Q.7 Lần Trở Lại đầy tinh túy với bé mới 65 Windy2

Lượt xem: 903

Tập Sự Viên

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
18
83
81
0 ₿
Lâu chưa ghé windy2 nay có dịp ghé trúng lúc vừa vào thấy bé 65 vừa đưa khách xuống, hỏi lễ tân thì được biết bé mới vào, tui vội book ngay cái 2 shot cho lâu lâu tý, xong ra ngồi nghỉ tầm 15ph để làm tô mỳ lát lên chiến đấu với bé.

KTV 65: dáng cao 1m6, face xinh nhưng rất dâm nha, chiều chuộng mọi nhu cầu
V1: to, bóp sướng tay
V2: hơi múp tý
V3: săn chắc
V4: nước nôi đầm đìa
:8onion38::8onion38:
Vừa vào gặp bé thì không thể tin vào mắt mình được, xinh xắn, tim tui cũng bắt đầu đập mạnh hơn, không còn kiểm soát được nữa, bắt đầu 2 đứa đi vào bồn cùng nhau mơn mớn lại những cảm giác và rồi bé bất chợt đè tui ra dùng đôi môi bé đi thăm dò khắp cơ thể , bầu ngực to của bé mang lại cảm giác sung sướng nhất khi bé trườn cạ cạ trong bồn mà tui chỉ biết là phê pha. Gương mặt dâm và đôi môi ấm áp của em, mút lấy cây kem không bao giờ tan mà như môt đam mê tui mân mê cặp ngực em rồi lòn tay xuống khám phá cô bé, phải nói vẫn sướng như ngày nào. out phát đầu mà đã thấy nó sướng lắm rồi. bé làm tui hứng qua nên bắn hơi mạnh.

Lên giường phần đấm bóp cực tuyệt, nhỏ nhỏ con chứ đấm có lực nhiều, thêm cái 2 đứa hợp cạ nên nói chuyện khá là thoải mái . Trong lúc đang tận hưởng cái sự chăm sóc của em thì bắt đầu em triển phần da chạm da. úi tời ơi, nó đã kỹ năng em nâng lên một tầm cao mới, cứ vuốt , lướt, trườn, rồi rê cặp ngực đi du lịch khắp chỗ xong lâu lâu còn cắn yêu phát nó nổi da gà. xoay lại chỉ biết vào bài liền , ôm lấy em mút cặp cam cho đã rồi cô bé em đã như được kích thích thêm nó ướt át nhiều à. đưa tay vao mà nước không, tui sờ em một hồi rồi bắt đầu em xoay lại bj với thế 69 . bóp cặp mông em mà đã hứng lên rồi , tiếp tục là màn bj lút cán của em nghe mà nó sướng phết. Lần này thì em như rút sạch tinh của tui không cho tý nào để lại. sướng lần 2 , thêm cảm giác được ôm em một hồi rồi tâm sự cùng em đến lúc em đưa ra tắm lại cũng không thiếu cái trò nghịch thằng nhóc quen thuộc.

Tic tip =1tr8 . thiếu ly chà chữa cho em nữa hehe:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41: