Cần Thơ Lần đầu gặp bé 68

Lượt xem: 1,041

BungBu366

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
1/7/23
Chủ đề
12
26
55
Can Tho
0 ₿
Vẫn là câu chuyện say sưa rảnh rỗi sinh nông nỗi.
Buổi trưa mình có tiếp khách tới gần tầm chiều thì anh em giải tán qua chỗ mới để nhậu tiếp, suy nghĩ hồi lâu thì người nào cũng nhậu không nổi nữa nên quyết định đi massage luôn cho khỏe. Thế là mình giới thiệu với 2 ông kia là Dubai ngon lành không phải chê thì anh em chốt kèo liền.

Đến nơi thì mình được anh lễ tân giới thiệu cho vài bé, để anh em chọn xong thì còn lại bé 68 do là mình cũng chưa đi lần nào và cũng muốn thử xem sao

Vào phòng cũng tầm 5 10p thì bé vào, cũng do là mình hơi say rồi nên muốn xông lâu chút rồi mới ra. Bước ra thì được bé lau người và ngồi tâm sự đôi chút về quê quán và tên tuổi bé. Bé nói chuyện khá thoải mái, được một lúc thì mình vào tắm luôn kèm theo đó là một vài đường kích thích trong bồn. Tay mình thì cứ liên tục tìm kiếm những điều mới lạ và chạm vào 2 quả đồi quá to kkkk

Tắm xong thì bé lau người cho mình và vào massage khỏe
Massage khỏe thì mình cảm nhận chắc bé là người massage khỏe tốt nhất mình từng đi trong đây, đầy đủ bài bản và đủ lực. Massage đúng những chỗ mình hay bị mỏi luôn quá là xuất sắc.

Đến phần massage mệt thì có một lợi thế của bé là V1 to tròn nên trườn nuru thì không phải chê vào đâu được, trườn đến đâu lưng mình cảm nhận đến đó.
Xoay người lại thì thằng em mình vùng lên mạnh mẽ kết hợp cùng bé song kiếm hợp bích trong thế võ 69 thì mình out trong sung sướng.

Bớt mệt thì mình được bé tắm lại cho lần nữa. Ngồi trò chuyện cùng bé được lúc thì mình ra về

*Đánh giá về bé 68:
V1: To đẹp
V2: Có tí lipit nhưng vẫn ổn áp
V3: To bóp đã
V4: Sạch sẽ, thơm tho
Tổng kết: Tic = Free (Người em mời)
Tip = Tic Osen
Hình như bên cơ sở có quy định mới về giờ hay sao đó nhưng mình thấy không cần thiết.
Vì là anh em đi chơi xong thì ra nếu có trò chuyện thì cũng chỉ một lúc thôi nên là thường sẽ ra sớm hơn so với giờ của vé. Nghe đâu là ra sớm mấy bé bị phạt nên là mình cũng ráng ngồi đợi cùng bé luôn. Mình nghĩ cơ sở nên nhẹ nhàng chuyện này với mấy bé vì muốn ra thì cũng là anh em muốn chứ không phải mấy bé làm không tốt đâu nhe.

simson thái

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
83
32
0 ₿
mừng bác có chuyến đi ổn áp , lần sau ra nói vs cơ sở là bác có vc về trc nên bác về sớm đừng phạt bé là dc

• Like
Điểm cảm xúc: BungBu366

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
450
421
0 ₿
dạ cám ơn huynh đã bỏ thời gian viết bài cho bé và cơ sở, chúc huynh luôn nhiều sức khỏe để thường xuyên ghé thăm các bé nhé ạ :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: BungBu366

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
44
555
318
Cần Thơ
0 ₿
Có ra sớm bị phạt nữa hả vậy chắc mấy bé tui đi ko bao giờ bị phạttoàn ra trễ ko có ra sớm đâu

• Like
Điểm cảm xúc: duy99999

BungBu366

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
1/7/23
Chủ đề
12
26
55
Can Tho
0 ₿
Do là bữa đi k biết sao mấy bé nói có vụ đó. Mình phải ngồi trong phòng đợi 1 lúc