Q.2 lần đầu tê dái cùng 79

Lượt xem: 1,284

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

andyloly

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/10/22
Chủ đề
3
18
13
0 ₿
Hôm trước em được thằng bạn chỉ cái camapro lấy code đi massage, lên mày mò đăng ký, rồi lấy cái code giảm để đi ở number one, em mò sao mà thấy có nguyên bộ ảnh các KTV full HD không che luôn , mấy bé nào bé nấy đều xinh tươi quá , nhin thấy hình 79 dáng đẹp hợp gu với em nữa, nên em bắn qua ngay. Lần đầu đi xài code cũng run run không biết sao nên viết report còn hơi lủng củng mong các bác bỏ qua nhá

do là có book lịch trước rồi nên vào quầy chỉ check code làm thủ tục nhanh chóng rồi ra ghế đợi thh. đợi tầm 5p gì ấy phục vụ lại báo là phòng xong , em thì mới lần đầu nên còn ngại ngại lắm các bác , trong thang máy em còn nói nhỏ vs phục vụ là em mới đi lần đầu có gì chỉ em này kia , fen đó cười quá trời cươi luôn kkk. lên phòng được hướng dẫn tận răng rồi thì em lột đồ vào phòng xông luôn. ngồi xông khoảng tầm 5p gì đấy là bé 79 bước vào. ngồi xông mà lòng bồn chồn mắc ỉa nôn nóng gặp bé quá nên tui vọt ra tìm bé luôn. mới gặp em đã ưa cái dáng người thon thả của em , nụ cười rạng ngời khiêu dâm , khuôn mặt có chút gì đó cuốn hút. để bé lau người cho khô rồi ra ghế nói chuyện vài câu thì tui và bé chuyển vào bồn luôn.

bé tắm rửa khá sạch sẽ , kĩ càng đôi khi lại cầm con cu tui lên phá phách nữa chứ , chiêm ngưỡng body mượt mà kh 1 mảnh vải che , làn da trắng trẻo đi kèm với những lần bé phá con cu làm tui nứng lắm nha các bác. sợ bộ về bé 79
v1 hệ cam to vừa tay
v2 thon gọn mềm mại
v3 săn chắc căng mọng

phần khỏe bé làm ok , bài bản , đủ bài , đấm đủ lực chủ động hỏi han thăm dò mình nữa.
phần mệt em mở màn bằng bài thái cổ truyền , rải đèu những cái hôn khắp người , đi lưỡi tản đều ra 2 mặt trước sau. hòa với cái lạnh lạnh của dầu nuru bé trườn lên trườn xuống ngay lúc con chym tui đang dựng thẳng lên trời. tự nhiên đang trườn phê bé dừng lại hỏi tui làm món 69 không , đang phê mà các bác mắc mớ gì kh ăn hàu của bé. bé quay mông về phía tui hòa với nhịn bé đang xúc bình xăng còn tui cũng chọc tay vào móc ngoáy con sò của bé , vừa cảm nhận có dòng nước ấm ấm là tui úp nguyên cái mặt vào húp sò luôn kkk.
phê quá kh nhớ trụ được bao lâu chỉ nhớ là bé làm cực phê luôn,

tổng thiệt hại hôm đó đi là 1tr1
vé lúc đầu là 700 thằng bạn mình chỉ lấy code là còn 350
tip thì theo mình biết là bằng giá vé 700
còn 50 tặng cho bạn phục vụ đã hướng dẫn tận tình

trampham

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
3
33
20
0 ₿
nào đi vs tui mấy khóa tui chỉ chia sẽ thêm chút kinh nghiệm cho kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: andyloly

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @andyloly đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Hoa Vô Khuyết 01

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
19
119
51
0 ₿
úp nguyên cái mặt vào con sò chắc ngon hả bác @andyloly, có thêm chén muối tiêu chắc mất còn sò ngta luôn, bác bạo quá mà
:8onion38::8onion38::8onion38:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.