Ký sự massage – tập 2 – điệp vụ Shiastu với 207

Lượt xem: 5,271

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thehuy93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/2/18
Chủ đề
15
106
54
31
Sài Gòn
0 ₿
Chào các ae,

Trước tiên em cám ơn bác Lục đã tài trợ em. Em sẽ làm 1 hành trình massage các cơ sở massage, lựa vé VIP ngon nhất để đi và tránh giá trải nghiệm cho ae. Em thổ địa khu Gò Vấp nên sẽ có dịp review hết mấy chỗ cho các bác, sau đó sang qua các quận khác

Đợt vừa rồi có đi ở đây số 88, nhưng sụp hầm các ông ạ, tính ko quay lại luôn (đã có nhiều ae report nên em ko nhắc lại). Nhưng ko biết sao thằng em linh tính mách bảo đi lại nữa xem sao. Thế là lập tức nhắn bác Lục xin code và phi ngay con xe từ cơ quan để làm nhiệm vụ.

Phòng trang trí đẹp theo phong cách Nhật nhưng lần này em chọn số 207. Vì nghĩ mấy em 39, 62, 22, 07,… đều có 2 số, 39 thì nhiều ae đánh giá rồi nên em không đi nữa. Riêng có 1 pé này thì 3 số nên quất đại xem sao. Khi bước vô, ôi 1 cô pé tóc ngắn dễ thương lộ diện nha, đảm bảo các bác thích ngay từ lần đầu tiên. Pé chăm sóc rất kỹ nhe, cởi áo, quần cho mình rồi móc lên. Xong sau đó mình nằm tâm sự thì mới biết pé cùng quê hihi. Hỏi thăm thì lúc mới vô, chưa có số nên có 1 số bài ae review ko có số, ae nào đọc bài mà có đề cập đến “tóc ngắn” thì đích thực là e ấy.

Tiếp tới là màn tắm phao (như trong hình). Đặc biệt pé nude và tắm rất kỹ đến 30ph, từ lưng, người mình, tay chân không thiếu chỗ nào. Tắm còn kỹ hơn cả người yêu :p . Bé làm thái luôn trong lúc tắm. Đã lắm ae.

Tắm xong thì lên giường, pé mặc đồ lót lại. Khoan thất vọng, lát tới phần hấp dẫn đây ….

thehuy93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/2/18
Chủ đề
15
106
54
31
Sài Gòn
0 ₿
Về mặt kỹ thuật pé làm rất … rất kỹ càng và không thiếu sót, giống như là mass khỏe đúng nghĩa vậy. Có lẽ pé đã từng học qua 1 khóa massage nên làm rất bài bản và chuyên nghiệp. Ae nào đi thử thì sẽ thấy cảm nhận hoàn toàn khác biệt.

Tới phần chính, DDCN lộ diện nguyên hình. Pé ôm mình hôn khắp cả người, đi lưỡi nhiều chỗ trên người, thỉnh thoảng “cắn yêu” làm mình nhột. Pé ghì chặt 2 tay mình để “hiếp dâm” mình, em đơ người luôn nên ko kịp khám phá pé hihi. Mình hỏi sao e ko lột đồ luôn đi thì em bảo … “em muốn tay anh cởi đồ em đó”. HIHI. Em rất biết cách “thư giãn”, em làm từ từ, hôn xong thì tiếp tục đi lưỡi, sau đó tiếp tục … BJ. Em phê quá các bác, ko biết gì nên lỡ out … trong miệng em 1 ít. Nếu e có đọc bài này thì đừng giận nhé. Phút cuối e có nói “sao a chỉ để e làm thôi vậy”, thấy cũng làm e thất vọng vì mình chưa “phối hợp” nhịp nhàng với e ấy. Ko sao, a sẽ “trả thù” e dịp sau.

Xong xuôi, nằm nghỉ xả hơi rồi mặc đồ lại. Pé chủ động cầm áo, quần mặt cho mình luôn ae ơi, y như ny vậy. Vừa đúng lúc locker gõ cửa “hết giờ” thì e cũng chia tay bé. Quá tuyệt vời cho 1 ngày.

Tic: bác Lục A Ka tài trợ
Tip: bé quá tuyệt, làm hơi lố vài lốt, tip luôn 5 xị.

39 là số hot của cơ sở rồi, nếu ae muốn tìm truyền nhân thì đến số 207 nhé.

Tuần sau mời các bác đến tập 3.

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
315
136
40
0 ₿
Cho hỏi bác đi gói vip nào vậy, vip 2 hay vip 3?

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
VIP 2 phòng riêng tất tần tật nha bác. Còn cái Vip 3 thì mới có nên chẳng bik thực hư thế nào thoi. ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Canavaro

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
315
136
40
0 ₿
Bác đi lâu chưa? Vậy mà tui gọi lên nói vip 3 mới tắm onsen, có nhiều bác di vip 2 cũng nói tắm và xông ở ngoài kìa. Vậy là cơ sở làm ăn được nên giở trò thêm vip 3, thay thế vip 2 để lấy thêm tiền rồi. Potay

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
656
206
41
0 ₿
Nếu vậy thì hơi nản. Có thể sắp có thay đổi giá vé theo số lượng dịch vụ.

Linh Linh Tinh

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/6/18
Chủ đề
6
251
65
0 ₿
Khúc này ngon ne khúc đầu đọc tưởng bị đứt ngang rồi

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
Tui mới đi trong tháng nè - lúc đó mới có vip2 thôi, chưa có vip3 đâu. Vip2 là tắm onsen rồi đó bác.
Chắc cơ sở mới đổi thêm gói, với lại thêm gói mà ko báo hoặc đăng topic cho ae bik chi cả, chỉ thấy trong cái bài cũ được edit lại thêm vip3 @@

• Like
Điểm cảm xúc: Canavaro
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.