Biên Hoà Trải nghiệm chi nhánh mới của Tây thi

Lượt xem: 1,342

Tinaliuyifei

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/2/24
Chủ đề
1
3
0
Biên hoà
0 ₿
Tình hình là search Gần nhà có quán massage Tây thi còn có chữ new kế bên nên ghé trải nghiệm thử.
có 4 loại vé 300 500 700 900k
chủ yếu khác nhau thời gian phục vụ và dc thư giãn ở đâu. Tất nhiên là còn khác nhau nhiều thứ nữa nhưng quá rườm rà nên tui chỉ nói 1 số thứ khác nhau giữa vé 900k (loại tui chọn) và 700k.
vé 900k thì phải tip cho 2 ktv mỗi em 450k nữa nên tổng chi phí là 1 tr8 , dc thư giãn 3 lần. (700k 2 lần)
số tui đúng hên. Lần đầu vào Tây thi nhưng đúng hôm có em ng mới , mình là khách đầu của em luôn.
vé 900k dc 120p (700k 90p) , dc dẫn nhiều em ra cho mình chọn (700k ko có), dc thêm mon gà tiềm thuốc Bắc ăn lấy lại sức giữa hiệp
tui chọn em người mới số 08. Tuy em ngực bé dáng mảnh mai nhưng mặt rat xinh, còn trẻ và là ng mới nên da cực mịn màng thơm tho.cái vẻ ngại ngại của ng mới và cái độ thơm của gái mới. Khuyên bác nào định đi mass thì nên mau lẹ vào trải nghiệm em. Để 1 time nữa là ẻm dạn dĩ và da ko thơm nhiều nữa đâu
tui chọn thêm em số 69. Mặt xinh vú to nhưng hơi xệ xíu. Da cung mịn nhung ko bằng em mới dc. Có điều em rất biết pha trò, vui tính
Cả 2 đều rất ngoan phục vụ tận tâm.một ng thì lick tai hôn hít hôn môi, một ng thì bj đá trứng, rồi thay phiên nhau, tay tôi thì mỗi tay 1 em. liếm tai thì phê vãi l. Lúc nghỉ giữa hiệp thì mỗi em 1 bên nằm gối tay mình rồi nói chuyện tâm sự như ng yêu.
về csvc của quán tôi thấy bth, cungx ko chê gì vì sạch sẽ. bể sục cũng oke . Rộng 3 ng ngồi dc.
chốt lại là nếu so với trên sg tôi thấy khá rẻ và đáng tiền. se ghé lại ủng hộ thường xuyên .