Cần Thơ Lại một đêm say cùng bé 98 Dubai

Lượt xem: 883

BungBu366

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
1/7/23
Chủ đề
11
24
54
Can Tho
0 ₿
Số là công việc mình thì tiếp khách khá nhiều và mấy ae thì cũng dạng đồng dâm như nhau. Nên là cứ có tý men trong người là nổi máu xông thiên lên não liền à.
Vừa đánh 1 trận ở Dê đệ nhất xong thì máu dê trong người liền nổi lên, mình bắt xe tới thẳng Dubai để xã lũ.
Vừa đến thì ae loker vẫn là cái thái độ đó, thái độ thân thiện và nhiệt tình hướng dẫn mình. Lựa chọn trong ipad 1 lúc thì mình chốt kèo bé 98 vì cũng nghe nhiều ae trên đây nói bé khá ngon.

Chờ được một lúc thì mình được a loker dẫn lên phòng, sẵn tiện mời ae tô phở bò xem như lời cám ơn vì thái độ tốt.
Vì có hơi men trong người nên mình chỉ xông khô thôi, trước giờ mình cứ thích xông khô hơn là xông ướt. Xông được tầm 5p thì bé vào, nhìn bé qua ô kính thì bé xinh và to mấy bác ạ :D

Nhìn thấy bé cái thằng e mình nó giương cờ đòi ra ngoài cho bằng được nên mình cũng phải tuân theo. Được bé lau mình cho và ngồi trò chuyện cùng e một lúc thì vào tắm.
Bé tắm rất kỹ và kèm theo một ít gọi là kích thích nhẹ

Massage khỏe thì bé làm ổn nhe. Trườn nuru thì body đẹp kèm hàng to nên rất là phê luôn.
Chuyện gì đến cũng đến, phần massage mệt thì khỏi phải bàn rồi. Mình có tính tò mò nên chỗ nào chưa thấy mình sẽ khám phá cho bằng được và kết cục là out trong sung sướng ở tư thế 69

*Đánh giá về bé 98:
CSVC thì mình k đánh giá nữa nhe vì ae vào đây xem thì cũng đã biết Dubai sạch sẽ và đẹp rồi hé
V1: to tròn chắc tay
V2: có tý lipit nhẹ
V3: to tròn
V4: gọn gàng nhiều nước :)))))
Tổng kết thiệt hại: 1600 (Osen tic = tip)
Trãi nghiệm vô cùng êm ái cùng Dubai :D

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh @BungBu366 đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của huynh ạ ! Chúc huynh nhiều sức khỏe .