Tân Bình Lần chán đầu tiên trong các lần ghé savi

Lượt xem: 1,579

NQGnurt2608

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/10/22
Chủ đề
5
85
22
0 ₿
Chuyện cũng 1 tuần rồi giờ mới có thời gian kể lại do tuần vừa rồi hơi nhiều việc.
Chẳng là thứ 6 tuần trước sếp kêu chiều xuống dự án với đối tác chút để xử lý công việc nên chiều tranh thủ đi sớm về sớm. 3 rưỡi xong xuôi rồi thấy người dạo này hơi mỏi trên đường về qua savi nên ghé vào chơi chút cũng lâu rồi không đi savi. Đến nơi đá chân chống xe xuống vào quầy thôi, làm luôn vé savi new chả mấy khi. Hỏi thăm còn bé nào trống (do mình ít khi đặt trước thường đến còn bé nào trống là đi à) thì còn 3 bé 18,12,79-> chọn 18 và lên phòng. Câu chuyện bắt đầu từ đây. Quản lý có kêu mình lên phòng xông hơi trước tầm 20 phút nữa bé lên.
1 thanh niên dẫn mình lên phòng trên lầu 2, bật điện với phòng xông các thứ cho mình rồi đi ra. Mình vừa cởi áo chưa kịp cởi quần thì bụp cái aptomat nó quá tải tèo luôn (phát này thấy có điềm rồi hôm nay có vẻ hơi xui). Thanh niên kia vào dẫn qua phòng khác, ôi vãi loèn tận trên lầu 4 leo cầu thang thấy mịa. Phòng này thì trong góc nên rộng hơn phòng dưới lầu 2 nhưng mà cái cánh cửa nó hư hay sao ấy đóng mà gió quạt cứ thổi đẩy hé ra. Bât điện với phòng xông xong bạn kia có nói mình xông trước chút nữa bé lên. Thôi thì cởi đồ xông hơi thôi mà trời nóng quá được có 5 phút ra ngoài ngồi bấm đt chút đợi bé lên. Ngồi đợi mãi không thấy ai, tầm 30 phút có khi nào quên rồi không ta @@ thì quản lý có chạy vào kêu mình bé 18 lại bận mất rồi do có ông khách đi vé 2 vé vua rồi giờ đi thêm vé nữa và bé 18. Ủa mình đợi 30 phút rồi được câu giải thích kỳ vậy trời, chẳng nhẽ vé hơn thì luôn được ưu tiên rồi giới thiệu sang bé 12. Thôi thì đi bé 12 luôn chứ giờ vào xông hơi cởi quần chờ nửa tiếng rồi lại xách háng đi về.
Về review KTV 12 thì nhiều bài rùi nên mình cũng không review lại nữa: bé xinh, nhiệt tình dễ thương, phục vụ tốt nhưng mà mình tụt hứng rồi thành ra cũng không dc vui lắm.
Tình huống này nếu mình không chịu đi bé 12 thì sao ??? không lẽ ngồi đợi ông kia đi xong vé vua luôn à @@

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bỏ qua chuyện actomat nhảy sang một bên.vì đó là sự cố ko mong muốn.và ko phải xảy ra thường xuyên.khiến khách phải leo bộ lên lầu 4.nên thông cảm cho cơ sở.
Vấn đề là đúng ra phải đặt chổ,book ktv giữ tua trước khi đến.
Đâu phải ktv tới cơ sở chỉ ngồi chờ bạn ghé đâu.
Nên trong tua họ làm,khách hàng đó thích thú yêu cầu lên thêm tua là chuyện bình thường.
Chúng ta đến sau thì phải chịu. Trách cơ sở 1 chút là khi có thay đổi nên báo sớm cho khách để biết. Đợi tận 30p là quá đáng rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

