Phú Nhuận Linh Cherry số 38 nhẹ nhàng tình cảm

Lượt xem: 5,900

dinhlinh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/11/16
Chủ đề
4
29
11
36
0 ₿
Tui ít khi review lắm. Nhưng bé này cho cảm giác hợp gu nên tui vào viết ít dòng cho bé.

Tui đi hôm thứ 4 vừa rồi. Trưa hơn 12h nắng nóng. Đi vào hỏi massage thì được anh nhân viên dẫn vào phòng bên trong. Ghế ngồi chờ rất đẹp. Phòng còn treo bức ảnh nude nghệ thuật làm mình thêm hứng. Được giới thiệu về giá phòng và các gói. Mình có đọc review nên chọn phòng 800 luôn (giảm còn 600) cho rộng rãi. Dịch vụ thì chọn gói 1 triệu cho hai nháy và có tắm chung.

Chọn theo các số được review thì không có bé nào làm ca hiện tại. Nên nhờ anh nhân viên chọn theo gu của mình là nhẹ nhàng tình cảm. Ảnh chỉ số 38 và mình chốt luôn.

Sau khi thanh toán thì lên phòng. Có thang máy. Phòng rộng rãi. Mọi cơ sở vật chất đều sạch sẽ và có cảm giác còn mới. Phòng xông hơi khô và ướt. Có bồn cầu và bồn rửa tay. Bồn tắm riêng và bồn sục bằng gỗ riêng. Giường thì hình tròn đủ to cho mình hoạt động.

Thay đồ rồi ngồi chờ thì anh ấy dẫn bé lên. Còn có nói thêm là mình được đổi nếu không ưng. Nhưng bé bước vào với chiếc váy ngắn, đôi chân đẹp tuyệt làm mình không chờ được nữa. Ok vào đi em. À bé khóa cửa phòng luôn nhé.

Đùi bé to vừa nhưng săn và căng tròn. Đùi thon dần xuống cẳng chân. Bé cao tầm 1,63-1,65m. Nhưng chân nhìn dài đẹp lắm.

Mình vào xong hơi. Bé chuẩn bị nước và cởi bộ đồ thủy thủy ra. Chỉ chừa quần áo lót.
Mình chờ không nổi đành ra khỏi phòng xông hơi. Mình ngồi ghế, bé ngồi lên đùi. Âu yếm các kiểu con đà điểu. Rồi vào bồn làm một nháy. Massage khỏe xong ôm nhau một lúc rồi làm nháy nữa.

Điều gì khác biệt mà mình thích ở bé 38 này. Đó là bé rất chiều chuộng, trong giới hạn. Gu mình thích nhẹ nhàng tình cảm và thích cháo lưỡi. Bé có luôn. Lúc nằm ôm bé cho mình hôn và khám phá cơ thể bé. Kiểu như mình đang được làm tình với người yêu vậy.

Ngoài ra kỹ năng BJ của bé rất khéo. Êm và điêu luyện. Không hề gây đau. Tay bé cũng tương đối mềm mại nên HJ cũng thích luôn. Vừa HJ vừa cháo lưỡi phê thôi rồi.

Có dịp sẽ quay lại gặp bé.

• Like
Điểm cảm xúc: anhql

dinhlinh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/11/16
Chủ đề
4
29
11
36
0 ₿
Quên mô tả thêm. Mặt bé cũng khá xinh và ưa nhìn nhé. Người miền tây. Vòng 1 thì dạng vừa tay nếu ông nào tay nhỏ, hơi mềm. Eo đồng hồ cát. Bờ mông thì to thôi rồi. Nhìn từ lưng xuống đúng nghĩa mông trái tim. Tưởng tượng cảnh doggy là chịu không nổi luôn.

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
92
54
113
0 ₿
Linh cherry này bị cái marketing với PR kém quá, không có *** *** hay zalo nên muốn tham khảo csvc mà không biết xem ở đâu