Noel Cần Thơ Lần đầu tuột cảm xúc sau nhiều lần ủng hộ Dubai

Lượt xem: 1,199

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đại Phong

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/10/22
Chủ đề
0
13
6
0 ₿
Tư vấn viên nữa. Bữa rõ mình hỏi bé trắng ko thì bảo trắng nhưng ai đi r cũng biết bé 68 da ngâm

• Like
Điểm cảm xúc: Aiduong1987

Aiduong1987

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/8/22
Chủ đề
0
43
28
0 ₿
Kaka ngâm chút cũng được mà bác ^^. Miễn cơ sở cam kết giờ phục vụ tận tình không công nghiệp là tuyệt vời với anh em mình rồi ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Wsky554

Đau Em

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
12
58
45
0 ₿
Cơ sở đã giải quyết rất có tâm, rất thỏa đáng, đúng là đẳng cấp có khác
Bác @Wsky554 nằm trong dách sách VIP của cơ sở là tuyệt vời rồi, được ăn chơi 6 tháng không lo về vé nữa thì trên cả tuyệt vời, bác là nhất
:ami-(15)::ami-(15):

• Like

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
49
437
417
0 ₿
Làn da trắng hay ngâm cho dù nhìn hình cũng khó biết lắm ạ, cảm nhận của các anh lại khác nhau nữa nè, lúc này phải sờ tận tay day tận..... thì mới biết được hihi. Các anh iu muốn biết trắng hay ngâm mịn màng hay mềm mại thì qua Dubai Cần Thơ làm thố yến chưng rồi chúng em thủ thỉ cho nghe nè. hihi

Với tinh thần hợp tác và xử lý triệt để, Dubai Cần Thơ cũng đã có phản hồi đầy đủ với anh @Wsky544, để tránh câu chuyện đi quá xa làm mất không khí vui vẻ gắn kết của congdongmassage, Dubai Cần Thơ xin phép Mod được khép lại câu chuyện ở đây ạ.

Mọi thắc mắc hoặc cần tư vấn xin các anh iu vui lòng inbox trực tiếp cho Hạnh Hạnh nha
Dubai Cần Thơ xin mến chúc cả nhà mình một mùa Noel thật ấm áp và đê mê nồng nàn ạ

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,149
2,287
1,324 ₿
Chủ topic và cơ sở Dubai đã đạt được sự thống nhất trong sự việc này. LAK sẽ khoá topic tại đây, chúc anh em Noel vui vẻ

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.