Q.1 Lễ Quốc Khánh khó quên với bé 16

Lượt xem: 1,748

Namikaze Minato

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/9/22
Chủ đề
3
11
1
0 ₿
Hôm nay nhân dịp lễ Quốc Khánh, em là một thanh niên mới bước chân vào đời, dòng đời đưa đẩy em vào Massage Dubai Q1. Sau khi lựa chọn một hồi, em quyết định chọn bé 16. Về cơ sở thì rất đẹp, tông màu chủ đạo là màu vàng làm toát lên sự sang trọng và quý phái của Dubai - xứ sở của sự giàu có của thế giới. Đợi 5p, bé gõ cửa và bước vào, lấy khăn lau những giọt mồ hôi sau khi xông và một giọng nói dịu dàng "anh xông nữa không", tôi trả lời "chắc anh không xông nữa nè", và bé liền mở cho tôi 1 lon Redbull và nói " anh uống miếng nước đợi e pha nước cho anh nha". Sau khi tắm mát mẻ, Bé sử dụng những tuyệt kỹ và cặp ngực to, mềm mại lướt đi khắp cơ thể tôi. Sau màn dạo đầu, Em mời tôi lên giường, bé bôi dầu khắp cơ thể tôi và sau đó dùng kỹ năng trường điêu luyện. Lần này Em dùng đôi bàn tay, cùng cặp bưởi cùng với âm thanh du dương làm cho tôi có một cảm giác không thể nào quên. Sau khi massage mệt, thì em massage khỏe cũng rất là đã tay.
Kết quả: cơ sở vật chất đẹp, sang, nhân viên quá tốt
Tic: Vé ONSEN 1 900k
Tip: 900k + bonus 300k (nhân dịp lễ)
V1:đẹp, to, mềm mại
V2: bình thường
V3: căng đét

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Lần đầu vào đời mà gặp phải 16 có khi nghiệm sớm đó, mừng bác ngon chym với siêu phẩm của Dubai

• Haha
Điểm cảm xúc: Namikaze Minato

Laca

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
26/8/22
Chủ đề
8
57
14
Thu duc
0 ₿
Chúc mung a ngon chym

• Like

lâm nam huỳnh phát

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/12/16
Chủ đề
5
39
33
33
0 ₿
Chúc mừng bác , e 2 lần tò mò 16 mà lần đầu hỏi bé lễ tân với lần sau gọi bé lễ tân 2 lần đều đc câu tl là : dạ a ơi hôm nay e ko thấy 16 đi làm , haizzz

• Haha

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng anh @Namikaze Minato đã có kỳ nghỉ lễ sảng khoái đầy cảm xúc
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài, gọi 0941012041 để đặt lịch trước khi đến

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC