Massage Khoẻ Massage Foot Như Ý - gặp bé Kiều ưng cái bụng

Lượt xem: 5,096

Jokerq10

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/8/22
Chủ đề
5
39
32
0 ₿
Dạo này mưa gió nhiều, đầu vai gáy mỏi thật anh em ạ! Được hôm khách ế, tiện nhớ bữa chủ cơ sở báo có nhân viên mới, nhìn sơ hình thấy mặt bầu bầu dễ thương liền boôk thử em xem sao.
Tới nơi thấy em ngồi dưới chờ rồi, ở ngoài xinh xắn hơn hình. Dáng nhỏ nhắn loli, tầm 45 ký. Em nó quê Đồng Tháp, trước có làm spa, xong nghỉ đi làm công ty nhưng chắc k hợp nên qua bên Như Ý làm. Em nó mới qua nên khách quen chưa nhiều, ngày 1-3 lượt khách, có hôm đc 1 lượt.
Về đấm bóp rất bài bản, bàn tay tuy nhỏ nhưng đấm bóp ấn huyệt rất lực, nhiều khi em nó bấm mà còn thấy đau cơ, nhưng như vậy mới đã.
Em nói chuyện nhẹ nhàng , lễ phép dễ thương, rất đáng để trải nghiệm nha anh em!
Anh em nào đã từng làm em Kiều rồi thì cho cái review xem ok k nhé.
Cảm ơn anh em đọc bài!

• Like
Điểm cảm xúc: saigoncoc

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Em Kiều có vuốt cao lên không bạn oi.
Bên Như Ý có mấy bé vuốt cao lên cũng phấn chấn tinh thần lắm

gambit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/18
Chủ đề
5
76
55
44
0 ₿
Như Ý là mối ruột của tui. Mấy năm trước dịch có rỉ tai được 1 bé làm ở ngoài rồi xoạc luôn giá 1tr. Tiếc là em đã bỏ cuộc chơi không liên lạc được nữa. Hiện tại thì chưa gù được em nào. Bác nào có info gì hấp dẫn ở đây thì ib xe pháo cho em nhé.

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bữa mình cũng gù dc 1 em bên spa kia.
Ẻm nói thu nhập 1 tháng em dư 50 củ.
Nên a bớt mở miệng rủ rê bằng tiền đi
Thế là đúng gu tình cảm. Nhưng phải mua quà.
Quá cha tiền.
Con gái thâm thạt

gambit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/18
Chủ đề
5
76
55
44
0 ₿
Nói thật với bác là mới đầu rủ rê em không đề cập tiền bạc. Em đi bé nhiều lần nên thành khách quen, rồi 1 lần gợi ý xem bé có đi dịch vụ ngoài không. Ai dè bé bật đèn xanh nên 2 bên chốt giá 1tr. Bất ngờ là bé cho z luôn. Chắc tại bé nó thích em kkk… Tiếc là số điện thoại không còn dùng nữa, zalo cũng huỷ, chắc là em nó đi lấy chồng, em không còn liên lạc được nữa. Chứ hồi trước em gặp bé mỗi tháng 3-4 lần.

• Wow

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nói tên đi mình ghé Như Ý Xin infoblaij giùm cho. Biết đâu ck cho đi làm massage khỏe lại. Vô 1 khúc kkk

gambit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/18
Chủ đề
5
76
55
44
0 ₿
Em hay đi bên đó mà. Bé nghỉ bên đó lâu rồi. Có dò hỏi mấy bé cũ thời còn làm chung, nhưng không ai có thông tin gì cả. Khoảng năm 2018-2019, bé này là số hot nhất Như Ý.

• Like

Mrkem

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/2/22
Chủ đề
2
7
2
0 ₿
vô làm hỏi e có bơi không là sẽ đc vuốt cao nhé.