NQGnurt2608

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/10/22
Chủ đề
5
85
22
0 ₿
Như mình đã viết trong bài là mình thường đến và bé nào còn trống là mình đi bé đó, nếu ngay từ đầu KTV đang bận làm khách rồi thì cs báo là đang bận đi để chọn KTV khác, đằng này báo trống rồi dẫn mình lên phòng đợi thành ra bé 12 phục vụ tốt mà cảm xúc bị tụt trải nghiệm không vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: Thanh Hải 99 and Lực phạm

Thanh Hải 99

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
69
27
0 ₿
cx 1 phần bên phía cơ sở, biết bác không vui rồi nhưng giờ đợi cơ sở coi giải quyết cho bác sao

tường nguyễn

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/6/23
Chủ đề
5
48
23
0 ₿
trên bài viết có ghi rõ là đến hỏi trc còn ai trống, bác trên có đến và hỏi rồi ben cs đã chấp thuận yêu cầu nên về phần bác ý k sai. phần sai thì bên cs là do sự chậm trễ chứ kh có đến nỗi. nếu lúc đó có phương án xử lý cho khách hàng phù hợp thì khachs hàng sẽ kh về và để lại ý kiến như vầy. thông tí nào chưa bác

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đọc lại mới thông kkkk
Vì bên cs nghĩ bé sẽ hết tua là rãnh. Nhưng bị khách yêu cầu lên tua. Nên vậy đó

tường nguyễn

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/6/23
Chủ đề
5
48
23
0 ₿
nghĩ hay kh nghĩ gì ngta cũng là khách hàng, thà 1 lần sự cố có thể ksao nhưng này tới 2 lần mà phần chính nằm ở ktv nữa. đừng nhìn 1 phía như v bác kkkk

• Like

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Tui cũng bị một lần y chang như bác chủ thớt rồi (ở bên ML chứ ko phải savi), khá khó chịu. Về nguyên tắc, nếu cơ sở chưa có khách, bé không có khách chờ, thì khách trước muốn book mấy tour thì book, hoặc phải book trước, chứ đâu kiểu chơi hết giờ xong có người ngồi chờ cái đưa tiền ra book tiếp. Nhưng nếu bé đã có khách chờ thì cha nội kia nên nhả ra. Nhưng tui biết, mấy cha đang máu dồn hết vào con ku, não ko còn đâu, nên thường sức mấy mà chịu nhường. Chuyện này y chang như hồi nhỏ mình đi chơi game, ngồi chờ mệt mỏi, xong thằng đó hết giờ nó móc tiền ra chơi thêm, thế là đánh nhau. =))))

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: bin phạm 007 and Lực phạm

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
Ôi em nhớ ra anh iu rồi .do hôm ấy không may a vé vua kia đi 2 suốt trong ấy co cả 18 làm nữa mà e k nghĩ a này lại đi thêm suốt nữa ấy ạ mà 18 làm vé vua trong y là khách yêu cầu không phải đi tua ạ. em cung có chạy lên phòng nói a thông cảm giúp em k may sơ xuất . a di bé 12 dc k ạ . và a cung có đồng y với ốc r ạ . thật sự chuyện không may xảy ra bởi lúc ấy là phòng vé vua ý cũng lố giờ hết giờ r . em nghĩ ra là lên a làm hợp lý rồi ai dè a vé vua này tăng thêm suốt nữa đi 3nv lun ạ :(( .. anh iu có gì cho em xin lỗi nhiều nhé ạ . lần sau anh ghé em sẽ bù đắp lại cho a iu ạ

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
lâu rồi k thấy a ghé ốc nha ☺️

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
dạ e
da e c ơn a ☺️

• Like

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Vãi thặc, Vua nào mạnh thế, bác chủ thớt xem đấm nhau lại ko???? :))))

• Wow

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
dạ e xin lỗi ảnh r ạ . tại em hôm ấy e cũng co chạy lên xin lỗi mong a thông cảm rồi và có hỏi a đi tạm giup em bé 12 đc k . lúc y a cung đồng ý r . chuyện cũng lâu . lúc về anh về e cũng có gửi lời xin lỗi thêm lần nữa r ah mà giờ bị viết vầy cung hơi buồn . :((