Cơ Sở Q.5 Massage - Big Bang

Lượt xem: 82,624

_Cậu Ba_

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/1/24
Chủ đề
1
18
40
HCM
0 ₿
Hôm mình được ông anh giới thiệu qua BigBang đi củng nhìu nơi, nay có việc tiện đường gé cơ sở vật chất thì tuyệt vời.Điều đặc biệt hơn mình chọn trên ipad đại bé số 20 không ngờ lại hợp gu ngay từ lần đầu tiên, dáng người cao cao, da trắng giọng đầm ấm bé chìu mình như người yêu vừa bước vào cửa mình tưởng bé nhầm phòng vì ngoài xinh hơn rất nhìu trong ảnh.Từ massage khỏe tới mệt không từ nào tả được,bé có rất nhìu skill làm mình không thể chịu thêm giây phút nào được, nếu ae có gần thì hãy đến trải nghiệm 1 lần. Mình thì hẹn gặp lại bé 1 ngày không xa tại cơ sở.Chúc BigBang luôn luôn đông khách.

Muối Ớt

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/1/24
Chủ đề
1
2
2
Tphcm
0 ₿
Người gieo tương tư bởi mùi hương
Chuyện là hôm qa mình có đến trải nghiệm ở Big Bang quận 5 , cũng lâu lắm rồi không đụng tới Massa mas ơ đồ . Cũng như mọi lần trước mình bước vào với tâm trí giải toả áp lực hàng ngày của cuộc sống . Thì nhân viên ở đây có đưa cho mình chọn KTV lướt thì thấy Bé số 10 cũng na ná tuổi mình.
Không biết là tình cờ hay do số mình may mắn gặp được em , cái ấn tượng đầu tiên là EM RẤT THƠM , giọng nói thì nhẹ nhàng , dáng người thì nhỏ nhắn dễ thương nói chung về cái nhìn đầu tiên là em điểm 10 như số thứ tự của em vậy . Ngồi nói chuyện trao đổi một lát thì mình cảm giác gần gủi như là đã quen nhau từ trước .
Điểm cộng thêm của em ân cần chu đáo làm mình tưởng tượng như cặp đôi mới yêu :))) , không hối thúc , thực hiện đủ các bước từ xông hơi xông khô qa đến tắm ( 100% nude ) . Lúc xong việc thì e chủ động ngồi lại nói chuyện thì minh chợt nhận ra đã gần 2 tiếng lúc đó mình rat muốn book thêm 1 vé ở lại với em thêm 2h nữa :))) nhưng đã 3h mấy sáng nên phải đành về .
Một trãi nghiệm đáng nhớ và sẽ quay lại trong ngày không xa để ủng hộ cơ sở và gặp em .
À còn một điều nữa là không những chỉ mỗi bé số 10 mà các nhân viên ở đây cũng rất dễ thương nha .

Chốt hạ , điểm 9 cho chất lượng dịch vụ và điểm 10 dành cho Em

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
780
235
0 ₿
Cám ơn Anh trai đã ghé ủng hộ cơ sở và bé ạ. Có thời gian lại ghé bên Em chơi nhé A

phamvuong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/1/24
Chủ đề
1
16
18
HCM
0 ₿
Quá okay lun bác

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
780
235
0 ₿
Tết này bên Em mở xuyên tết và có rất nhiều phần quà, lì xì đang đợi các Anh Em. Các Anh Em sắp xếp tết ghé chơi ạ :6onion23: