LẦN ĐẦU ĐẾN MINH LONG - Số 02 mũm mĩm.

Lượt xem: 9,277

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Chào các anh em Đồng Dâm Sì Gòn. Mình là dân NhaTrang lâu lâu có dịp vào TP nên cũng tìm hiểu tra cứu kỹ càng các tụ điểm vì lần đi lần khó, ngồi xe khách tới 8 tiếng chứ ít gì.
Thấy cái ML này có cả hình KTV lẫn nhiều bài ca tụng nên lần này xong việc là phi tới ngay. Nghe đồn em 09 đang là "top hit" nên chiều nay alo lấy code rồi vọt tới. Anh lễ tân giới thiệu cái Vip Thái nhưng dân NT kiểu vip Thái là quá thường nên mình chỉ lấy vé phòng Vip thường - 200 trừ code còn 150, chỉ bằng giá phòng thường của Hoa Đà 2 ở NhaTrang. Xin số 9, kẹt nặng, mình cũng biết vậy, số 6 có người đặt trước rồi, số 02 - lạy các đấng thần linh - em nó rãnh.

Khỏi xông hơi, ngồi chờ một lát thì em vào, đúng là mũm mĩm thật nhưng dáng em cao nên không thấy mập lắm. Đặc biệt khuôn mặt tròn quay, đôi má nhìn là muốn cắn.

Phần tắm rửa lau khô thì cũng bình thường.

Lên giường nằm sấp em bắt đầu mát khoẻ, đủ bài có lực, trong khi mát khoẻ thỉnh thoảng em cho kiến bò rồi thổi nhẹ bên tai, thỉnh thoảng như vô tình chạm vào đầu "thằng bé" làm mình cứ giật thon thót.
Em thỏ thẻ bên tai rằng, Vip thường này thì không như mát Thái nhưng em thấy anh dễ thương nên khuyến mãi vài chiêu mát Thái. Oh My God. Dại gì không nhận hàng khuyến mãi ha các bác.
Lưỡi em rê từ trên xuống, lâu lâu thổi nhẹ vào tai, kiến bò lăn tăn từ hông xuống mông. Ôi! Chiều Sài Gòn - rượu không uống mà mình đã say.
Lật ngữa lại ... Em kéo dây kéo xuống để lộ ra bộ ngực căng tròn nhọn hoắc ... Bà nội mẹ ơi ... Tay em cứ xoắn cứ xoa cứ vuốt ve "thằng nhỏ" còn tay anh cứ nhào nặn hai cái bánh bao mềm mịn căng đầy nhựa sống. Kéo em xuống thì thầm xin em cho chút "cháo lưỡi" và bú bình vì anh "đói" mấy hôm nay rồi ... Ka ka ... Em dịu dàng chìa đôi môi mọng đỏ, rồi ưỡn cặp đào tiên ... Mình thì nữa say nữa tỉnh nút môi, cắn đào .... Thưở xưa Tề Thiên ăn trộm đào tiên cũng ngon đến thế là cùng ...

Rồi em dùng cặp đào, cặp môi và cặp tay bắt đầu hành hạ mình. Từ trên xuống, từ dưới lên ... Mình chỉ còn biết quằn quại rên xiết trong âm thanh hi-fi nhè nhẹ mà kích thích của em, cộng thêm khuôn mặt tròn thơ ngây của em. Rồi em rên rỉ rằng phải chi em được ngồi lên mình anh phi ngựa thì sướng lắm và em rên rỉ hít hà như đang phi thật. Moá ... Éo chịu nổi các bác ạ. Pháo tự hành 105 ly của mình nó không chịu chờ lệnh mà tự động khai hoả ầm ầm.

Thoả mãn ... Mệt mỏi ... Nhưng sung sướng.

Em lên mátxa đầu nói chuyện hồi lâu rồi kêu mình ra tắm lại. Mặc đồ về. Đi vip thường được khuyến mãi nữa Thái nên tip cho em 4 xị.

Thế là xong một buổi chiều Sài Gòn đầy tê tái.

• Like
Điểm cảm xúc: om mani padmin hum and paul2017

Nhatzest

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/6/17
Chủ đề
0
26
1
35
0 ₿
Bro cho xin vài số Hoa Đà 2 NT với. Mình chuyên đi Trần Văn Ơn NT mà h gái gú té hết rồi..

lam123321

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/8/17
Chủ đề
0
2
0
29
0 ₿

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.