Tân Bình Lần đầu ghé Savi- hài lòng với bé 05

Lượt xem: 776

RoronoaZoro

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/11/22
Chủ đề
10
166
41
0 ₿
Một nghiệm khá thú vị khi ghé Savi cũng đc mấy hôm rồi nay em xin mạn phép ngồi viết rp, tại tính em cũng khá lười viết rp nhưng lỡ nhận lời bé Ốc kute nên em xin viết đôi lời cảm nhận về bé 05.
Bốc đt alo trước cho be Ốc đặt gạch 05 (vì thấy nhiều bác review tốt). Tới nơi làm thủ tục check code xong ngồi chờ 10ph, đc cái bé Ốc dễ thương, nhiệt tình, chu đáo hỏi thăm NC bla bla.... điểm + ngay
Lên phòng chờ, em thì không thích xông hơi nên thoát y rồi chờ bé vô thôi, 5ph sau bé vô chào nhau xã giao rồi bé chủ động cởi bỏ xiêm y ngồi lên đùi của em còn nhúng nhúng cà cà lên thằng nhỏ của em nữa chứ , thứ gì chịu nổi, 2 tay tranh thủ bóp nắn 2 quả cam, miệng thì cháo lưỡi rồi bú bình các thứ, chán chê bay vô bồn tắm. Bé tắm kỹ còn đưa listerine cho 2 đứa súc miệng luôn, bé rất chú ý vấn đề vệ sinh sạch sẽ thơm tho, điểm + . Bé này dâm khỏi bàn nhé, làm em out trong vòng 5ph, ra xong bé còn nút chụt chụt ko chừa 1 giọt, nó tê tái luôn
Massage khoẻ: lần đầu tiên em cảm thấy hài lòng về khoản massage khoẻ từ trc tới giờ, bé làm bài bản không thiếu thứ gì, từ mặt sau ra mặt trc, tay chân đầu cổ, đấm bóp đủ lực, cũng tầm 30-45ph ấy chứ, thoải mải thư giãn thật luôn làm em buồn ngủ tí nữa ngủ lịm (+ thêm quả nhạc chill nhẹ nhàng dễ gây ngủ quá kaka ). Em cho bé 10đ khoản này, bé làm e khoẻ hẳn cả người sau những ngày cày cuốc đau cơ, mõi gối
Massage mệt: với quả ngực của bé chà phê phê, cộng thêm đường lưỡi đi tới đâu tê tới đó, từ click ti xuống đá bi lâu cột, rồi bj lúc nhẹ nhàng lúc mãnh liệt, em cầm cự 10ph xong out CIA lần 2 trong thế 69
Xong tắm lại ra bé massage khoẻ lần nữa nào là chân , là đầu. Bé bảo sau khi làm mệt xong nằm cho bé đấm bóp để các anh không bị chuột rút, chu đáo đấy chứ
Đánh giá bé 0-five
V1: hệ cam vừa tay bóp ô sờ kê
V2: gọn gàng
V3: Căng đét, vỗ bành bạch
V4: khít, nước nôi ổn áp
CSVC: ổn, sạch đẹp , đc cái quả giường rộng rãi
Bé Ốc dễ thương, lúc ra về bé tiễn ra tới cửa rồi đx bắt tay với bé đc hỏi hang các thứ, ôi như này sao mà k ghé lại chứ. Hẹn lần sau nhé

RoronoaZoro

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/11/22
Chủ đề
10
166
41
0 ₿
Em đi vé NEW 1000k có code còn 600, bắn không giới hạn nhé bác, do em tuổi già sức íu nên double shot à

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
Trời ơi cám ơn a iu nhiều nhiều ạ . Nào rảnh ghé Ốc chơi tiếp nhé . mãi iu a❤️

• Like
Điểm cảm xúc: RoronoaZoro

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
Mừng bác, 05 độ dâm, bạo khỏi bàn. Savi còn nhiều bé OK lắm nên bác cứ từ từ thưởng thức =))

Chill_everytime

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/1/23
Chủ đề
0
9
3
Q11
0 ₿
Thank bác report chân thật. Cơ mà bé 05 cho cháo lưỡi trước khi hai người xúc miệng luôn hay thật.