Tân Bình lần đầu trải nghiệm

Lượt xem: 793

Lê Minh Kháng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
71
30
0 ₿
thấy cơ sở up hình bé 11 mới lên tui cũng ưng ưng , mà chưa thấy bác nào về review về bé hết nên quyết dịndh làm thử chuột bạch coi sao , tới cơ sở cũng như thường lệ check code làm thủ tục ra ghế đợi xíu là locker dẫn lên phòng luôn.
vào thay đồ ngồi xông tầm 5p là bé bước vào , ngồi tí cho ấm ấm người r tui ra luôn , vừa ra là thấy khuôn mặt bé 11 trẻ chung xinh xinh , cười rất tươi luôn nha các bác, dáng người vừa vừa nhỏ con , 3 vòng đầy đặn luôn. ra ngoài đợi em lau khô người rồi ra ghế để em đấm bóp nhè nhẹ trước rồi tui vào bồn tắm luôn.

phần tắm em làm thì cũng rất kỹ càng. Tắm không kỹ thì sao mấy em giám làm tiếp phần sau được. tui và em tắm cùng nhau, ôm ấp, nâng niu bầu sữa to lớn, em thì bj lấy nhẹ nhàng thằng nhỏ, được 1 lúc em kiêu qua giường
bài khỏe bé đi khá là bài bản , đấm đủ lực , bấm huyệt , bẻ khớp đồ cũng khá là ok , bé làm tui phê tới nỗi làm tui quên hết mọi âu lo muộn phiền luôn.

sau màn đấm bóp này kia rồi em bắt đầu bò trườn , cùng với dầu nuru em bắt đầu trườn bò vô cùng lả lướt trên 2 mặt body tui , em hôn nhẹ đi lưỡi khéo làm tui nổi hết da gà vì nứng luôn các bác . sau đấy em có kêu bé vào thế 69 luôn kkkk . khám phá len lỏi v4 của em, gọn gàng , thơm tho và nguồn nước ở trong lúc nào ấm áp và dồi dào vô đối kkk. đang thế 69 ngon lành tự dưng tui chạm phải điểm G của em hay sao á bỗng cái em rên kích thích vãi luôn làm tui kh kìm được out luôn trong miệng bé luôn các bác.
chấm sơ sơ
v1 căng tròn hệ cam
v2 lipit mềm mại
v3 căng mọng săn chắc

tui đi vé 800 có code còn 500
tip bằng vé gốc

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange