Lần đầu đi ở Phương Anh

Lượt xem: 1,834

Lucas56

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/4/16
Chủ đề
1
3
3
33
0 ₿
hôm nay làm về ghé qua Phương Anh khoảng 21h với người bạn mình....có xin code của Như Quỳnh,mình thì lần đầu nên đi thử vip thường rồi mình bo cho locker 50k random bé nào cũng dc dễ thương tí,ngồi chờ dc khoảng 10 phút thì e nó vào hixx...hơi buồn vì bé này hơi già nhưng thôi ko sao mình cũng cho qua chủ yếu mình mún xem thử phục vụ ở đây tốt mức nào.....xông hơi rồi tắm táp thì cái này các bác cũng biết rồi nên cho qua......rồi cũng massa này nọ lâu ngày dc đấm bóp dãn cốt phải nói là đã......tới màn thư giãn thì chưa zì em nó nói với mình anh ơi 10h em hết ca rồi.....nghe xong mình hơi bị tuột hứng.....tính hỏi 10h e hết ca thì e lên đây làm cho a làm gì nghĩ 1 hồi thì mình cũng ừ thôi 10h e hết ca thì làm cho xong đi e.....cũng bj dc cái 2 cái rồi hj toàn tập....lúc đưa Tips thì mình ko hài lòng cho lắm nên đưa em nó 2 xị e nó nói là a ơi cho e thêm đi rồi các kiểu....mình nhớ là report trên PA chưa nghe tình trạng vòi tiền bao giờ.....bạn mình đi chung thì nói em kia làm khá là ok ko vòi ko hối thúc zi`.....mình ko hỏi số em làm cho mình bạn mình cũng vậy nhưng nó nói là có nghe locker nói là cho số 7 với số 10 xoay tua nên mình nghĩ là 1 trong 2 số đó......vừa về tới nhà viết report này liền.......nói chung là mình ko vừa ý lắm với lần trải nghiệm này mình thuộc loại dễ tính chứ ko thì lúc e nó bước vô mình đã xuống nói đổi số khác rồi.....cuối tuần này mình dự định sẽ ghé lại PA lần nữa mong là sẽ ko gặp lại em này....cám ơn các bác đã đọc report của mình

• Like
Điểm cảm xúc: dnht, Andy Ngo and zumba

zumba

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/4/16
Chủ đề
0
2
1
33
0 ₿