Noel Cần Thơ Lần đầu tuột cảm xúc sau nhiều lần ủng hộ Dubai

Lượt xem: 1,200

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Wsky554

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/5/23
Chủ đề
6
32
69
Bạc Liêu
0 ₿
Hi anh em CĐMS!
Cảm ơn @Dory đã tặng code trúng thưởng Noel
Mình cũng sắp xếp công việc phi từ Bạc Liêu lên Cần Thơ, sử dụng code vào hạn cuối là ngày hôm qua 13/12. Mình vào cơ sở lúc ~ 13h 30. Tư vấn viên nhiệt tình giới thiệu, mà lúc này cơ sở chỉ có 3 bạn: 05 35 68, 2 số đầu không ngay GU, 16 chân ái thì nghỉ dài hạn, các bé khác thì 18h mới vô ca, đành chọn 68 theo lời của locker.
Chờ 5’ lên phòng, cũng háo hức như những lần trước, nhưng chuỗi tuột cảm xúc bắt đầu từ đây.
1. Ngồi xông hơn 5’ bên phòng xông ướt không có 1 miếng hơi. Tới lúc bé 68 vào phòng mới nhìn ra là Chưa Bật Công Tắc
2. Bỏ qua Xông, vô bồn tắm thì nước không Ấm chưa đừng nói tới Nóng ( mình có nói trước khi lên phòng “ Anh cần nước Nóng để Ngâm vì đang lạnh trong người “ ).
3. Body bé 68 tạm OK, nhưng V1 thì … sorry anh em, mình không tiện bình luận chi tiết.
4. Đấm khỏe OK, mệt thì HJ 6/ BJ 4, cộng thêm V1 & không có 69, thái độ hơi hối thúc, tuột hết cảm xúc. Bấy lâu nay rất Okela với dịch vụ chất lượng của Dubai Cần Thơ. Nay thấy thất vọng.
Ra về đi thẳng không ngồi lại.
* CSVC: vẫn OK, cần chăm chút quy trình bật công tắc, máy nước Nóng cần đúng Nóng. Nghe nói đổi Quản lý tới người thứ 4 rồi, cần ổn định nhân sự cho đi vào nề nếp.
* Bé 68:
V1: ….
V2: thon gọn
V3: chuẩn Doggy
Thái độ: như trên
* Chi phí:
Tic: Code Noel do Dory tài trợ
Tip: 800k Onsen
Suy nghĩ 1 ngày đắn đo lắm mới viết report. Vừa chạy xe về BL vừa cay.
Bye anh em.

Aiduong1987

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/8/22
Chủ đề
0
43
28
0 ₿
Nghe thấy căng à. DUBAI trước giờ csvc thì cũng dạng ngon và nói không với công nghiệp mà ta. Chắc phải chờ xác minh lại rồi. Dù sao cũng chia buồn và cảm ơn bác đã chia sẽ RW ...

• Like
Điểm cảm xúc: Wsky554 and @Minh

Hạnh Hạnh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/12/23
Chủ đề
1
17
18
Cần Thơ
0 ₿
Dạ ! …Cơ sở ghi nhận góp ý của anh và sẽ kiểm tra cở sở vật chất cũng như xem xét lại bé để kịp thời chấn chỉnh. Cảm ơn anh và sẽ có đền bù thỏa đáng cho anh sau khi kiểm tra xác minh.
Rất mong anh sẽ tiếp tục ủng hộ Dubai Cần Thơ "
Hạnh Quản Lý ĐuBai Cần Thơ
☎️ 0867405705
(Chọn số-Book dịch vụ nhanh tại cơ sở)

• Like
Điểm cảm xúc: Wsky554

Hạnh Hạnh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/12/23
Chủ đề
1
17
18
Cần Thơ
0 ₿
Dạ …! Em cảm ơn anh đã có góp ý cho cơ sở ạ … em sẽ xem sét & chấn chỉnh lại ạ .Mong Anh sẽ típ tục ủng hộ & sử dụng dịch vụ của ĐuBai Cần Thơ .
☎️ 0867405705

• Like

Hạnh Hạnh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/12/23
Chủ đề
1
17
18
Cần Thơ
0 ₿
Dạ … mong anh cứ ghé cơ sở trực típ để gặp hạnh tư vấn ạ ,,,, gặp ngây hạnh quản lý không phải lo về Guuuu
☎️ 0867405705

• Like
Điểm cảm xúc: Sodomlv and Wsky554

Kenny.Sama

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/10/22
Chủ đề
1
40
17
0 ₿
Bé 68 nhiều ae đi review rồi... khen cũng có, thất vọng cũng có, chắc do bác xui nên gặp trúng ngày khó ở của ẻm rồi :)) em thì đi bên dubai cũng nhiều nhưng chưa dám thử số 68, bác nên thử số khác xem sao!

