Q.7 măm măm bé 06 loli

Lượt xem: 818

mr sói xám

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
26
9
0 ₿
nay được sếp khen với thưởng nóng do làm tốt được cái biết nịnh nên thưởng chồng thưởng , được kha khá tiền thì cũng kiếm nơi tiêu sài chứ không cũng chả biết làm gì , nghe phong phanh có bác trong văn phòng tám khen em 06 bên windy 2 thơm ngon ngọt nước cũng chui qua thám thính thử

qua đến nơi check code chọn bé xong thì tới khâu ngồi chờ chuẩn bị phòng rồi lướt diễn đàn hóng hớt , đang hóng vui thì mấy em cũng mời lên phòng .

Nhận phòng xong thì mọi thứ vẫn như cũ bên windy vẫn đảm bảo phòng ốc gọn gàng đầy đủ đồ dùng

ngâm bồn 5p thì bé bước vào thẩm qua cái vóc dáng nhỏ nhắn , khuôn mặt tuổi teen ưa nhìn bộ đồ ren mảnh đen lộ hở luôn 2 quả cam vừa phải không quá to ( gu mình v3 not v1 )

thân thiện chào hỏi , nắm tay cởi đồ cho ẻm vào tắm chung làn da của 2 cơ thể áp sát vào nhau với độ láng mịn trắng trẻo

Thì con cú cũng phải cúc cu dậy chào ngâm mình ôm ấp tềnh cởm bé cũng lấy tay xoa nhẹ đầu nhỏ mình tiện tay rê luôn 3 vòng thì V1 bé nhưng bù lại được quả eo thon với V3 cũng căng đoét say xưa tắm rửa xong xuôi mời mình ra giường triển luôn khâu massage mệt do cơn khát mình cũng tới cực đại

ôm áp nhau trên giường các khâu lick ti hôn trên dưới rõ ràng không máy móc ,được quả nuru chà vào thằng nhỏ cương mém đút vào kkk nhìn em trườn mà mặt dâm , phê pha như chơi được đồ ngon, kiềm chế được 1 xíu thì ẻm hj chậm rãi vào khâu bj mút mít từ tốn đến lút cán tay mình cũng không chịu yên khi bé vừa làm vừa rờ lăn tăn các chỗ của bé

khâu 69 diễn ra khi bé thấy căng cực quá từng chút từng chút mình cũng ăn nhẹ cái V4 được tém rất gọn nước nôi tuôn trào bé bj cho mình sướng nắc thêm cái không gian phòng và tiếng rên nhẹ nhẹ với chất giọng ngọt ngào thì con cú của mình cũng phải tắt điện với ẻm thế là cum luôn , phải nói bé rất tình cảm dắt mình vệ sinh lại còn nằm ôm tâm hự cho tới lúc hết giờ được thêm quả thơm má ngọt ngào kết thúc cho cuộc chơi đầy khoái lạc

nay mình đi vé super vip có code nên đc giảm còn 399
tip 900
tổng 1tr3