Q.12 lạc lối q12 với bé 02 đại dương

Lượt xem: 1,109

Cọt Bé Nhỏ

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
23
62
56
0 ₿
Đi công việc ở cái q12 xa xôi này, không gì tệ hơn khi đang đi mà trời kéo mây đen, mưa gió bão bùng, vận may của mình ko tệ, mưa thật kkkkkk mưa gió chả bít khi nào hết, tức cái mình lấy điện thoại kiếm chỗ massage thì xuất hiện Đại Dương gần nhất , vọt đi ngay cho kịp
Tới nơi lấy code làm thủ tục nhanh gọn lẹ rồi lên phòng, nhìn tổng quát cũng ổn, cơ sở vật chất khá mới , trang trí nhẹ nhàng,
lột đồ vào xong hơi thì bé vào luôn, tự xưng là bé 02 chào mình, nhìn body bé khả là sexy, vui vẻ nói chuyện có duyên. Mình nắm tay chào hởi nói chuyện làm quen với bé chút rồi vào xông hơi được khoảng 5 phút thì ra tiếp với bé. Lúc này ra thì mình thấy máu dê bắt đầu nổi lên và liền kéo bé lại ôm , sàm sỡ sương sương, thấy body bé cũng nóng lên hưởng ứng, mình lần lượt khám phá toàn thân của bé
Tranh thủ vào tắm onsen làm tình nhẹ nhàng xoa toàn thân sạch sẽ , 2 thân mình quấn lấy nhau trong làn nước ấm , làm mình xém ko kìm đc mà đè bé ra làm bậy rồi, may mà phần lý trí vẫn còn tỉnh táo kkkkkkkk lên giường cho bé đấm cho bớt máu lại
Massaage khỏe bé làm mình cảm nhận tay nghề của bé rất cao, đấm có lực đầy đủ bài, các kiểu xoa bóp đá nóng không thiếu bài.
Phần massage mệt, body cặp ngực của bé trườn bò, mình khám phá khắp body của bé, sờ vào con v4 đẹp cắt tỉa gọn gằng, sờ nhẹ sâu vào thì nước nôi ào ra, mình chịu hết nổi các chiêu trò của bé xóc địa, thổi kèn, xoa bóp thằng cu của mình cứng ra, mình ôm bé úp mặt vào cặp bưởi của bé rồi trườn xuống cặp mông và lật người làm 69 với bé, bé cũng rất chịu hợp tác, mình và bé đam mê trong chiêu 69, cả hai hòa nhịp một lúc thì thằng cu của mình bắn phà ra, ướt nhèm, body nỏng bỏng của bé rât khiêu gợi, trắng và đẹp, quá ngon 1 chùi mưa
V1: Căng tròn, ti ngon
V2: Đẹp
V3: Càng xoa càng phê
V4: thích nhất là vòng này, bướm đẹp
vé đang có code giảm 50% còn 350 cành , tiền bo 700 , pv giữ xe 50

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862