Cần Thơ Lần đầu trãi nghiệm bé 17 lạc vào chốn tu tiên luôn anh em ạ

Lượt xem: 832

Rain23198

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/1/24
Chủ đề
6
22
13
Cần thơ
0 ₿
Xin chào tất cả anh em bữa giờ săn code mãi mà không được nên sau màn làm bạn với bia rượu cộng thêm gió đông thằng em lại phất cờ khỡi nghĩa nên phải vác theo nó đến thiên đường dubai cần thơ ngay và luôn

Tiết mục chào hỏi chăm sóc khách hàng của lễ tân thì vẫn nhiệt tình như cũ rất là ưng cái bụng. Tiếp theo đến phần lựa chọn ktv thì còn số 37 và 17 thôi chợt nhớ bữa có bác nào viết rp về 17 đọc rất là mê ly nên quyết định chọn em số 17.

Vào phòng chờ nằm chưa tới 5p thì được lên phòng về csvc của dubai cần thơ thì không phải bàn cãi gì nhé. Tiếp theo thay quần áo quấn khăn vào xông hơi tầm 10p e bước vào lau lau cái kính bị nhoè nhìn ra thì tướng bé lùn lùn mặc đồ cosplay nữ sinh đeo cà vạt nhìn nổi máu dê mở cửa bước ra thì nhìn rõ được mặt em đập vào mắt đầu tiên là mặt e khá xinh không trang điểm nhiều chỉ tô son môi nhưng có nét ( dam dang ) nhe anh em báo hiệu một cuộc chiến nảy lửa sắp tới

Bé này ban đầu có vẻ ít nói chắc do mình có triệu chứng hơi say nhẹ vào bồn tắm thì ngâm nước tí tắm rữa sạch sẽ từng ngóc ngách không có phần kích thích nhẹ trong bồn chắc do vòi nước không như ý muốn lúc nóng lúc lạnh nên ra ngoài lau người luôn

Lau người xong thì bé bảo nằm sấp để bé massage khoẻ cho mình vừa đi massage khoẻ hôm qua nên nay cũng không nhức mỏi nhiều chỉ kêu bé đấm vùng thắc lưng xong thì nhập cuộc

Bé bắt đầu lấy dầu thoa lên lưng sau đó là màn đê mê nhất bé trường v1 khắp lưng v1 đi đến đâu thì thằng e mình nó giựt đến đó sau đó là màn mình phản ứng không kịp xém tí là đầu hàng, bé kéo nhẹ cậu em mình ra sau tư thế nằm sấp mông hơi nâng nhẹ bắt đầu bé ngoạm phát hồn phách cứ muốn bay lên mây. Sau màn đấy thì bé lau khô dầu trên lưng mình và bắt dùng lưỡi đi khắp cơ thể mà phải công nhận lưỡi bé này chỉ một từ “ Đỉnh “ sau đó bé lật người mình lại nằm ngửa và vẫn là chiếc lưỡi đấy bé đi đến đâu mình rần rần đến đó đang trong cơn phê thì tự nhiên cảm thấy rất ấm nơi cậu bé, mình nhìn xuống thì e đã ngoạm hết thằng e mình rồi ôi cảm giác phê mà chưa phản ứng kịp chỉ muốn túm vào cái khăn trãi giường nhưng nghĩ lại mình đàn ông nếu làm dị giống như bị bé cưỡng bức, mất uy phong hết nên nằm ráng chịu cơn phê tới óc đấy và chuyện gì đến cũng đến mình đầu hàng trước bé ( một cuộc chiến dù biết chắc chắn mình sẽ thua nhưng cảm giác nó mang lại sẽ mãi không quên ) hẹn bé lần sau lên phòng BDSM để cùng em chơi đủ trò kkk. Bé còn nói lên đó sẽ cho mình một bất ngờ nghe mà háo hức quá anh em ạ…. thay đồ xong thấy thằng em mình còn cứng bé lại lột quần mình và bonus thêm vài phát nữa ( chắc phải dăng mùng ở lại ngủ với bé luôn quá ) kkk….

Sau màn màn sung sướng thì mọi việc vẫn quay lại đúng quỹ đạo của nó ( dân chơi đổ nát nhưng công tác vẫn phải chạy đều đều) , bắt grap về nhà và hẹn em một ngày gần nhất

Tổng kết

Mặt khá xinh nét rất dam dang

V1 vùa tay mềm mại bóp rất thích

V2 vừa phải ôm ấm lắm anh em ạ

V3 thì chỉ có doggy mới làm thoã mãn anh em ơi

V4 tuỳ mỗi người khám phá nhé

Mình đi vé onsen

Típ = vé

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Cần Thơ

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý