Q.2 tung bay cùng bé 68

Lượt xem: 1,275

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

boichungtinh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
5
85
32
0 ₿
ngồi trên ban công ngắm trời nhìn mây , tự dưng cảm thấy vui vui lên coi coi có cơ sở nào gần nhà mình không

đó giờ trốn con vợ nhà toàn đi mấy cơ sở toàn xa xa không à , nay có con vk nó có hẹn đi làm nail nên thử đi trải nghiệm cơ sở gần nhà ra sao , nhà tui thì ở ngay quận 2 mà trên diễn đàn mình chỉ có cơ sở number one là nằm ngay quận tui ở luôn nên thử luôn chứ sao giờ.
ngồi nhà lấy code sẵn rùi , đợi cho con vợ đi khoảng 10p là tui bắt cuốc grab chạy tới cơ sở luôn , tới quầy check code này kia xong cầm ipad check hình thì thấy số 68 cũng ok quá nên là dứt th.

chấm điểm xíu về ngoại hình bé 68 : khuôn mặt bầu bĩnh , có nét gợi cảm , xuôngs tới cặp vú căng tròn nở nang , vòng eo mềm mại ôm sương hơn của con vk , còn cặp mông thì cứ phải gọi là chắc nịt , căng mọng bao đã .

phần onsen : bé tắm sạch sẽ , thơm tho và kĩ càng mọi ngóc ngách , sạch sẽ phần trên rồi bé xuống phá phách phần dưới , ngậm mút đầu ku tui , tay bé vuốt vuốt chăm lo từ a tới z luôn.

phần khỏe bé đấm ok , đủ bài , lực đấm vừa đủ , bé làm chầm chậm nhè nhẹ chill chill lắm các bác. Phần mệt bé hôn nhẹ nhàng đảo đều lên 2 mặt , thoa đều dầu lên người , rồi bé bước qua người tui , lấy cặp dú trườn chà lên xuống giống như kiểu cố gắng che đi hết mọi khoảng trống trên người tui v đó các bác , bé dừng trườn lại ngay con chym tui rồi ngửa mặt lên hỏi tui có muốn dùng món 69 khôg , tất nhiên là phải có rồi để bé quay mông lại tui lấy tay móc móc nhè nhè từ từ rồi tui đưa nguyên cái mặt tui liếm láp làm bé rên nghe kích thích lắm sương quá kh kịp kiềm con mẹ gì luôn là là bắn tùm lum tà la luôn,

tổng thiệt hại hết 1tr1
vé có code còn 350
tip thì 700 , 50 bo locker

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro and Massage Number One

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @boichungtinh đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.