Tân Bình lần đầu trải nghiệm

Lượt xem: 976

khoabucu1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/2/23
Chủ đề
2
13
5
tphcm
0 ₿
mình là người mới xin chào mn.Cũng lên viết vài chữ về lần đầu đc trải nghiệm savi, do thắng kéo vé ông bạn làm chung.
Như mọi ngày chạy giao hàng xong thì ông bạn rủ nhau làm quả kèo bốc số. ai ngờ mình lại thắng. thế là ông bạn chỉ mình lên app lấy code rồi cũng nhắn tin cho cơ sở.hẹn lịch 17h chạy qua. chọn 1 ktv nhưng tới nới thì e đang bận khách. nên mình đc e lễ tân cho xem lại và mình chọn auto bé hình đầu tiên 05 .
đưa code thanh toàn và đc e locker đưa lên phòng,
mình không xông hơi , nên e nói 5p nữa bé xuống, đúng là lần đầu trải nghiệm , bé gõ cửa bước vô ôi mình ngạc nhiên khi thấy bộ đồ bé mặc, bé chào hỏi r cái gì đến nó cũng đến . bé mời mình vào bồn các bước thì các a trên đây cũng biết hết r nên viết tới đây thôi.
Lên giường mình nằm úp cho bé massage, mình thì mới đi nên k biết các quy trình khoẻ như thế nào nên mình k so sánh với thuần khoẻ mình hay đi, bé bắt đầu massage mà bẻ chỗ nào nó kêu chỗ đấy thấy phê, cũng làm đá nóng, xong tới bước bé đổ dầu bé trường từ dưới lên trên từ bên trái qua bên phải , và đường lưỡi của bé làm mình nổi hết da gà :8onion38::8onion38:
và phần làm mình mệt cũng tới, lật ngửa mình lên bé bắt đầu đi. bé lick ti nghe chạch chạch , r bé trường xuống bj, vuột trụ , đá bi các thứ xong vào thế 69 . do mình mới lần đầu đc trải nghiệm nên cũng k khám phá gì nhiều. hun vài cái vào hàu của bé, r gì đến cũng phải đến mình uot CIA. xong bé kêu mình nằm nghỉ 1 chút r bé lại massage khoẻ cho mình. bé hỏi mình cần massage chỗ nào. mình thì hay đau lưng bé dẫm chỗ nào chỗ đó đã.
xong mình đc bé tắm lại r mình cũng xin về sớm. do bận cv.
xuống bé lễ tân thấy mình ra sớm còn hỏi a có hài lòng k. ktv có niềm nở k. mình ok hết tại do cv k mình cũng nán lại.
đánh giá bé 05 sơ bộ do tùy mỗi ng mỗi cảm giác
face : 6
v1 : vừa tay sờ bóp săn chắc
v2 : gọn gàng
v3 : căng đét.
v4 : do mình mới trải nghiệm chưa khám phá nhiều. mà sơ bộ cũng ổn
CSVC : ổn, sạch đẹp nếu có dịp lại đến thăm

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui