Q.1 Camapro Massage Dubai Tân Định KTV 29

Lượt xem: 1,485

H20ooH20

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
5
55
16
0 ₿
Ăn cái tết hoành tráng xong chỉ đi hóng hớt với chém gió với anh em cho vui , đang set kèo với mấy anh em rủ đi hát hò mà ai cũng rén, người thì bảo đang kiểm tra đi rồi nó lại không quẩy, mà khu tân phú giờ căng vụ đó , từ mấy cái karaoke quẩy banh nóc giờ im re hết, thôi chui vào trung tâm q1, ghé chốn xưa bên võ thị sáu. Hát hò khí thế đến tầm 7h mỗi người một nơi, tui men theo con hẽm đâm qua luôn đến dubai tân định ngay gần luôn. lại ghế uống ly trà gừng , check inbox được cấp cái điệp vụ dubai tân định xin lúc 8h, sẵn tiện có bé 29 đang hot lắm yêu cầu luôn, trình code, được bảo chờ tầm 15ph bé sắp xong,pv hỏi anh có muốn lên xông hơi trước không ? quá hợp lý lên xông trước với có sẵn giườn nằm nghỉ ngơi cũng được. Lần đầu tiên đi mà được lên phòng trước để nghỉ ngơi . +1 cho dubai tân định.
Xông tầm 10 ph ra ngồi uống chai nước xong ngồi tý chuẩn bị vào xông tiếp thì tiếng gõ cữa bé bước vào.
Quánh giá liền. thích ngay từ cái nhìn đầu tiên. face dể thương. nhìn xuống tý thì cặp ngực khá to , bóp thử an toàn mềm mềm. em cũng kiểm tra tui luôn , kéo cái khăn ra , lấy cái khăn khác lau tui , lau đến thằng nhóc thì khiều khiều khiêu chiến. Nhưng người đang hơi men mà đâu dễ khiêu khích vậy, tui tự tin lại ghế ngồi để em lau người rồi bắt đầu tâm sự trong lúc chờ nước lên.
Onsen. Lúc này được ngâm mình trong nước ấm người nó đã làm sao , nhậu , hát hò lạnh người giờ được nở ra, kèm them một cô bé kế bên nữa đời nó nở hoa . Em tắm rữa kỹ, hỏi thăm các thứ, tui thì kg gội đầu do tối rồi, nên bù lại em giúp tui gội đầu dưới , công đoạn này phê lắm, vừa nằm dựa thành bồn vừa thả người để em bắt đầu chăm sóc, từng ly từng tý xoa bóp khăp người, nổi da gà với em, rồi đến thằng nhóc đang chào cờ em cũng hỏi thăm vuốt ve một hồi rồi em ngậm vào mút như một que kem sắp tan chảy , mút một hồi kha khá lâu em mới chịu buôn tha , ui may quá.
Lên giường massage khỏe. Vấn phong cách dubai, đấm bóp đá nóng đã , em ấn có lực nhiều. Người đang tê tê em ấn một hồi tỉnh táo người liền.
Massage mệt, bắt đầu em trườn thái, cặp ngực em lần này phát huy 100% công năng, kích thích mọi điểm đi qua, từ phê pha đến tê tái, hết cặp ngực đến con bướm xinh của em , như thay thế tấm bọt biển mà chà nuru tiếp tục, phải gọi phê kéo dài, từ sau ra trước , em làm khá chậm rãi, tui cũng từ từ khám phá con bướm xinh của em, đưa tay vào mà nó ấm ẩm, khá là bót, sờ thích lắm, nhè nhẹ đưa 1 ngón vào , nó đã đã, nước ri rỉ càng sờ càng kích thích hơn em bắt đầu bj , từ đầu khấc đến xuống 2 hòn bi em mút chùn chụt sau đó bắt đầu tấn công chính diện, phải cảm giác sao hàng mình nay to quá, em như phải mút từng chút mới hết được cây hàng, em chăm chỉ mút tui tận hưởng cảm giác được em chăm sóc mà đếncao trào em đẩy nhanh tiến độ để tui được bắn ra, phải gọi em có kinh nghiệm vụ khách nhậu vào lắm mới biết đưa khách lên 9 tầng mây là thế nào.
Rất tuyệt vời với em 29 . Qua đã và đúng là một số hot về kỹ thuật cũng như kinh nghiệm tại dubai tân định.
Cảm ơn @Lục A Ka tài trợ vé + 4x up onsen.. tip em 1tr cho sự hài lòng. Sắp tới phi thẳng vào gặp em đi vé 2 shot cho x2 sung sướng nhé.

Mi Mi

Tập Sự
Sứ Giả Dubai Tân Định
4/2/23
Chủ đề
0
34
8
27
quận 1, hồ chí minh city
0 ₿
Mi Mi cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cơ sở và trải nghiệm thành công cùng bé 29. Chú anh tuần mới nhiều năng lượng, thành công và may mắn anh nha!