Q.7 Lần trở lại thảm hại cùng 88 Phát Tiến

Lượt xem: 714

Tăng A Ngưu

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
72
59
0 ₿
Sau thời gian bôn ba với công việc, nay có dịp đi ngang thấy Phát Tiến thay da đổi thịt, lên diễn đàn khảo sát ngay và liền, đúng là khác biệt hoàn toàn so với trước, mấy em cũng khá xinh tươi, ngắm mấy em 1 chút rồi suy nghĩ 5p, quyết định đến xem có gì mới là.

Đến gửi xe và cảm giác không còn lo sợ như trước, nhìn giống massage cỏ, sợ sụp hầm không dám vào, bây giờ cơ sở rộng rãi, sang trọng mang lại cảm giác thiện cảm hơn, nhân viên cũng thay đổi toàn bộ, từ cách giao tiếp đến phục vụ ân cần, nhiệt tình (+1đ), làm thủ tục xong phục vụ dẫn lên phòng.

Mình ngồi đợi chừng 5-10p là em số 88 đã bước vào . Ngoại hình khá là ấn tượng với em : mặt xinh , da trắng , cao vừa với mình nói chung là quá tuyệt ^^
Em nở nụ cười tươi chào anh ^^
Mình ngồi nc với em chừng 10p rồi em thoát y đi để em tắm cho
Em tắm rất kỹ càng và luôn hỏi nước có nóng hem , vì sợ mình bị phỏng . Trong lúc bé tắm cho mình , đôi bồng đảo cứ nhấp nhô trước mặt mình làm mình rạo rực hẳn ra, nhưng không kiềm chế được, đành phải thưởng thức thôi
Tắm xong bé mát xa đầu cho mình trước để giải toả căng thẳng trước rồi mới bắt đầu thư giãn thăng hoa sau
Bé mát xa khoẻ rất có lực . Mình dân tập võ nên rất khoái làm mạnh mẽ như vại
Rồi bé âu yếm nói mình , để dùng dầu nuru đi thái cho anh nhoa, nghe đến đây là thấy thơm phức roài
Cảm giác được đôi bồng đảo trượt tới trượt lui đã lắm mí bác ôi , đi rất kỹ từng góc ngách , từng đường lưỡi điêu luyện ấm áp , kèm theo âm thanh Dolby JAV làm cho thằng em thổn thức , từ dưới lên đến vai rồi bé liếm lỗ tai , 1 cảm giác khoan khoái lạ lùng
Bé lật mình lại , tiếp tục đổ dầu lên người mình , được ngắm nhìn tấm thân ngọc ngà của bé , quá đã
Rồi em tiếp tục thưởng thức độ nồng ấm khi bé BJ . Bé vừa BJ vừa lick ti mình , như có dòng điện chạy khắp người . sau vài phút sung sướng , mình cũng được thăng hoa cảm xúc cùng bé .
Xong xuôi hết bé lấy trái cây cho e ăn ^^
Bé tiễn em ra về , mà quyến luyến ko rời
Thật là 1 buổi tối ấm áp

Đánh giá : Csvc 9₫
Ktv 88
Face: xinh, cao, da mịn màng
V1 vừa tay, bóp sướng thật, mình cảm nhận là hàng thật
V2 eo thon, ôm từ phía sau sướng gì đâu
V3 doggy chắc tới công chuyện
V4 nước khá nhiều

Tic: 1200k còn 600k code camapro
Tip: giá thị trường

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Tăng A Ngưu đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: Tăng A Ngưu