Q.1 Lúa về là quẩy cùng 104

Lượt xem: 224

boy dại gái

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
4
31
15
0 ₿
Giữa tháng lụm lúa ứng lương trước đi nhậu cái cho có động lực cày cuốc đến cuối tháng. Lập team 5 anh em trên một chiếc xe xanh phi qua 135 gọi cho qly L lên phòng VIP3 yêu dấu. Sau hồi hát hò cũng đến lúc tranh thủ ghé 41 xã đạn trước khi về nhà.
Ghé qua thăm bé tư cái cho đỡ nhớ . Lần này sương sương vé onsen 1 thôi chủ yếu vào tâm sự chứ đạn được bị gấu vắt hết trơn .
Nay cuối tuần mà có book trước nên lên phòng luôn, nhìn mấy anh hàn quốc vào ngồi đợi trong khi mình đi lên như một vị thần thiệt là hãnh diện. Vừa vào phòng là chui vô xông liền , như cá gắp nước ngồi mồ hôi tuôn như tắm nó đã cực kỳ cho đến lúc bé vào thì thôi ra thôi. Vẫn cảm giác gặp bé nó gần khó tả, bé lại lau người nói chuyện hỏi thăm vài câu mà tui như muốn gục ngã, bé thấy tui mệt mệt bảo nằm để bé đấm bóp trước cho khỏe rồi hảy vào tắm, quá hợp lý luôn.
Massage khỏe trước bé xoa bóp từ nhẹ nhàng xong đến lúc tui nằm sấp lại bé ấn khá có lực người cảm giác thấm thấm , bé đấm phải tầm 20ph chứ không ít đâu, vừa đấm vừa tâm sự nên tui tỉnh luôn. Sau khi ổn áp rồi thì vào tắm cùng bé.
Onsen lần này cảm giác nó khác lạ lắm, tui nằm vào bé áp cặp ngực lên hôn nhẹ lên tai tui rồi đi đường lưỡi kéo xuống đến thằng nhóc làm tui thấy rợn người , mắt lúc này mở như đèn pha với cái màn trong bồn này thế là tui kéo bé lên hôn lấy hôn để, cặp ngực vừa mềm mêm bú mút phê lòi đến cô bé thì sờ thôi đã thấy kích thích thằng nhóc quá rồi. Bé cũng thích kểu tương tác nhẹ nhàng rồi bắt đầu bướm bé ri rỉ nước bé kéo tui lên giường và tui cuốn theo cơn hứng lên ôm quần lấy bé, sau hôi chăm sóc bé thì đến lúc bé đè tui nằm xuống tra tấn tui, ui nó đã nó phê không tưởng. Nằm ngữa ra ôm lấy bé hôn hít hồi rồi bé xoay lại bj từng đợt từng đợt mà tui có say bao nhiêu giờ cũng phải tỉnh vươn cờ lên bắn tung tóe . Xong xuôi bé ôm tui một hồi làm con tim tui ấm áp lạ thường. Chắc vì lý do này mà tui luôn nhớ bé hihihi.
Giữa tháng vậy là quá đủ, vừa hát hò rồi xã tinh thêm cái tình cảm từ bé nữa, có sức cày tiếp cuối tháng rồi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã tin tưởng lựa chọn đặc khu và trải nghiệm cùng bé yêu 104 ạ, chúc huynh ngày đầu tuần thật nhiều sức khỏe ạ:2onion35: