World Cup Q.2 Lần đầu cùng 20

Lượt xem: 1,483

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
521
196
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào các bác, may mắn trúng code WC nên sau mấy hôm bận bịu cũng sắp xếp được thời gian xài cái code đầu tiên, và đích đến lần này của tui là No1. Quận 2. Mặc dù nghe tên đã lâu và rất gần nhà nhưng đây là lần đầu tiên trải nghiệm của tui ở đây.
Đến nơi thì giữ xe rất vui vẻ và nhanh chóng mời lên quầy. Tui đến là báo code ngay và bảo bé không biết code này rơi vào vé nào, trình code ra bé bảo vé 1tr2 liền ok chơi luôn. Các thủ tục cực nhanh, thậm chí không cần ngồi chờ dọn phòng, vừa trình code là lên phòng ngay và luôn.
Cảm nhận đầu tiên là phòng ốc tương đối, có đủ xông hơi khô lẫn ướt, giường và bồn tắm vừa phải, thậm chí là có cả 1 tủ để quần áo (điểm cộng kha khá đây mặc dù tui thích cây treo đồ hơn). Phòng xông hơi nhiệt độ ổn, vừa phải nhưng có 1 điểm trừ là giọt nước đọng lại rớt xuống nhiều quá nên khá khó chịu.
Xông hơi tí thì bé 20 vào, nhìn từ phòng xông hơi ra thì khá ổn, tui cũng nhanh chóng bước ra thì bé mặc 1 váy cực ngắn lộ cặp đào rất kích thích. Chào hỏi, nói chuyện tí chờ nước ổn với lại khô người tí rồi tắm. Hỏi thăm qua thì bé 20 tên Mây, quê ở Sóc Trăng ^_^.
Vào bồn thì bé tắm khá kỹ, các kỹ năng được gọi là ổn, mà không biết vì lý do gì mà tui cực thích cách HJ của bé, cảm giác vừa phải, vừa đủ, ổn hơn cả bj :) nhưng mà thấy bé hì hục 1 hồi thì tui bảo không cần làm 2 lần đâu, tui chỉ cần 1 thôi nên lên giường thôi.
Bài khỏe bé làm khá ổn, mặc dù hơi thiếu lực nhưng nói chung là chấp nhận được, lúc khỏe thì nói đủ chuyện trên trời dưới đất, được cái bé bắt chuyện tốt nên rất là thoải mái.
Đến bài mệt thì bé trườn thái ok, nhưng không có nuru, ko biết vé này có không do lười check. Nhưng mà cũng ko sao, tui thì chủ yếu kiếm đứa nói chuyện chơi thôi nên đứa nào nói chuyện được là ok hết. Đến tiết mục cuối thì cảm giác trong bồn lặp lại, tui lại thích bé vừa hj vừa click ti hơn là bj nên tỉ lệ hj của bé với tui hơi cao và đối với tui là cực đạt yêu cầu. Sau tầm 10p giằng co thì tui đầu hàng bé trong sung sướng.
Nhận xét chung về buổi trải nghiệm
CSVC: 8 điểm thôi
V1: Hệ cam lai mướp, khá đặc biệt nhé
V2: Săn chắc, gần như không mỡ
V3: Ngon
Thiệt hại: Tick free tip bằng tick (1tr2) + locker và giữ xe 50k cf

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
quá đã, chúc mừng bác nha

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
chà HJ tốt ah , vậy phải thử thôi , lâu rồi chưa kiếm đc bé nào HJ có tâm cả =))

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
521
196
0 ₿
đính chính lại tí, tui nhầm nhé. Bé này không to nhưng nhìn v1 nó kỳ cục và buồn cười lắm (không phải là đẹp đâu)

Massage Number One

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/1/21
Chủ đề
21
75
27
0 ₿
Number One xin cám ơn quý khách đã ủng hộ cho cơ sở và có lời khen cho bé ạ !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.