World Cup Q.7 Lần đầu trải nghiệm và gặp thần tài 79

Lượt xem: 986

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

SkyBresser

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/11/22
Chủ đề
3
45
21
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đầu tiên cảm ơn mod Uchiha Itachi đã thông báo trúng giải WC và dc 1 code ONSEN và diễn đàn cùng các nhà tài trợ đã tạo một sân chơi thú vị cho ace CDMS.
Do hạn code cận kề, và không sắp xếp được lịch, nên dù đang muốn cúm, cũng cố gắng đi trải nghiệm, kẻo hết date cũng phí kkk .
Mình Bù thêm 100k để up lên giá gói cao nhất. Đến nơi là buổi chiều, được các anh chào đón và mời nước nồng nhiệt, do đã lh trước muốn book bé 15 (nhưng rấy tiếc đã nghỉ) được tư vấn thay bằng bé 79. Thủ tục check code siêu tốc và tầm 5ph là lên phòng xông hơi, dãy phòng nằm hết tầng trệt
1. CSVC: tạm ổn, phòng hơi nhỏ, bồn tắm quá nhỏ nếu so với mình nên không thoải mái lắm, xông hơi tạm ổn (ngồi tầm 5ph mình chạy, vì bản chất cũng ko chịu được nóng)
2. Được một tí thì bé vào, chào hỏi lễ phép, ấn tượng khá xinh, ưa nhìn, "chubby", em cười thì sẽ tự nhiên và xinh hơn nữa, ổn áp. Tâm sự một lúc thì được vào em tắm táp cho sạch sẽ, do bồn nhỏ quá, nên không chọn r1 ngay tại bồn mà quyết định lên giường cho thoải mái hơn. Em BJ 100% nhé các vị, tốc độ từ từ vừa phải, tăng dần, và dần nuốt trọn luôn thằng em, khi em nuốt trọn thằng nhỏ 1 hồi thì cũng bắn tung tóe để em ngậm trọn. Khá dễ chịu, thoải mái, nhưng mà do hôm nay thể trạng không tốt và em cũng tinh tế nhận ra nên thôi r2 mình xin đi khỏe thuần túy để bù lần sau.
3. Em làm khỏe rất tốt, bài bản, đủ thậm chí muốn em dư lực cũng được, nói chung ko chỗ nào chê.
4. Kết thúc trong tinh thần thoải mái, tắm lại, nói chuyện thân mật với em một hồi rồi chia tay em tiễn ra quầy.
Đánh giá CSVC có vẻ hơi cũ kĩ, nhỏ, nếu được thì nên nâng cấp hơn về bồn và giường, hơi có tí mùi, dù đã có tinh dầu xông nhưng cũng ko bù lại đủ
Em KTV: Xinh, ngoan và vui vẻ (nói chuyện cũng lầy lầy hehe), có điều trong lúc làm việc muốn em giao tiếp tình cảm nhiều hơn, kiểu kích thích hơn cho đỡ im ắng
Face: 7.5
V1: 9/10
V2. Lipid
V3: 8.5/10, căng, đã
V4: sạch sẽ, khít, mà hôm nay em khô quá, hay do a không đủ "tài"
Kết: Tic: thank code bù thêm 1 ít
Tip: bằng giá chưa giảm
Ae locker: 1 ít cafe, ra hỏi han ân cần, rót trà gừng mời, xếp xe ngay ngắn, dắt chu đáo

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Chúc mừng bác đc ngon chym, bé này chắc bé mới , để hôm nào mod đi trải nghiệm thử =))

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Hoa Mai Luxury

Massage Hoa Mai Luxury

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/7/20
Chủ đề
11
68
39
0 ₿
Massage Hoa Mai luôn chào đón quý anh đến để thư giản cùng các bé, mỗi bé đều mang lại một cảm xúc riêng dành đến quý anh. Chúc quý anh mùa world cup đầy thắng lợi .

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
vé 700 được 2 shot luôn ấy nhỉ, xin điệp vụ xem keke.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.