Thủ Đức Lại là e 33 pharaon

Lượt xem: 754

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
27
215
106
TPHCM
0 ₿
Giữ lời hứa sẽ gặp lại e sớm thế là khi trúng dc code hái hoa inbox cơ sở đặc lịch thì dc tin bé full lịch. Hẹn lại ngày hôm sau. Khi tới nơi thì xuccana là cơ sở bị full phòng thế là quản lý pharaon mơi nhờ 1 bạn chở mình qua bên samdi q9 mượn đỡ 1 phòng để gặp bé. Tới nơi check code nhanh gọn lẹ rồi lên phòng. Xông hơi tầm 10p thì bé vào. Có 1 cái dở là ghế trong phòng xông ướt của phòng vip5 có vẻ yếu yếu ngồi mà phải gồng sợ cái ghế nó gãy. Bé vào thì mình cũng ra gặp bé luôn. Bé gặp mình thì cũng bất ngờ hỏi sao chạy qua đây luôn vậy. Rồi lấy khăn lau người. Mới 3 tuần k gặp mà bé có vẻ lên ký múp múp ra. Hỏi thăm tý rồi vào tắm. Vào bồn mình cũng tranh thủ ôm bé và cháo lưỡi bé cũng nong nhiệt k kém click ty đi lưỡi khắp người thổi lỗ tai đá trứng lau trụ đầy đủ. Được 1 lúc sợ bé lạnh nên mình kêu thôi ra giường nhé e.
Bé lau người rồi ra giường mass khoẻ. Bé làm khoẻ rất OK nha ae. Làm xong thấy khoẻ cả thằng a lẫn thằng e. Sau đó bé đi thái đổ dầu nuru rồi đi thái rất đã vừa trườn vừa đi lưỡi kèm theo động tác vuốt lướt lỗ nhị. Lật người lại bé cũng trườn từ dưới lên trên kèm theo click ty thổi lỗ tai ,kẹp xúc xích, lâu lâu trườn v4 kích thích thằng e của mình. Thấy sắp hết giờ nên mình cũng kêu bé vô thế 69 luôn. 2 bên hợp tác cùng nhau sướng e thì bj lút cán còn mình thì đưa lưỡi đá hột le hết cái lỗ. Được 1 lúc thì cũng out hết vào miệng bé. Bé ngậm và mút cho đến khi thằng e mình xìu thì thôi. Còn chút thời gian 2 đứa nằm ôm nhau tâm sự xíu rồi tắm lại. Bé có nói sao của a có vị ngọt ngọt lạ lạ làm mình hoang mang vl ko biết có bị tiều đường ko nữa hiuhiu. Chia tay bé xuống làm tô mỳ bò rồi bắt grab chạy về lại pharaon lấy xe. Khi tới pharaon thì bạn quản lý cũng chạy xuống xin lỗi vì bị full phòng.
Thanks mod đã tài trợ vé
Tick =tip

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
361
228
0 ₿
Vất vả cho anh quá! Pharaon cảm ơn anh nhiều ạ!

khoa pug

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
101
50
0 ₿
haha bác có ăn trái cây nhiều ko nếu ăn nhiều thì ko phải bị tiểu đường rồi

• Haha
Điểm cảm xúc: Massage Pharaon