Hà Nội Lần đầu trải nghiệm massage Hà Thành - Tuyệt vời

Lượt xem: 1,287

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đau Em

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
12
58
45
0 ₿
Em trong sài gòn mới ra được ae hà nội giới thiệu cho quán massage windy ở địa b9 ngõ 60 nguyễn thị định quận thanh xuân, em gọi cơ sở thì được 1 bạn tư vấn cho em các loại vé khá nhiệt tình
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:
Thế 3 ae minh chạy qua quán , thì được các bạn phục vụ ra đoán vào , rồi tư vấn lại các lại vé cho minh. minh thấy loại vé super vip . có đầy đủ uy trình như trông sài gòn mình luôn nha ae . có tắm tiên bj wc cia 69.mà thời gian 90p . mà tiền vé chỉ có 199k thôi. thấy quá im nên minh chọn loại vé đó .

Xong bạn của minh hỏi có phòng nào để 3 ae vao xong hơi chung hay tắm chung gì ko, bạn lễ tân tư vấn cho ae 1 phong chung cho 3 ae xông hơi chung ,tắm chung luôn , mà giá tiền cung nhế thôi ko thay đổi gì hết, thế bạn của minh lấy phòng chung đó. rồi bạn phục vụ đẫn 3 ae minh lên phòng chung đó , minh bước vào phong thấy quá rộng rãi, sạch sẽ nhìn qua thấy bễ tắm to lớn . có thể đi 5 ae với 5 mỹ nhân vào luôn cũng được .ưng ý cái thứ 2 nữa là phòng có loa đèn cho ae nghe nhạc theo ý thích của mình nữa chứa.kkkk
:cuteonion6::cuteonion6::cuteonion6:
Ba ae ngồi chờ tầm 5p thì có 3 mỹ nhân bước vào thì các bạn mình nhường minh chọn trước , thì minh thấy 1 bé quá dúng ru của mình nên mình chọn bạn đó .cái ngồi chơi nc với các mỹ nhân tầm 5p các em kiêu ae minh vào tắm . trời đang lạnh mà vao bồn nước nóng tắm cùng các em nữa còn gì bằng các bác ơi.kkk tắm được 1 tí, các bé hỏi minh ngại hay sao . mà cười hoài vậy , minh bảo đúng rồi em. cái bé nói vậy để em tách phòng cho anh nhe. minh ok liền. bé tách phong minh xuông phòng vip 7 . vào phong minh mới hỏi bé tên gì bé nói . tên thanh xuân. (số 11). nhìn bé cái minh muôn quay về tuôi thanh xuân của minh luôn. bé nc quá ngọt ngào, dáng cáo tầm 1m66 - 67 gì đó, da trắng mình dây , ngực to mà căng nữa chứ .mông thì vừa thôi nhe. kỷ thuật của bé 11 này thì khỏi bàn các bác ơi , kiểu nhẹ nhàng tình cảm. lúc be cia cho minh , lên 9 tầng mây luôn kkkk. minh đi cũng nhiêu qua massgae trông sài gòn , mà chưa thấy bé nào làm tốt, ngoan biết nghe lời , như bé 11 này ạ.

Ae nên qua cơ sơ massgae windy này trải nghiệm bé thanh xuân số 11 ko làm các ae thật vọng âu.

Toyota Takuda

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
27
89
77
6 ₿
nay bay ra đến Hà Nội luôn hả bác, bác như chim vậy
với giá quá rẻ cho cuộc tình

• Like
Điểm cảm xúc: Đau Em

radoux

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
bác review bài này phê dữ ta nghe mà muốn đi liền luôn á

beerus

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
0
6
1
0 ₿
cơ sở này tui đi rồi nha cơ sở ok tuyệt vời lắm nha mấy bác

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
987
340
37
0 ₿
nói thật ms hn như lù?! các bạn ở hn giận tôi chịu!!?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.