Q.1 Lần ĐẦU rất là thất vọng về cơ sở

Lượt xem: 1,281

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bi bi btx

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/5/19
Chủ đề
2
5
5
0 ₿
Mình là khách Quen của cs đi rất là nhiều lần. cơ sở sạch phòng thì ok. Kỹ thuật viên của cơ sở nhiệt tình vui vẻ từ Quản lý cho tới mấy bạn locker nhưng hôm nay thật tình mình rất bất xúc và bực mình khi phòng xông khô thật sự không ra hơi hám gì lúc mình ra khỏi phòng thì mình có góp ý về phòng xông hơi. Thì lễ tân cảm giác khó chịu với khách hàng không lẻ là mình đi mx mấy lần rồi chẳng lẻ mình không biết phòng xông khô sử dụng như thế nào góp ý thì không chịu nghe còn thái độ với khách.. khăn thì ngứa về gãi trầy hết người… có lẻ là hôm nay là lần cuối mình đi cơ sở này. Thật sự thất vọng hy vọng cơ sở cải thiện lại

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Dạ anh @Bi bi btx vui lòng cho em biết anh đến lúc mấy giờ và ngày nào ạ, để bên em rà soát thông tin với cơ sở, và phản hồi anh sớm nhất ạ.
Đồng thời Massage FYOU xin cáo lỗi cùng anh vì sự cố trên ạ

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Chào Anh @Bi bi btx
Sau khi rà soát cùng cơ sở Massage FYOU, vào ngày 28/06/2023 do Quản Lý bận việc, nên giao lại cho bạn Lễ Tân mới kinh nghiệm chưa có nhiều, dẫn đến cách xử lý sự cố còn thiếu xót.
Massage FYOU một lần nữa xin lỗi anh @Bi bi btx vì sự việc trên, bộ phận cơ sở đã và đang chấn chỉnh, bổ sung kiến thức cũng như kinh nghiệm cho tất cả nhân viên phục vụ và lễ tân. Anh @Bi bi btx là khách quen của cơ sở, Massage FYOU rất mong nhận được sự tha thứ từ anh @Bi bi btx.
Massage FYOU xin chân thành cảm ơn

Bi bi btx

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/5/19
Chủ đề
2
5
5
0 ₿
Anh thử hỏi xem các bạn ktv và locker xem hỏi anh Huy là ai bình thường vào cơ sở các bạn từ lễ Tân cho đến KTV đều vui vẻ: nhưng hôm Qua lại ngược lại với mọi khi. Hôm Qua thực sự là mình rất là khó chịu với cơ sở ..trừ bé ktv 95 lại dễ thương và vui vẻ. Nói thiệt là mình là khách rất là dễ chịu. Nếu gặp những khách hàng khó tính thì như thế nào

ulatroi123

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
4
50
17
0 ₿
thôi em cũng chỉ là người ngoài th, bác chủ bài nhịn dc nhịn nha bác góp ý lên đây để cs rút kinh nghiệm th
mấy chuyện này kh đáng để tâm đâu bác ch qua r

• Like
Điểm cảm xúc: Bi bi btx
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.