• Like

Wsky554

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/5/23
Chủ đề
6
32
69
Bạc Liêu
0 ₿
Mình ủng hộ từ Phương Đông 30/4 qua Hoa Phượng rồi Dubai 12 14 16 Trần Phú
10 năm là khoảng thời gian không dài cũng không ngắn. ^_^

Kenny.Sama

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/10/22
Chủ đề
1
40
17
0 ₿
thế cũng thuộc bô lão trong làng ms rồi bác ạ :) thái độ bé 68 cũng nhiều ae thất vọng nên cơ sở cần làm việc lại với bé...

• Like
Điểm cảm xúc: Đại Phong and Aiduong1987

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,721
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Hôi hôi. Nín đi nè. Hôm nào e đền cho 1 bé 120kg, cao to đen hôi. Kkk

• Like

Aiduong1987

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/8/22
Chủ đề
0
43
28
0 ₿
Nghe thôi đã thấy đậm chất đầu ...
Thấy cũng cần xem lại hoặc có gì đó gọi là xoa dịu niềm đâu cho bô lão chứ lâu năm chả lẽ lại này nọ với cơ sở ^^

• Like

Wsky554

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/5/23
Chủ đề
6
32
69
Bạc Liêu
0 ₿
Cơ sở kiểm tra xác minh kỹ thật!
Giống như đánh chuyên án, đủ tuần đủ tháng công bố kết quả.
Kkkk

Aiduong1987

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/8/22
Chủ đề
0
43
28
0 ₿
Chắc sẽ sớm có kết quả và phần quà hợp lý thôi bác à. Cơ sở uy tín mà ^^. Mà chờ đợi vậy khi nhận quà mình mới hứng ... Chứ :2onion18:

• Like

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
49
437
417
0 ₿
Xin chào anh Wsky554 cùng toàn thể các anh trai đã và đang đọc bài viết này.
Em xin tự giới thiệu em là người đại diện hợp pháp cho cơ sở massage Dubai Luxury Cần Thơ.
Dạ ngay sau khi nhận được bài viết của anh Wsky544 em lập tức nhờ bạn Hạnh Hạnh họp nội bộ hỏi rõ sự tình thì bạn locker đã nhận trách nhiệm về mình và cũng đã tự kiểm điểm bằng việc bạn ấy đã đề xuất rút lui vì một lý do nào đó!
Về bạn Ktv 68 thì cũng hiểu làm như vậy khách sẽ không vui đã nhận biên bản xử phạt và hứa sẽ làm tốt hơn. Vì đây là cơ hội Cuối Cùng.

Sẵn đây em cũng muốn chia sẽ đôi điều.
Làm ăn dựa trên uy tín làm đầu nay cơ sở thực sự sai với anh em rất lấy làm tiếc và không muốn anh phải thiệt thòi.

Nên nếu anh Wsky544 cảm thông được cho em út và thứ lỗi cho các em nó lần này.

Em xin phép đặt tên nick anh vào danh sách khách hàng cao cấp của hệ thống dubai Sài Gòn - Cần Thơ với trãi nghiệm 6 tháng chơi bức gân tại hệ thống Dubai (tất cả các cơ sở) không cần lo ngại về vé và giá vé.
(Trong thời gian chơi nếu có bất cứ ai phiền hà hoặc có những hành vi, cử chỉ và lời nói không đúng mực với anh thì xác định với em)

Tốt xấu anh cứ comment công khai để em biết mà chỉnh sửa kịp thời.

Mong có những người chịu lên tiếng như anh để Dubai có thể hoàn thiện hơn xứng đáng là một sân chơi an toàn chất lượng và đúng với mong đợi của các anh em đồng dâm ạ.

Lời cuối em cũng muốn thông báo đến các anh rằng hiện tại tất cả cơ sở Dubai Cần Thơ do bạn Hạnh Hạnh chăm sóc.
Xem như một làn gió mới sẽ hiểu tâm ý các anh hơn và có thể chỉ đạo các em út một cách sát sườn hơn sẽ chăm sóc cơ sở tỉ mỉ hơn sạch sẽ và ngăn nắp hơn.
Mong các anh chỉ bảo thêm nếu có điều chi sơ xuất ạ.

Kính chúc các Chú Bác các Anh Em ở Cần Thơ cũng như du lịch đến Cần Thơ đang xem bài viết này thật nhiều sức khỏe đón một giáng sinh an lành và ấm áp bên các em út của em nhé hihihihi
Dubai Luxury!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.