Q.2 Lần đầu chuột bạch Gold Q2 khá ổn với bé 06

Lượt xem: 1,126

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Batman Ko tiền

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
17
41
9
0 ₿
Cuối tuần sắp xếp được cái kèo đi Q2 chơi có ghé sala thử 1 phát cũng ngon chym lên review cho anh em
Thu xếp công việc xong mình chạy thẳng qua cơ sở theo chị google . Sau khi xe vào bài được các bạn nhân viên check code và mình chọn gói thư giãn 2 lần luôn. Sau khoảng 5phut mình theo chân phục vụ bước lên lầu 2 và được loker đón tiếp dẫn vào phòng. Cảnh tượng đầu tiên nói chung phòng ốc sạch sẽ, CSVC đối với mình là rất xịn . Sau màn xông hơi, ngồi đợi khoảng 10p thì 1 cố bé bước vào. Em cười rất duyên, nhỏ nhẹ và tình cảm, body thì có da có thịt , không phải mình dây , gu mình thích mảnh mai hơn tí
- Tắm : tắm tâp sạch sẽ cho mình và cậu nhỏ là em bắt đầu vô đề luôn , lưỡi em đi 1 vòng khắp ngực và lưng rồi mới đến v1 , chà trước chà sau rồi tới vùng nhạy cảm , mình xoa nhẹ v1 của em trong lúc tay em vuốt trụ làm thằng nhỏ cứng lên trước khi ngậm hết vào cái miệng nhỏ nhắn của em , mình ngồi lên thành trong khi em quỳ trong bồn BJ tới khi mình out shot 1.
- Massage khỏe: lên giường nằm cho em massage , nhìn nhỏ nhắn nhưng lực vừa đủ, phục vụ nhiệt tình đấm bóp rất phê, khỏe cả người
- Massage mệt: em bắt đầu mơn trớn nhẹ phần mông của mình rồi thoa dầu lên lưng để chà v1 , cứ thế em đi dạo 1 vòng từ chân đến cổ rồi lật lại tiếp tục chà lên xuống không xót chỗ nào , 1 tay em vuốt ve cậu nhỏ trong khi em bắt đầu lick ti của mình dần dần thằng bé cũng phục hồi lại trạng thái sung mãn chuẩn bị cho trận chiến tập 2 , em cuối xuống ngậm cậu bé rồi bắt đầu nhịp đều đều làm mình phê quá ,tay mình mò vào v4 của em bắt đầu khám phá vòng ngoài rồi tiến dần vào bên trong , nước em bắt đầu rỉ rã ướt tay mình , em ưỡn nhẹ người rồi leo hẳn lên người mình vào thế 69 cho mình tiện thưởng thức v4 của em hơn , mình 69 với em cũng phải 15p mới đầu hàng out nốt shot 2 .
Em dắt ra tắm lại rồi vô mát xa đầu cho mình rồi mới về.
CSVC: 8đ
KTV: 7đ , nhiệt tình , do ko hợp gu mình lắm nên mình chưa cảm thấy thõa mãn 100% chắc đc 80-90% thôi
Tic: 600k có code giảm 50%
Tip: 1200
Locker: 50k cafe vui vẻ
Tổng thiệt hại 1850k cho buổi trải nghiệm mới thú vị

Massage Gold

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/11/21
Chủ đề
13
46
14
0 ₿
Cám ơn quý khách đã tin tưởng lựa chọn cơ sở làm nơi trải nghiệm ạ ! Cơ sở rất vinh dự khi lần đầu ghé thăm của quý khách hài lòng ạ !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.