác có nhu cầu sẽ có Ông bà chủ mở cửa cho vào và bất ngờ là có khoảng 10 em đều mặc đồ cô dâu và các bác chọn lựa thoải mái sau đó lên phòng trên work, và đặc biệt là ở đây cũng với 7man các bác được chơi 2 cái.
    Đa số các em đều bj trước khi chơi nhưng đeo bao rồi mới bj ,và khi chơi thì cũng bình thường ko có gì đặc sắc lắm.
    Em đang ở Seoul, cần gặp bác có chút việc.

Min Yang

Bé Chưa Biết Gì
    24/6/20
    1
    0
    1
    Bác cho em xin 1 số địa chỉ cụ thể bằng tiếng hàn đi. Em cũng đang ở hàn mà k biết tìm đâu

Tắt ảnh nền