Lâu rồi không ghé thăm massage Đào Nguyên - Phú Nhuận

Lượt xem: 32,619

Penalty

Bé Chưa Biết Gì
18/2/16
29
19
6
37
Mấy năm trước mình và thằng bạn chung cty là mối ruột ở Đào Nguyên. Nhưng giờ thằng bạn đã có gđ nên chỉ còn 1 mình 1 ngựa
Mấy tháng trước hay đi Đào Nguyên 1 mình, có 2 số mình thích nhất
- Số 17: không còn teen, nhưng mặt xinh, massage tốt, đúng giờ, thích hợp pác nào thích tâm sự về sự đời
- Số 09: Dâm vô đối, hj ngược, bịt lỗ nhị, bóc lốp thoải mái, thích hợp pác nào thích du lịch khám phá
Đây là 2 số mà mình thích, tùy tâm trạng mà yêu cầu
tic 150k, tip 200k là ok. Locker và giữ xe tùy tâm không bắt buộc
p/s: chống chỉ định số 10, 18 vì sẽ thất vọng

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • S Sư tử biển:
    Sẽ ghé ủng hộ cơ sở B04B04
  • HoangThien102 HoangThien102:
    Tk huynh đài có dịp sẽ thử.
  • Má Nobita Má Nobita:
    bé nào bên Kim Huy massage khỏe tốt vậy mấy bác
  • Linh xe ôm Linh xe ôm:
    7-29-11
  • duoi_uoi duoi_uoi:
    Anh nhìn được ô A-1 khác với các ô khác ,với con số dự đoán là 32, anh sẽ đến ngay cơ sở Windy Tân Phú
  • Yukimura Yukimura:
    Tháng 7 có chương trình gì mới không em.
  • Dory Dory:
    anh tham gia event nè.
  • Dory Dory:
  • Ốctieu Ốctieu:
    Hello anh em
  • Hibicus Hibicus:
    @Lục A Ka bac mod đi đầu mất rồi, em ngóng tin bác mỗi ngày đây
  • May0907 May0907:
    Anh nhìn thấy A-1 khác với các ô khác..số sự đoàn là 59 ,a đến ngay cơ sở ozawa quận 10
  • Yukimura Yukimura:
    Anh nhìn được ô A-1 khác với các ô khác ,với con số dự đoán là 169 , anh sẽ đến ngay cơ sở Kim Huy
  • Kubisung Kubisung:
    mấy bác vào bài viết comment kìa
  • B Bố Già 88:
    cho xin thông tin giá vé các loại dịch vụ
  • Lãng tử Miền Tây Lãng tử Miền Tây:
    cao nhân nào cho mình hỏi. Mình viết bài đăng lên gourp rivew hqa nay lên xem lại không tìm thấy là bị ai xoá kh sao vậy
  • nguulangthan nguulangthan:
    Ghé dubai Q1 chơi các bác, CSVC đây như cung điện
  • Professor Professor:
    @Lãng tử Miền Tây, chắc đang đc duyệt đó bác
  • deedee123 deedee123:
    alo bác @Lục A Ka check ib mình với
  • Hibicus Hibicus:
    @Lục A Ka bác ơi, em chờ tin inbox của bác kìa
  • iloveyou iloveyou:
    @Lục A Ka mong hồi âm từ bác
  • khanh0614 khanh0614:
    Mấy bác dự đoán event kinh vậy...lệch 1 số cũng hụt :))
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    đã trao điệp vụ cho các anh em nhé
  • hamhochoi01 hamhochoi01:
    Bác lục Hiển linh = ))

hoainam

Bé Thích Massage
    23/2/16
    131
    84
    31
    Phú Nhuận hình như có mỗi chổ này thì phải :p

QDTaurus

Bé Chưa Biết Gì
    11/6/16
    2
    0
    1
    32
    Em cũng ở gần đó. Hôm nào đi rủ em đi với nha. Đang tập tành hihi

chen

Bé Tập Massage
    31/10/15
    71
    19
    21
    Địa chỉ chỗ nào vậy bác
    chạy Đào Duy Anh (bên hông công viên Gia đinh) gặp ngã 3 PD Lưu; đứng ngay chốt đèn giao thông nhìn thẳng hẻm lớn trước mặt Dao Duy Anh là đường vô động bàn dâm.
    Chạy vô hẻm chừng 30m bên trái là thấy Dao Nguyên bên tay trái.
    Cách khác hỏi thiên hạ CA Q.PN trên Phan Đăng Lưu ở đâu đến đó chạy thêm 100m là thấy hẻm này (cùng bên đường).
    Chúc bác tìm ra con đường cách mạng

kedibui

Bé Tập Massage
    13/6/16
    89
    14
    11
    37
    chạy Đào Duy Anh (bên hông công viên Gia đinh) gặp ngã 3 PD Lưu; đứng ngay chốt đèn giao thông nhìn thẳng hẻm lớn trước mặt Dao Duy Anh là đường vô động bàn dâm.
    Cách khác hỏi thiên hạ CA Q.PN trên Phan Đăng Lưu ở đâu đến đó chạy thêm 100m là thấy hẻm này (cùng bên đường).
    động bán dâm hay động bàn dâm vậy bác. haha. nghe động ghê quá k biết trong đó có gì hot nữa k bác:p:p

chen

Bé Tập Massage
    31/10/15
    71
    19
    21
    động bán dâm hay động bàn dâm vậy bác. haha. nghe động ghê quá k biết trong đó có gì hot nữa k bác:p:p
    Sorry nha dong bàng dam mới dung
    Thay tro dường tăng lọt vô dong bàng to thì trong đó cũng như trong nay nhưng trong đó không dâm như trong này vì không có thư gian

kedibui

Bé Tập Massage
    13/6/16
    89
    14
    11
    37
    Sorry nha dong bàng dam mới dung
    Thay tro dường tăng lọt vô dong bàng to thì trong đó cũng như trong nay nhưng trong đó không dâm như trong này vì không có thư gian
    ở đó có nhìu trò vui lắm hay sao vậy bác :p:p

Mr Lonely

Bé Thích Massage
    15/2/15
    244
    66
    31
    Tưởng Đào Duy Anh cắt Hồ Văn Huê chứ bác?

