Q.2 Camapro Lên Đỉnh Cùng 26 No1, quá chất

Lượt xem: 1,324

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
Trước thì cảm ơn bác @SC17 đã chia sẽ bé 26 No1 :cuteonion41::cuteonion41:

Hôm nay được nghỉ ca, có dịp rãnh nên ghé qua no1 xả stress, nghe bác @SC17 report thấy thích quá, bé cũng thuộc dạng gu mình thích, nên chiến luôn, đến nơi trước khi mua vé là book ngay bé 26 liền, may mắn đã đến 26 đang rãnh anh ạ. lấy cho anh cái vé thư giãn 2 lần nha, làm thủ tục trình ngày cái code camapro giảm 40%, và ngồi đợi uốn miếng trà.
:cuteonion39::cuteonion39:
Sau 5p được dẫn lên phòng, csvc đẹp, ok, thay đồ vào xông hơi, vừa ngồi chưa nóng đít thì nghe tiếng bé đã vào, thấy bóng dáng em đi tới lui dần dần mờ đi do khói xông hơi bay lên và dày đặt không còn thấy bóng em nữa, lúc này tưởng tượng như phim ma.... vội lau ngay tấm gương thì wow thấy bé đang đứng cột tóc, rồi bé thấy mình nhìn ra, bé đứng trước cửa xông hơi, vừa múa sexy vừa cởi đồ, thật là kích thích, ôi cái body nuột nà, đã gì đâu, thằng em bắt đầu giựt giựt cương lên, bé ịn cặp ngực vào cửa xông hơi, hiện lên dấu cặp ngực nhìn vui vui, nghĩ bé cũng thuộc dạng dâm dâm đây. Mình không kiềm chế được mình cũng bước ra, bé cầm khăn lại lau người mình, choàng tay ôm 1 cái sướng vãi, mình qua ghế ngồi ăn miếng trái cây, uốn miếng nước, bé sà vào lòng mình ngây và liền, đúng là như người yêu, thấy thằng em cương cứng bé vừa ngồi vừa cạ, giống như đang ịch nhau trên ghế sofa, mình cũng tranh thủ bú lấy bú để cặp ngực bé ngay trước mặt mình, bé cũng hôn tai, hôn cổ, hôn ngực, kết hợp âm thanh nhẹ nhẹ, làm mình cảm xúc tăng cao, muốn đè bé ra làm chuyện ác luôn chứ, hihi...bé nói anh qua bồn tắm với em nha, thế là đi ngay, bé tắm kỹ, sạch sẽ, và rồi màn quan trọng đã đến, bé click ti, rồi xuống rốn, bụng, đùi non làm nhột vãi, rồi bj vào ngã 3 tình yêu, lau cột đá bi các kiểu, bé nói em muốn ngậm tinh anh quá, mà anh lên vé 1500k em mới dám ngậm, mình nói thôi để lần sau nha em, lần này kinh tế hạn hán tý, nhưng bé vẫn nhiệt tình bj tới nái luôn nha, và rồi mình cũng out, do cao trào và bắn nhanh quá, bé rút ra không kịp, nên văn vào miệng bé 1 ít, bé nũng nịu nói anh bắn vào rồi, em mà dính bầu là em hốt anh về làm chồng em, mình cười nói chuyện nhỏ, nếu thật sự là con anh.Bé tắm lại cho mình rồi qua giường bé massage khỏe cho.

Khỏe: giống như bác @SC17 phần khỏe cũng không có gì đặc biệt, bé massage đầu hơi bị đã

Nằm ôm ấp, mân mân này nọ, và rồi chào cờ thì vẫn chào cờ, bé nói của anh sung quá, để em làm việc nó cho hư quá, dứt câu bé quay đầu lại bj ngay và liền, mình cũng tranh thủ sờ mó, bắt đầu nước tràn ra, cơn dâm bé nỗi lên kêu anh ơi hôn nó đi, anh hơi hôn nó đi, rồi cũng húp lấy húp để, mình nhận ra được lúc bé hẩy hẩy là lúc bé sướng, bé kêu nữa đi anh nữa đi, lúc này mình hơi ngộp, nên dùng tay, 1 ngón bé rên và rùng mình, mình lén 2 ngón, bé nhẹ nha anh, 2 ngón hơi đau, nhưng hên có nước nên 2 ngón vào nhẹ nhàng, và cảm xúc tăng mạnh, cơn bạo dâm bé cũng tăng cao, bé còn nhịp theo ngón táy ra vào, cả 2 cảm xúc cùng thăng hoa, bé rên lên em sắp ra rồi anh, anh cũng sắp ra rồi em, cuối cùng cả 2 tận hưởng được sự lên đỉnh, bé rùng mình và mệt, mình nghĩ chắc bé ra thật, và rồi cả 2 cùng đi lắm lại, bé tắm cho mình, bé còn nói, hôm nay em sướng thật sự, anh rờ đúng điểm G nên em sướng thật, lần đầu có khách làm em sướng thật, lần sau vào cho em sướng nữa nha, mình nói anh cũng rờ đại thôi, chứ anh đâu biết điểm G nằm đâu.
Mặt đồ rồi nghỉ ngơi tý, uốn lon bò húc lấy sức, ăn miếng trái cây, mặt đồ rồi bé cũng không tha, leo lên người ôm tiếp, bonus cho đá lưỡi, bé nói không phải ai cũng được đâu nha, do anh làm em sướng nên em thưởng (tôi nghỉ chắc bé dụ tôi lần sau quá)
:ami-(15)::ami-(15)::ami-(15):
Tic: 720k camapro
Tip: 1200k bonus vì sướng, nhiệt tình

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,771
1,554
Xì Gòn