Bình Tân Lần đầu trải nghiệm Dubai Bình Tân cũng với Pé 09 Siêu Siêu… DCCN (Cưng)

Lượt xem: 2,043

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh City
0 ₿
Dubai Bình Tân và Tiên Tiên cảm ơn anh đã tin tưởng lựa chọn Dubai Bình Tân trải nghiệm những khoảnh khắc thăng hoa. Tiên Tiên rất tiếc và xin lỗi anh vế sự cố nắm bồn cầu, vì trước đó có anh khách vô ý, các bạn phục vụ đang tất bật chuẩn bị cho các chương trình mới sắp tới nên sơ suất chưa khác phục kịp, mong anh thông cảm. Chúng em xin rút kinh nghiệm và khắc phục ạ.
Còn về phần thư giãn Tiên Tiên sẽ làm việc lại với Cửu Mụi. Trước giờ Dubai Bình Tân luôn mong muốn mang lại trải nghiệm thăng hoa cảm xúc nhất cho các anh trai yêu dấu nên rất khắc khe và chú trọng vào những phần quan trọng nhất nên mặc định phải phát huy Chiếc Lưỡi Thần Thánh và Đôi Môi gợi cảm nhiều. Cửu Mụi với kinh nghiệm chinh chiến,thiệt tình đây là lần đầu Tiên Tiên nghe phản ánh về vấn đề này. Tiên Tiên xin tiếp nhận ý kiến đóng góp của anh và sẽ làm việc lại với Cửu Mụi ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Baolog.103

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Dạ riêng vẫn đề thư giản em có mở ngoặc ở trên ạ, e yêu cầu Cửu Muội làm vẫn đc, e đi với tâm thế tìm cảm xúc nên ko bắt ép bé làm trọn vẹn miễn sao cho em cảm xúc đọng lại, cho em cảm thấy thoải mái để quay lại lần sau và chắc chắn sau vài ngày nữa e sẽ quay lại gặp Cửu Muội để chỉ bảo thêm ạ, cảm ơn Tiên Tiên và cơ sở đã lắng nghe ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Tiên Tiên

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh City
0 ₿
Dạ Tiên Tiên cảm ơn anh. Dubai Bình Tân và Cứu Muội mong được sớm gặp lại anh ạ :cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Baolog.103

Mr Ben

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/20
Chủ đề
0
10
2
0 ₿
Ben từng gặp em 2 lần. Lần nào cũng đọc lại cảm xúc khó quên. Nhất là kỹ năng Hấp Tinh Đại Pháp 2 lần đều mang lại cảm giác khác nhau

• Haha
Điểm cảm xúc: Hoangzu and Baolog.103

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Thường thì tui hay gọi là on2 cứ nghĩ là sexqueen =))

sirlonely

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/6/20
Chủ đề
0
49
4
0 ₿
Em này nghịch lắm luôn đó nhiều pha chấm mút bất ngờ tôi k đỡ được luôn đó bro :))

• Haha
Điểm cảm xúc: Baolog.103

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Bởi ta nói nhiều cái nó lạ đỡ hok có nỗi =))

Tống Phúc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/11/21
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
Mình mau ra, gặp bé này sợ out sớm. Nhờ anh chỉ giúp số nào nhẹ nhàng tình cảm tý, chứ dồn dập quá mình sợ chịu không nổi

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
thủ thỉ bé từ từ là đc nè bác, nên nói trc để các bé làm cho bác nhẹ nhàng hơn

RM3

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/12/20
Chủ đề
0
36
1
0 ₿
Mấy bé cũng dễ chịu lắm mình thích cường độ bao nhiêu chỉ cần nói bé là được thôi à