Cơ Sở Q.5 Massage - Big Bang

Lượt xem: 84,261

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
802
251
0 ₿
Dạ mấy a xin *** inbox riêng giúp e với ạ

Kietdu9999

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/10/23
Chủ đề
0
1
1
Tphcm
0 ₿
Đánh Giá cơ sở Vật chất BIGBANG ❤️
+ Không gian sang Trọng .
+ Phòng đẹp thì khỏi bàn rồi , sạch sẽ từ trong ra ngoài kể cả nhà vệ sinh
+ TV với với dàn loa bao sướng lun
Tui thuộc dạng đi chơi cũng nhiều nhưng phải nói là ở q5 Này theo tui đánh giá BIGBANG đạt Chuẩn : Ngon - Bổ - Rẻ
không chỉ riêng cơ sở VIP mà còn các anh phục vụ với a QLy tư vấn chăm sóc cho mình mọi thắc mắc lun
+ về các bé KTV bé nào cũng dth lịchsự sẵn đây cho mấy ae vài số luôn : 69 73 96 còn lại ae tự trải nghiệm nhé hi hi nói nhiều mất hay
Mời anh em đến cơ sở BIGBANG trải nghiệm nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
802
251
0 ₿
Dạ e cảm ơn a ạ

Nguyenminhngoc

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
8/11/23
Chủ đề
3
6
8
320 đoàn văn bơ p10 q4 hcm
0 ₿
Lâu ngày gặp lại nhungc người bạn cũ. Ăn nhậu xong thì cũng đến nơi cần đến. Tiện gần q5 nên ghé qua big bang maâsage lun. Vào trong thì cơ sở vc rất đẹp. Ngồi chơi uống trà 5 phút thì lên phòng. Thay đồ vào xông hơi tý thì nghe tiếng gõ cửa. Bước vào là 1 bé dáng nhon ko cao lắm nhưng cặp loa thì độ khủng khỏi bàn. Bước ra công hơi em lau khô người r vào tắm. Em tắm tất kĩ từng ngõ ngách dặc biệt là cậu nhỏ. Càng tắm thì nó càng cứng. Em cuối xuống hôn liếm nhẹ r làm bj thật tuyệt vời. Ko chịu nổi nữa sau mới 5p mình out ra vào miệng em . Mình cảm giác là đầy miệng lun ý. Xong lên giường nằm em massage mình ngủ quên lúc nào ko hay. Đến lúc hết h em kêu dậy nhẹ nhàng làm mình lưu luyến muốn làm cái nữa. Đúng vậy em hôn khắp người r típ tục bj . Out thêm cái thứ 2 làm mình mệt lả người. Thay đồ xong hai đứa ra tạm biệt nhau trong sự luyến tiếc. Hẹn sẽ gặp lại em cô nàng 22 nóng bỏng!!!!
Vé giảm còn 500
Tip 900
Hẹn gặp lại nhé!!!! Thank!!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20