Biên Hoà lần đầu trải nghiệm Tây Thi - Biên Hòa

Lượt xem: 5,755

trampham

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
3
33
20
0 ₿
hế lô các anh em , được hôm xuống biên hòa chơi với mấy ổng anh , mấy ổng dẫn đi nhậu này kia quá trời chỗ mà kh nhớ được mấy chỗ ăn chơi , mà hôm đó ăn chơi say sỉn bê bết quá trời rồi nên kh còn nhớ được mấy chỗ ăn nhậu. nhớ được cái chỗ massage này là do lúc đó tỉnh tỉnh con mẹ nó rồi nên lúc về cũng có quán sát này kia thì biết được địa điểm này tên MS Tây Thi.
mấy anh em chạy tới cơ sở thì cũng sỉn quá trời sỉn rồi vô trong nói chuyện với các bạn nhân viên phục , giữ xe thì mình thấy các bạn này khá là dễ thương thân thiện , hướng dẫn tận tình từ cách cởi đồ cho tới cách mặc đồ luôn á các bác kkkk. :cuteonion9::cuteonion9:

nhớ rõ là bên bển có 3 loại vé : 3 xị , 5 xị và 7 xị
bữa tui đi cái vé 5 xị có onsen , khỏe , thái , nuru , đá nóng đầy đủ .( 3xị là vé gì kh nhớ nhưng mà 7 xị là vé 2 KTV , tui thích đi tay đôi nên chỉ chọn vé 5 xị th.
:ami-(1)::ami-(1):
về csvc rộng , đẹp , thoải mái , thom tho sạch sẽ nói chung nếu chấm điểm thì cũng tầm 8/10 í các bác. thiết kế đây khá lạ , toilet nằm giữa bồn tắm và phòng xông . bồn tắm rất chi là ổn áp , đầy đủ chức năng từ sục sưởi đèn đóm này kia hiện đại phết đấy các bác . giường nằm khá là thơm tho sạch sẽ , khăn tắm này kia cũng được dọn dẹp sạch sẽ và kh có mùi ẩm ướt khó chịu đâu :2onion18:

dô phần hấp dẫn đây , sau khi xông tầm 10p gì ấy thì tui cũng đi ra , vừa ra là thấy bé đi lấy khăn lau người cho tui r , du móa hơi hơi khoái khoái bé dạng 3m bẻ đôi lắm nha các ông , nhỏ con , loli nhưng cặp dú thì kh có nhỏ đâu nha , căng tròn rất chi là vựa vặn lòng bàn tay luôn nhá. face thì trẻ tre xinh xinh , dạng teen Gen z á các bác , đúng’s gu’s nên vừa gặp bé là kết ngay.
phần tắm bé làm khá là ok , cũng như bao bé ở sài gòn hay nhiều chỗ khác . có cái hơi lạ tui thấy như vầy , trong bồn tắm cũng khá lâu mà t sợ bệnh này kia nên kêu bé chuyển ra giường, bé said câu khá bùn ‘ anh ko ra trong đây là tí lên giường hỏng có được làm 2 shot đâu đấy nho ‘ à ra là vé 5 xị được 2 shot các bác ạ mà thôi nảy có tí men trong người rồi ngâm nước lâu cũng kh tốt với lại bia dô lâu ra bỏ bố nên th lên giường luôn. :cuteonion58:
lên giường bài khỏe thì tui chấm cho bé tầm 6/10 th , bé làm khá cứng tay lâu lâu hơi lố lực nhưng bù lại bé rất nói chuyện khá bánh cuốn , có vẻ trải đời nhiều rùi.
bài mệt thì tui cứ me cặp dú của em mà tấn công , dú to mà tí bé sờ 1 phát biết cảm giác gái mới nhớn liền. bé cũng chịu khó hòa hợp lắm lâu lâu rên rên nghe đã đã lắm các bác, phần làm tui nhớ mê nhớ mệt bé là phần lick ti lick tai , nhẹ nhàng mà cực kì đã luôn , trườn chà này kia có đủ hết luôn. tiếp tới là cái giọng nhỏ nhẹ hỏi tui anh có làm món hàu non tươi sống hong , nghĩ sao mà kh dc gật đầu lia lịa rồi em quay nguyên cặp chảo to tổ chẳng về phía mặt tui , khám phá con hàu non tươi sống mà em bảo nước nôi đầy đủ , khe thì cũng con kha khá nhỏ chưa như lỗ cống đâu kkkk. bé tích cực hăng say làm đâu ra tui bị khựng 1 nhịp thế là bắn dăng tùm lum luôn. kết bài là để bé vệ sinh lại rồi nằm nói chuyện ba láp ba xàm rồi từ từ thanh thản ra về , bé này kh có hối thúc đâu nha các bác. thái độ 9/10 luôn á nha.
:6onion23:
đánh giá trải nghiệm lần đầu
csvs : ổn áp
nhân viên : ổn áp x2
KTV của mình thì 9/10 , còn của mấy ông anh cx ọk nghe mấy ổng nói v
tổng thiệt hại là 1tr/1ng

gửi tới các anh em thêm 1 địa điểm ăn chơi mong anh em đừng ném gạch đá nhé , mà có ném cũng đéo được gì đâu người thật việc thật mà kkk:cuteonion26::cuteonion26:

xaxoiqua

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
4
45
21
0 ₿
cũng ổn mà sao bác k chụp lại mấy tấm hình cho sinh động

• Haha
Điểm cảm xúc: trampham