Q.10 Lần Đầu Trải Nghiệm QT với Bé 44

Lượt xem: 2,172

noctis23

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/2/23
Chủ đề
2
9
7
SG
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Mấy năm trước có đi massage mệt 1 lần tại 1 cs massage ở Q10 và có 1 trải nghiệm hơi tệ :cuteonion8:, ko gọi là sụp hầm nhưng mà ko được vui nên mấy năm nay toàn đi massage khỏe lành mạnh. Nhưng......hôm nay vô tình lướt thấy QT đang giảm giá tới 50% nên quyết định đi thử massage mệt lần 2 trong đời xem sao :3onion15:. Lúc đầu định book bé 11 sau khi đọc vài bài reviews trên diễn đàn nhưng mà bé 11 bận khách tới 19h :cuteonion59: nên khi xem hình mấy bé nào rãnh thì thấy hình bé 44 hợp nhãn mình và quyết định đặt bé :2onion35:.

Vô phần chấm điểm trước nha tại mình biết có nhiều members xem phần điểm xong mới đọc reviews kỹ (mình là 1 trong số đó :8onion38:)

CSVC: 9.5/10
  • Điểm cộng: có thang máy, phòng rộng rãi, phòng xông hơi ko quá nóng (lần đầu mình đi massage ko dc trọn vẹn cũng do xông hơi nóng quá khiến mình bị phỏng...), giường rộng và êm nằm thoải mái.
  • Điềm trừ: bé đang tắm mình thì...hết nước ấm...bé cũng thắc mắc ủa sao kỳ vậy :5onion22:

Locker: 10/10
  • Mình vừa vô là được chai nước lạnh uống liền, mình uống xong mới biết đang khát nước :cuteonion7:. Thời gian chờ của mình chưa tới 5p là được dẫn lên tận phòng nhưng mà lúc về mới nhớ là quên tip bạn locker (xin lỗi bạn quá, phụ vụ tốt là nên được thưởng).

Chấm điểm bé 44:
  • Face: 10/10, mặt bé ở ngoài đẹp hơn trong hình nhiều nha....mà nhìn giống nyc của mình nên lúc mới gặp mình mém bỏ chạy :7onion37:
  • V1: 9/10, dù ko to nhưng mà mịn, trắng, núm nhỏ, chà phê phê, rờ cũng phê :cuteonion21:
  • V2: 9/10, thon gọn rất hợp với dáng bé.
  • V3: 9/10, căng tròn, mịn, láng, doggy chắc mình out trong 3s :3onion29:
  • V4: 8/10, hơi có lông xíu nhưng mà nước nhiều, thơm, liếm đã, nhưng mà nếu ko lông thì perfect tại gu mình thế :7onion14:
Bổ sung: bé có vài hình xăm nhỏ nhìn xinh nhưng mà mình biết có vài bác ko thích hình xăm (1 hình ở vai và 1 hình ở đùi thì phải)

Xong phần điểm số rồi, giờ vô vần miêu tả lại sự kiện.
Vừa mở cửa vô phòng thì nhìn thấy bé đang mở nước bồn tắm, 1 bờ mông láng mịn mà còn mặc quần lọt khe (đúng gu mình luôn :6onion28:) nhưng như đã nói thì do bé nhìn rất giống nyc của mình nên lúc quay lại mình đứng hình 3s và mém bỏ chạy :cuteonion51:.Bé mời mình vô phòng thay đồ để xông hơi, giọng bé nói nhỏ nhẹ và khá êm tai (hỏi ra mới biết bé quê ở Miền Tây hèn gì giọng ngọt quá). Xông hơi xong ra thì được bé tắm, bé tắm kỹ lắm và nhẹ nhàng, nói chuyện thêm thì bé biết bé sinh năm 2k1. Bé chịu nói chuyện, mình và bé tâm sự đủ chủ đề từ cuộc sống mùa dịch cho tới sau dịch . Lúc tắm mình có nói bé là mình ko mún out 2 lần, 1 lần trên giường đủ rồi nên ko có out trong bồn nha, đang tắm thì hết nước ấm nên bé phải dùng nước lạnh làm thằng nhỏ đang cứng gặp lạnh quá teo luôn :cuteonion8:.

Massage Khỏe: mình có nói bé là mình đau cổ và vai nên bé chú tăm làm kỹ các vùng đó, bé làm thì ko bằng các spa khỏe mình tới nhưng mà đủ để mình cảm thấy khỏe hẵn so với trước khi gặp bé, mình chấm bé phần massage khỏe 7/10.

Massage Mệt: bé làm đầy đủ bài bản, lúc bé dùng ngực chà phê lắm luôn do v1 bé rất mịn và mềm, chà tới chỗ nào mình cảm nhận rõ chỗ đó. Bé chà trước cha sau cho mình xong vô thế 69, bé BJ phê lắm + v4 của bé thơm và liếm khá là đã nên mình đã out sau 10p ráng cố gắng kiềm chế :9onion32:.

Tic: 500k (sau khi được giảm giá, mình đi vé King New)
Tip: 1050 + bonus

Một điểm cộng cho QT là QT có lương cứng cho mấy bé (theo mình biết thì đa số các cs khác ko có lương cứng), mình ủng hộ QT về việc này và sẽ ghé lại trong tương lai.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,028
338
0 ₿
Cảm ơn bác đã đồng hành nhea :) cảm phục bài viết quá tâm huyết dài quá xá . Chúc bác luôn luôn vui tươi nhé :)

• Like
Điểm cảm xúc: noctis23

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Hợp gu với bé ktv hay sao mà cho điểm xuất sắc không vậy? Hay là vì giống nyc đó!

• Like
Điểm cảm xúc: noctis23

noctis23

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/2/23
Chủ đề
2
9
7
SG
0 ₿
giống 1 nyc nhưng kết thúc ko được đẹp nên tui mới mém bỏ chạy đó, nhưng mà bé này đẹp thật. Tui ấn tượng v1 nữa, trắng nõn, mềm, sờ đã tay lắm, điểm yếu duy nhất của bé là phần massage khỏe thôi nhưng đa số anh em tới đây để được mệt chứ khỏe gì :cuteonion7:.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư