Lên mây với e 25 Dubai Gò vấp

Lượt xem: 11,987

tuanpro0805

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/17
Chủ đề
2
41
16
34
0 ₿
Chào các bác,số là hwa nghỉ lễ ko có đi đâu chơi nằm nhà bấm dt,lướt lên diễn đàn thì thấy mod Deadpool X đăng cho code free Vip Thái,trc giờ chưa có may mắn nhận dc,cũng nhắn thử xem sao bit đâu nay hên,đến 4h chiều nhận dc tin của mod gửi cho cái code Thái tại Dubai Gò vấp,thế là hí hửng xách xe qua check liền cho nóng.
Đến nơi ấn tượng đầu tiên là nơi để xe dưới hầm kín đáo,lên quầy check code,1 bạn nam giới thiệu có gói sexy mời a đi thử,tắm chung với bé.Mình mới hỏi chỉ tắm chung thui à,bạn đó nói e nó sẽ nude 100% kể cả lúc massage thư giản,nghe thế thấy đã rùi.Bù thêm 350k nữa đi gói này thử.Yêu cầu e 25 nghe các bác đi trc nói e dễ thương nên đi thử xem sao.Đc locker dẫn lên phòng,kêu mình vào xông hơi lát e út lên.Xông hơi dc 10p e ấy lên,nóng wa nên mình cũng ra.Ấn tượng đầu tiên là e rất hay cười,mà cười rất duyên.E ấy mặc cái áo mỏng chỉ cột dây ngang bụng thui giống áo ngủ ấy,nhìn sexy lắm.Ngồi chút cho ráo mồ hôi rùi vào tắm với e.Đến khúc hay rùi các bác.:D:p.
E cởi đồ nude 100% bước vào bồn,mình chọc e e tắm cho a rùi để a tắm lại cho e nha,e cười nói:"dạ a với e tắm cho nhau vậy mới vui".E tắm cho mình xong mình cũng lấy xà bông tắm cho e.Mình vừa tắm vừa xoa vú e,tắm lun bím của e.Lúc này chịu ko nổi nữa rùi ôm hôn e thắm thiết,sờ mó khắp cơ thể nuột nà của e,e cũng nhiệt tình đáp lại bg những tiếng rên khẽ.Cỡ 10p sau cũng ra khỏi bồn lên giường để e massage.Lúc này e chỉ quấn khăn để massage khoẻ cho mình chứ ko có mặc đồ lại nha.
Massage khoẻ e làm có lực,đấm bóp rất đã,e làm cũng cỡ 20p.Xong đến phần mệt,e cởi khăn ra,đổ sữa dưỡng thể lên người mình,mát lạnh j đâu.E bắt đầu dùng ngực chà khắp cơ thể mình,từ dưới chân,đến mông rùi đến lưng mình,chà tới đâu phê tới đó.E liếm lỗ tai mình,hun cổ mình.Mình phê wa quay lại nhìn e,e thấy vậy liền chủ động đá lưỡi với mình,nó đã j đâu ấy các bác.Xong rùi cũng quay người lại,lúc này mới thấy e xinh quá,xinh nhất là nụ cười của e.E cũng dùng ngực trườn từ trên xg dưới,chà thg nhỏ của mình lúc này nó dựng đứng biểu tình dữ lắm.Mình nói e nằm lên đây cho a hôn e,e vui vẻ nằm trên ng mình.E với mình hôn nhau,đá lưỡi dữ dội,mình hôn vú e.Đến khúc này mới đã nè các bác,e sướng wa hay sao mà e lấy bướm của e ấy chà mạnh lên thg nhỏ của e,chà trực tiếp lun nha chứ ko phải lấy khăn che lên đâu.Mẹ bà lúc đó chỉ mún bùng nổ thôi các bác,chẳng lẽ đè e ra Xx lun,phê wa mà.Nhưng cũng phải kiềm lại,e cúi xuống bj cho mình,mình nói e quay thế 69 nhé,e cười nói:"e ngại quá ah" nhưng cũng vui vẻ quay ng lại.E bj cho mình,mình thì hun bướm e,do nãy mình đã tắm bướm e sạch rùi nên ko ngại.Bướm e cạo lông rùi nên hun đã lắm,mình liếm bướm e e gồng mình lại rên khẽ,e càng bj thg e mình mạnh hơn.Cứ thế 2 đứa quấn lấy nhau mình chịu hết nổi thế là bắn ra xối xả,xíu nữa là vào miệng e(phải chi e có CIA nữa thì 10/10 rùi).Xong xuôi ra cho e tắm lại rùi lên giường cho e massage đầu.Nc với e chút cũng hết giờ.
Đánh giá:
  • CSVC:8/10 Nhân viên phục vụ tốt,nhiệt tình.Chỉ có điều máy lạnh lâu lạnh wa gần về rùi mới lạnh.
  • KTV:25 e tên Quyên xinh,dễ thương.Điểm đặc biệt của e ấy là lun cười mà cười rất đẹp,tạo cảm tình khi lần đầu gặp
  • V1:Cam,còn săn chắc,hun sướng
  • V2:E ko phải mình dây cũng ko phải mập,dạng có da có thịt ôm rất đã
  • V3: to tròn,đây là ưu thế của e,bóp mông e rất đã
  • V4: nhỏ khít,e cạo lông sạch sẽ nên vét máng rất sướng,có điều do bướm e nhỏ nên đừng chọt tay vào e ấy đau.
Tổng cộng: tic 350k(kèm theo code thái)=700k
tip 1000k(xin lỗi các bác ko phải e phá giá đâu,do chỉ còn 2 tờ 500k thui,với lại e nhiệt tình chiều mình nên thấy tip vậy cũng xứng đáng cho e.
Hết tiền lẻ nên ko tip cho locker với giữ xe dc,hẹn lần sau
Cuối cùng cám ơn ad Deadpool X rất nhiều vì đã cho mình 1 cảm giác tuyệt vời mà trc jo đi massage cũng nhìu mà chưa có.Mình lần đầu viết bài có sai sót gì ae chỉ bảo nhau nhé.Cám ơn ae đã đọc( ko ngờ mình viết dài vậy:D)

Dwolf

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/4/18
Chủ đề
0
20
5
34
0 ₿
Ôi đã quá bác nhỉ, hôm trước miss cái hẹn ở đây tiếc quá..

Kelbj

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/9/15
Chủ đề
0
126
1
30
0 ₿
mừng bác ngon trym bữa nào phải ghé qa thử gói này mới đc :D:D

tuanpro0805

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/17
Chủ đề
2
41
16
34
0 ₿
Bác tip bg vé dc mà,do bữa đó mình còn 2 tờ 500k nên đưa bé lun,thấy e nó nhiệt tình chiều chuộng mình nên cũng ko tiếc.Mình cũng ko giàu có j đâu,đi gói này lâu lâu đi chứ đi hoài nghèo lun.

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
Gói sexy nghe hấp dẫn quá. Giờ e mới biết có luôn

hunxu

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/8/17
Chủ đề
0
48
4
32
0 ₿
Mới đi về xong, ở đây hết vụ tắm này rồi nha

AnonymousK

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/10/18
Chủ đề
1
8
1
31
0 ₿
hôm mình có hỏi thì hình như có gói thái 400 super thái 700 . vậy gói sexy là gói nào pro ^^ tic hình như phải = giá vé phải ko ạ

tuanpro0805

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/17
Chủ đề
2
41
16
34
0 ₿
Bên đây ko còn gói sexy nữa nha các bác,gói này dẹp lâu rùi.Mình có bít 1 chỗ giống gói này,cũng 700k tắm chung massage e nó nude 100% lun,quán ở Q3.Bác nào cần thì inbox mình.

tuongkd2

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/7/17
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
inbox mình nha Bác. Tks Bác