Điệp Vụ Q.1 Làm tình cùng bé 17 răng khểnh

Lượt xem: 1,555

thien2k

Trung Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
29
126
72
1 ₿
Chào AE đồng râm,

May mắn nhận điệp vụ từ Mod diễn dàn ở cơ sở Queen nên nay mình có dịp quay lại trải nghiệm. Tới nơi thì các bạn nhân viên hỗ trợ hết sức nhiệt tình và tư vấn chọn KTV thì sau một hồi suy nghĩ mình chọn được bé 17 rồi được dẫn liền lên phòng. Nhìn chung khi vô phòng thì CSVC ở đây đầy đủ, sạch sẽ rồi mình vô phòng xông hơi trong khi chờ bé lên.

Tầm 5-10 phút thì bé bước vô, ấn tượng đầu tiên với bé là răng khểnh cười xinh, body mượt, khá dễ thương hợp gu mình. Chào hỏi được vài câu thì bé chủ động cởi đồ mình ra luôn để lau khô cho mình rồi ngồi nghỉ một lát, trong lúc đó thì bé cũng thả miếng kể chuyện dâm dâm và tương tác nhẹ cho thằng em tỉnh giấc. Sau khi thấy khoẻ khoẻ rồi thì mình bắt đầu vô bồn để bé tắm còn mình khám phá bé, tắm xong thì được bé đi lưới khắp người và BJ một xíu trong bồn rồi mới đi ra lau khô người và bắt đầu vào bài massage khoẻ.

Phải nói là kỹ năng massage khoẻ của bé tỷ lệ nghịch với kỹ năng làm tình của bé, đầu tiên bé xoa bóp cổ vai gáy thì làm như không làm. Nhưng mà không sao do mình cũng không có nhu cầu nhiều về phần này nên thấy vậy mình đè bé ra nằm ôm ấp, tâm sự kiểu cảm giác lân lân giống như người yêu thích cực, đặc biệt cháo lưỡi và bú bình bé rất phê nha AE. Một hồi như nghe được tiếng lòng của thằng em mình nên bé bắt đầu qua phần mệt, cũng có 1 bài là chà thái, đi lưỡi rồi BJ nhưng mà kiểu như bắt trúng đài với bé nên rất là hưởng thụ rồi một lúc thằng em cũng đầu hàng được bé CIA không còn giọt nào. Xong mình nằm nghỉ một lát rồi bé tắm sạch sẽ lại và dẫn xuống sảnh.

Kết lại, bé 17 như người tình, biết kể chuyện dâm, xinh, body chuẩn, bé mới vừa qua 18t thôi. Mình chấm 8/10, đáng trải nghiệm cho AE nào cần tình cảm.

Cảm ơn Mod diễn dàn đã tài trợ tick.

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka and Doi La The Thoi

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Em út chuyên về mệt thì khỏe sẽ là volume âm. Bữa có thằng kia đi mệt được em làm cho bài khỏe đến màn bẻ cổ em bẻ cái RẮC thằng đó la cái É, đến giờ vẫn còn gắn cây trợ lực trên cổ.

• Haha
Điểm cảm xúc: noname.limit

Excel

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/23
Chủ đề
8
56
27
HCM
0 ₿
cái này đúng là cái nào ra cái đó, khỏe thì đi khỏe thuần, được mấy em xinh xinh làm cho bài bản, giữa giữa thì đi cái vuốt lướt, còn mệt thì đi 2 shots, cho e chủ yếu làm mảng sướng. Kaka mình chưa đi mệt bao h, nhưng dự định đi 2 shots cho sướng, chứ đi mệt rồi còn muốn khỏe làm chi.

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Để mình diễn giải lại tình huống em út mệt làm bài khỏe cho thằng kia giờ đang sinh hoạt trong hội thương binh liệt sĩ như sau: Sau khi bóp dái bóp mông đến màn bóp cổ và vặn cổ, thằng đó nghĩ cũng như bên y học cổ truyền thôi ai dè em này chơi tới. Dầu tiên ẻm kê cái dầu gối ngang cổ thằng đó (chắc không cho la) sau đó ẻm dùng 2 tay xoay mạnh cái đầu nghe 1 cái RẮC (mình ở Lâm Đồng nghe cứ tưởng gió mạnh gẫy cây Tràm) thắng đó la É É (giống con dê bị thiến trước khi thui rơm), sau đó thì cán cứu thương vào khiêng ra ngoài. Bẫng đi 1 thời gian gặp lại thì ngoài việc gắn cây trợ lực ngay cổ (giống cái phốt ben xe ben thùng ấy) còn có người đi kế bên bê cái đầu (chắc sợ rụng) nhỉn buồn cười chết mẹ luôn. Há há há...

• Like
Điểm cảm xúc: Excel

Excel

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/23
Chủ đề
8
56
27
HCM
0 ₿
cám ơn bác :*)), chắc mốt ko dám để cả mấy em vuốt lướt làm massage quá, về v hỏi đi đâu bị gẫy cổ, ko biết trả lời sao luôn.