Q.1 Lần đầu đi massage, may mắn gặp bé 19

Lượt xem: 2,674

otcu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/2/22
Chủ đề
1
12
3
0 ₿
Chào các bác , thú thật là mình nằm vùng diễn đàn hơi lâu mà cũng chưa dám đi vì ngại , tới 27/1 vừa rồi thì có bạn rủ mới đi chung , mình quyết định chọn Dubai Q1 đén lúc 12h trưa

Vào thì được Locker mời uống nước và lễ tân đem ipad ra chọn, bạn mình chọn trước và mình chọn đại ( tại vì hình bé quá với lại giờ đó mấy bé mình muốn chưa làm việc ) và book số 19.

Locker dẫn mình lên lầu và sắp xếp rất chu đáo. Mình vào xông khô thì bé vào, lần đầu tiên mình đi massage mà nên khôn biết là bé dẫn mình ra hay là mình tự ra nữa nên 2 đứa chờ nhau gần 10 phút luôn. Sau bé mới bảo là chờ mình, nói mình mê xông hơn mê bé , rất dẽ thương .

Sau bé có lau người mình và cùng mình vào tắm, phải nói ấn tượng đầu tien đập vào mát là V1 rất to va đẹp, v3 hết xẩy, bé lại rất dễ thuong nữa, skill bé rất điêu luyện , làm một hồi gần ra thì bé kêu mình lên nằm để bé massage.

sau khi phần khoẻ là phần chính , bé bắt đầu dùng đào để trưởng, phải nói là rất kích thích với V1 siêu khủng ấy, tiếp theo là phần kích thích tai , mình đánh giá cao skill này, rất đã. Sau khi ra xong thì bé tắm cho mình lại rồi chia tay.

đánh giá:
gói onsen bé 19
Điểm cộng: bé dễ thương , V1 sướng lắm, V3 đẫy đà, rất chủ động như người yêu mình vậy. BJ 100%, kĩ thuật giỏi.

điểm trừ: phần khoẻ bé làm hơi sơ, với lại hình như có 69 mà không thấy bé làm, chắc tại mình yếu quá

tổng kết: code còn 800 + tic 1tr2 , locker 50 , sau locker có giới thiệu mình ct bốc thăm, rất chu đáo nhé.

lần đầu đi massage vậy là mãn nguyện, thật may mắn

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Lại thêm một con nai lạc bước vào con đường ma đạo. 69 thì mình chủ động hành động nha, hoặc nói bé. Thường thì mấy bé sẽ hỏi có muốn 69 không, chứ mấy bé ko tự nhiên dí L vô mặt khách đâu :) :) :)

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Ài ái cái này nhiều khi ko đúng nha,kkk, vụ dí đó hơi bị thường xuyên

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Thì tại bác cứ làm mấy em nó nứng nó chả dí vô mặt bác, mấy em nó kiềm lắm mới chưa đè bác ra hiếp đó.

• Wow
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
a đi ngay bé số hot thì thôi rồi, còn gì bằng, trên cả tuyệt vời
lần sau đến alo em 0941012041 để em hỗ trợ tốt nhất ạ