Cần Thơ Lần đầu đi massage, được số 17 đưa lên thiên đường ❤️

Lượt xem: 1,375

Checker bỏ nghề

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/10/23
Chủ đề
2
6
6
Cần Thơ
0 ₿
Lần đầu ghé Dubai Cần Thơ, cũng là lần đầu đi massage "mệt" theo em 17 nói vậy "hahaha". Và đây là cảm nhận của mình:
Đầu tiên, về phần dịch vụ.
*Mấy bạn nam locker thân thiệt, chào đón rất nhiệt tình.
*Do là lần đầu trải nghiệm, mình được bạn giới thiệu bé 17, với vé OSEN1.
*Sau khi lên phòng, cảm nhận đầu tiên của mình là phòng ốc đèn mờ mờ ảo ảo, sạch sẽ, nhưng với cảm nhận của mình thì hơi chật.
*Mình không có xông hơi, ngồi hồi hợp chờ đợi thì tầm 7 phút, bé 17 bước vào với bộ đồng phục Cơ trưởng rất sexy. Cảm nhận đầu thì bé lễ phép, hỏi hang mình các thứ.
*Vào tắm, bé tắm rửa kỹ lưỡng, gội đầu rất êm, đáng đồng tiền. Bé rửa "cậu bé" của mình rất nhẹ nhàng và kỹ lưỡng.
*Khi ra khỏi bồn, bé nhiệt tình lau "cậu nhỏ" của mình bằng Miệng, ẩm ướt rất phê.
*Lên giường bé massage khỏe bài bản, đủ lực.
*Rồi tới phần massage mệt, bé trườn thái bằng ngực rất mềm và mịn đi tới đâu thì phê tới đó. Bé trườn bướm, cọ mông phê như con tê tê.
*Bé dùng miệng massage "cậu nhỏ" của mình rất nhẹ nhàng, nâng niu. Mình thì khám phá vòng 4 của bé rất nhiều H2O và thơm. Mình trụ đc tầm 15 phút out luôn.
Xong việc lớn thì bé ôm mình rồi rửa lại sạch sẽ cho mình.
*Đánh giá tổng quan:
Mặt: Dễ thương, dễ nhìn.
V1: real, mềm mại, bóp có cảm giác.
V2: không lipid thừa.
V3: săn chắc, mịn, vỗ bóp bóp.
V4: cỏ lúa gọn gàng, múp, nhiều nước, biết co bóp.
Nói chung là lần đầu thì vẫn còn thêm những lần sau nữa, bé 17 thật sự rất okila.
Tic=tip.

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
dạ dubai cần thơ cảm ơn anh đã đến trãi nghiệm bé , dịch vụ bên em và phản hồi , chúc anh trai thật nhiều sức khỏe
Mong được đón tiếp anh trai và phục vụ vài lần trãi nghiệm sắp tới ạ