Mr Lonely

Bé Thích Massage
    15/2/15
    244
    66
    31
    đúng rồi ha giờ mới nhớ. ĐDA hết đường là tới HVH mà ta. ĐDA có 1 khúc à bác CHEN troll nhau ghê @@ :eek::eek:
    Mình vừa tìm hiểu thì nó là hẻm đối diện Hồ Văn Huê giao với Hoàng Văn Thụ nhé. Chính xác nó là hẻm 159 Hoàng Văn Thụ.

• Like
    Reactions: kedibui

quy gia

Bé Tập Massage
    20/12/15
    106
    23
    21
    Mình vừa tìm hiểu thì nó là hẻm đối diện Hồ Văn Huê giao với Hoàng Văn Thụ nhé. Chính xác nó là hẻm 159 Hoàng Văn Thụ.
    Đúng đó bác chạy vô hẻm nhìn bên trái thấy bảng massage Đào Nguyên.
    Tic 150k,vip 300k chỉ hj ko có bj, csvc sạch sẽ, lâu rồi ko ghé ko biết có thay đổi gì ko? Ko biết em số 9 còn làm ko nữa,em này nhiều skill đúng như bác @Penalty nói.Một số đang check.
    Bịt lỗ nhị là em dùng dầu bôi lên tay ẽm rồi xoa lỗ nhị của mình đó bác,cũng nhột và phê lắm đó nhất là màn hj ngược .

chen

Bé Tập Massage
    31/10/15
    71
    19
    21
    đúng rồi ha giờ mới nhớ. ĐDA hết đường là tới HVH mà ta. ĐDA có 1 khúc à bác CHEN troll nhau ghê @@ :eek::eek:
    Tại hạ thành thật sorry chính xac la nga 3 ho văn huê va phan damg lưu. Nhưng bac nào theo cach 2 hoi duong mấy chú ca quan phu nhuan cumg ra hi hi cáo lỗi

chen

Bé Tập Massage
    31/10/15
    71
    19
    21
    Đúng đó bác chạy vô hẻm nhìn bên trái thấy bảng massage Đào Nguyên.
    Tic 150k,vip 300k chỉ hj ko có bj, csvc sạch sẽ, lâu rồi ko ghé ko biết có thay đổi gì ko? Ko biết em số 9 còn làm ko nữa,em này nhiều skill đúng như bác @Penalty nói.Một số đang check.
    Bịt lỗ nhị là em dùng dầu bôi lên tay ẽm rồi xoa lỗ nhị của mình đó bác,cũng nhột và phê lắm đó nhất là màn hj ngược .
    Ben minh long ng thượng hiền co be 29 cumg co chiêu này minh long bây giờ cung chủ boss mà tic mềm hơn nhiều may e ben boss giờ qua day ma vip mới bj

• Like
    Reactions: quy gia

kedibui

Bé Tập Massage
    13/6/16
    89
    14
    11
    37
    Ben minh long ng thượng hiền co be 29 cumg co chiêu này minh long bây giờ cung chủ boss mà tic mềm hơn nhiều may e ben boss giờ qua day ma vip mới bj
    ng thượng hiền q3 hã bác làm cho ae cái rp đi

Andy Ngo

Bé Thích Massage
    25/1/16
    400
    68
    31
    cách đi thì rất dễ thôi, từ đào duy anh quẹo phải sang HVH, chạy hết đường HVH sẽ gặp ngả 3 HVH - Hoàng Văn Thụ, nhìn đối diện là 1 con hẻm nhỏ, cứ chạy thẳng vào đấy, đi chừng 40-50m nhìn bên trái sẽ thấy MS Đào Nguyên

• Like
    Reactions: Vodanhct

Nuphero

Bé Tập Massage
    13/1/16
    121
    20
    21
    Mấy năm trước mình và thằng bạn chung cty là mối ruột ở Đào Nguyên. Nhưng giờ thằng bạn đã có gđ nên chỉ còn 1 mình 1 ngựa
    - Số 17: không còn teen, nhưng mặt xinh, massage tốt, đúng giờ, thích hợp pác nào thích tâm sự về sự đời
    - Số 09: Dâm vô đối, hj ngược, bịt lỗ nhị, bóc lốp thoải mái, thích hợp pác nào thích du lịch khám phá
    Em số 9, ba vòng thế nào vậy bác?

Nuphero

Bé Tập Massage
    13/1/16
    121
    20
    21
    Hôm trước đi số 09, em làm chán lắm bác. Nhan sắc cũng được nhưng công nghiệp nặng.
    Đào nguyên đi 3 lần, thất vọng cả 3 lần :(

Lonelyboy81

Massage Nghiệp Dư
    6/8/16
    579
    259
    66
    Spa thường hay spa mệt đó bác :v
    lúc trước nó là massage HJ như bao nhiêu tiệm massage đời đầu (nó nhiều khi còn lâu đời hơn cả Minh Tâm), chuyển thành spa thì ko biết thể loại gì, nhưng tui đoán vẫn HJ

Tắt ảnh nền