Noel Lâu ngày gặp lại bé 09

Lượt xem: 849

NHocz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/1/21
Chủ đề
1
33
3
26
Tp. Hồ Chí Minh
0 ₿
Hello mấy ní :)))
Lâu lâu quay lại diễn đàn, thì được 1 ông anh nói mày vô cmt post Noel lấy quà code đi ổng chỉ cho :))) cũng cmt ai ngờ cũng đc code kkk.
Mà cmt đại nghĩ chắc khó dính nên lấy code đại bên Dubai, mà ai ngờ trúng nhưng bận quá cũng tới ngày t3 sau khi lấy code mới đi đc.
Ăn cơm tắm rửa mua thì chạy tằng tằng qua bên đây để gặp bé :))) chắc cũng 2 năm r mới gặp lại bé yêu 09.
Mà ai ngờ bé cũng còn nhớ mình chứ :)))
Ngồi nói chuyện cả buổi, r leo vô bồn bé trà rửa sach sẽ làm cái thứ nhất. Mà nay đang bệnh, kêu bé làm lẹ để ra khỏi bồn, cũng ráng lắm mà cầm đc trong 5 phút thì phọt :)))) cái lưỡi bén vl chịu hổng nổi kkkk
Tắm ra thì thấy nóng nóng r, mà nóng trong người thiệt ( nghĩa đen cm nó luôn). Mình hỏi bé đấm bóp trc đi r làm cái nữa :))) Mà thấy cản cản kêu bé có dầu k cạo gió anh phát. Nằm cạo với bé massge đã lắm nha, đũ bài ok phêt. Lâu gặp lại tay nghề lên hẳn, mà thấy bệnh r nên thôi nghĩ khoe ra về mà bé kêu làm cái thứ 2 đi (giọng năn nỉ, dễ thương bà cố). Mình thấy long thể không ổn lắm, làm cái thứ 2 chắc chết nên kiếu khấc hện qua kì sau trả kkk
Mà cái miệng bả lanh lắm, 2 năm gặp lại mà nói nhứ gặp mơi hômm qua, 2 đứa kể chuyện ma hết mẹ thời gian ( ông nào ít nói thì kiếm bé, ok lắm nha )
Ra về sẵn đá tô mỳ bò trứng của quán, tối về ngủ ngon phết
Tui trải nghiệm hơi khác, mấy ông thông cảm kkk. Mà ai muôn về nhà ngủ ngon thì kêu mấy bé cạo gió chooo, thông huyệt, bảo đảm về ngủ bao ngon kkkk
Cảm ơn ad Itachi vá Dory vì tài trợ code

Vé: Code + up osen 2
Tick: Bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: CHYCH

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
301
199
Ho Chi Minh
0 ₿
có gì mà thông cảm hả trời, khỏe người, vui tâm trạng, sướng chym. Chúc mừng bác